• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách H@ck máy ko cần k@y và cer cho Symbian ^3/Anna/Belle.

hung45

HI! AE CHU Y NHA!! BAC CHU THOT OI SUA BAI DI NHA! EM LAM THEO BAC NHUNG NEU ''COPY HAY CAI VAO THE NHO F LA KO DC DAU NHA!'' . ''MOI THU PHAI COP VA CAI VAO BO NHO CHUNG E NHA ! '' EM DUNG NOKIA C7 Anna, DA HACK THANH CONG ! XIN LOI VI KO GO TV CO DAU DC! THANK BAC CO BAI HAY! CUNG MONG BAC MAU SUA CHO AE KC DE LAM ! THANK BAC THEM LAN NUA!!!!!!!!!
Mình cài vào ổ F vẫn được mà mới hack cho thằng bạn! :) Nhưng mình dùng QuarantineDriversF.zip chứ không dùng QuarantineDriversLDD.zip

mytamnhung

c7 của em lên anna rồi bác Tài ạ, mà sao e ko cài đc mấy file 2.rom... 3.drweb.. thế ạ? máy báo unable to install ạ. híc.

bác giúp e với ạ. c7 của e bây giờ cũng ko vào đc ovi ạ. ai có nhiệt huyết thì pm 1 tin vào 0988 720 994 của e để e gọi lại cho e hỏi cụ thể đc ko ạ? thank ạ/

khanhnck

Nếu bạn nào copy vào ổ F thì phải dùng một tool hex editor sửa file /Private/20024113/Quarantine/index
Sửa đoạn các chỗ E: thành F: (có 3 chỗ để sửa)
:D

sao minh vao Cài đặt "2.RomPatcherPlus v3.1 LiteVersion.sisx". Sau đó chạy ứng dụng rompatcher. Vào apply patch "open4all.rmp" và "installserver.rmp" nhung khong co auto appy nhi. van chua hack duoc ban huong dan ro cho nay cho minh nhe

DeathMagic

sửa sửa ....sửa bài :"> mình làm ok rồi :D tks mod :x

Chỉnh sửa cuối:

hungn72

Bạn vutai ơi . mình làm theo cách của bạn đến bước 4 thì không làm được nữa . chạy DrWeb chọn Options - Quarantine có chỗ này mình không hiểu B6. Chọn Options - Select all bạn chỉ dẫn lại hô mình vơi nha . nouvo3199@yahoo.com hoặc bạn check cho mình số phone nhé .mình sẽ gọi bạn để trao đổi trực tiếp nha .thank bạn nhiều nhiều nha

hnthanh09

Mình chép thư mục Private vào ổ E nó không cho các bác ạ. Sao vậy nhỉ?

ht6868

mjnh thu c0p tren dt k dc.ket n0j vs pc.chep xag.chay ngay.da hack x0g ch0 e n8 than yeu.;)) sr 0nl m0bj k dau.

hnthanh09

kết nối pc ở chế độ ổ đĩa dùng chung bạn à :)
Đã kết nối ở chế độ ổ đĩa chung (hình cái đt hiện ra trên máy tính và thể hiện các ổ đĩa của đt có phải không?) mà không được bạn à.

hung45

Đã kết nối ở chế độ ổ đĩa chung (hình cái đt hiện ra trên máy tính và thể hiện các ổ đĩa của đt có phải không?) mà không được bạn à.
Bạn kết nối máy với pc rồi chọn chế độ ổ đĩa chung, vào my computer chọn cái ổ có tên của thẻ nhớ, đừng chọn cái nokia brow..

TungBach

Bạn ơi cho mình xin file "installserver.rmp" chạy trên E63 với. file bạn cho không chạy trên E63. thansk nhìu. gấp cho mình với nha !;;)

jlovec

chịu
vẫn lỗi. 1 dòng íntall sever rp+1.4 gạch đỏ. ko đc
dòng kia thì đc :((

JohnyNguyen

ko đc mod ah
mình copy file install sever rp+ thay cho rp+1.4 vào private thi` báo `gạch đỏ
còn để cả 2 file trong đó thì là 2 cái gạch đỏ :((
có cách nào hiệu quả hơn ko nhỉ :-/ :D
p/s: nokia e66 vừa *#7370# +format thẻ nhớ
Bạn vào topic này xem nè ;) Chắc sẽ giúp đc cho bạn đó ;))

http://www.pdaviet.net/showthread.php?153445-SuperHot-Hack-phone-S60v3-S-1-S-3-S-4-m%E1%BB%9Bi-nh%E1%BA%A5t-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-cer-k3y-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-PC