• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách H@ck máy ko cần k@y và cer cho Symbian ^3/Anna/Belle.

jlovec

link download bị làm sao thế nhỉ ? ko tải đc
mà cái soft này bữa trc mình cũng tìm rôi. làm theo thì được nhưng đến lúc cài roompatcher vào chạy vẫn báo x ở instal sever rp+

jlovec

copy install.exe vào c/sys/bin thì cài rompatcher báo lỗi chứng chỉ :((

Chỉnh sửa cuối:

anhluandeptrai

cho minh hoi ti.mih text tren e63 den buoc 8 khi apply no len toan dau x la sao.mih online bang mobie thong cam nha.khong viec duov dau.

thanhdanhvn

Ai co phan mem X plore co chung chi ko cho em cai voi.Em down hon chuc cai cho con N81 roi ma cai nao no cung keu la chung chi het han(ke ca 1.22 va 1.53)

vuhungnd

bạn ơi sao mìh vào cái DR web ---> options---> quarantine rồi sao chả có file nào thế ạ

Last edited by a moderator:

dunglethiet

Bạn ơi, cho mình hỏi tai sao minh cài Dr.web 6.0 vào máy nó đòi lisence key, vay key đó ở đâu ?

nguyenvulinh

Cách này hack rồi có fomat máy được về lúc nguyên bản không vậy?hack xong có chơi được tập tin đuôi jar không mấy bạn?Mình hack bằng phonenix xong giờ fomat đủ kiểu vẫn không đưa máy vê tình trạng nguyên bản được.Không xài được tập tin đuôi jar.cài được nhưng nhấp vô để chơi thì nó không chạy.có ai bị tình trạng như mình không?
Mong mọi người giúp đỡ.Thank

beomap

HELP!!!! Mình làm xong bươc 7 rồi. bước 8 cài Rompatcher xong vầochyj thì báo lỗi Sys/bin/patcher. Nên ko Apply dc ! Minhf dùng xplore vao C kiểm tra thi đúng là chỉ có sys thôi. Giup Minh voi!!! Thank AE nhieu rat nhieu!!!!! minh dung nokia C7.
N8 anna cũng bị thế :- ko có mod nào chỉ giúp ah.

nguyenvulinh

Mình hack được rồi.thank chủ thớt.
Các bạn làm theo như chủ thớt ý.phải copy 2 file private và patcher vào bộ nhớ chung E.mình cài trên thẻ vào Rompatcher là toàn báo gạch đỏ thôi.
Nếu ai không cài được xplore thì vào Rompatcher tích vô các mục trong Rompatcher cho sáng màu xanh lá cây xong thoát ra và cài xplore là OK.Tiếp đó vào xplore copy file installsever.exe đã downd được vào C/sys/bin.
Khởi động lại máy là OK.
Sáng nay hack 3 em N8 thành công luôn.
Bạn nào chưa hack được thì thử như cách của mình xem.
Chúc các bạn thành công như mình.
@-@

x0cuibap0x

cac ban oi cho hoi toi buoc 5, chon Quarantine -> no data .Co ae nao bit giup minh minh voi, thanks!

nguyenvulinh

anh tài ơi. e làm tới b8. hiện open va install rui lam sao nua . giup e voi. genius_fantasy555@yahoo.com.vn 01665519219 thanks anh[/QUOT
Vào Rompatcher tích vô các mục trong Rompatcher cho sáng màu xanh lá cây xong thoát ra và cài xplore là OK.Lúc này xplore sẽ cài được.Tiếp đó vào xplore copy file installsever.exe đã downd được vào C/sys/bin.
Khởi động lại máy là OK.

nguyenvulinh

cac ban oi cho hoi toi buoc 5, chon Quarantine -> no data .Co ae nao bit giup minh minh voi, thanks!
Bạn cứ làm theo chủ topic đến bước 7 xong cài Rompatcher(file down về có bản cài được có bản chưa cho cài,bạn cài bản cho cài đó)
Sau đó vào Rompatcher tích vô mấy mục trong đó thành màu xanh lá cây,thoát ra cài pm xplore.Vào xplore copy file installsever.exe đã downd được vào C/sys/bin
Khởi động lại máy= đã hack xong.