• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách H@ck máy ko cần k@y và cer cho Symbian ^3/Anna/Belle.

sharpe

Các bạn có thể hướng dẫn mình kĩ hơn dc không, mình không biết là bỏ "Patches" ở chỗ nào.........

slamdunk_n1

cho mình hỏi với, mình đã chép private vào bộ nhớ máy, sao đó cài Drweb vào bộ nhớ máy, Nhưng khi chạy quaratine thì không thấy mất file trong private đâu cả, nó đề là no data, lấy đâu ra mà select all bây h. Các bạn ai biết giúp mình với. Máy mình là Nokia 6120 classic.

phamvanlanh89

ban oj mjnh ko hjeu lam ban co tke goj vao so may 0983973540 jup mjnh dc ko mjnh moj xaj con n96 ma ko bjet hack phone ban goj cho mjnh mjnh se goj laj cho ban thanks ban nhjeu lam

nguyenvulinh

Các bạn làm như thế này xem sao:
1.chép đè file Private vào thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy
2.cài file Drewb
3.cài rompatcher.(1 trong 2 file đính kèm ý,cái nào cũng được)
4.mở Drewed lên va chọn quarantine/option/select all/option/restore
5.vào rompatcher có mấy mục thì bật nó lên(màu xanh lá cây là bật)
6.cài quản lí file:Xplore hay pm nào cũng được
7.mở xplore,chép file intall sever (phù hợp với mày mình đang xài)/C/sys/bin.(C là bộ nhớ máy nha)
8.tắt nguồn và khởi động lại
9.Hết.Bạn đã hack xong con dế yêu rồi.chúc vui.

thienhung7

Mình bó tay luôn,máy mình nokia N8 dùng cáp kết nối usb thì ko tài nào chép thư mục Private vào ổ Mas memory,và ổ C,ổ memorycar được,còn dùng thẻ thẻ nhớ gắn vào đầu đọc thẻ thì chép Privare được nhưng khi cài rompatcher thì apply 2 file trong thư mục nổi dấu chéo đỏ!dChẳng hiểu luôn ko tài nào hack được!Có bác nào giải thích dùm được ko?Giúp mình với!Làm ơn chỉ mình gấp được ko ae!Thank!

thienhung7

Mình thật buồn khi ko hack được con N8 của mình!Mình xin nói rỏ các bước mong ae nào đã hack được chỉ giáo giúp mình với!8-|
Mình dùng cáp kết nối N8 với pc chọn chế độ ổ đĩa chung!rồi mình vào My computer chép 2 thư mục Private và Patcher vào ổ đĩa Mass memory thì thư mục Patcher chép bình thường còn thư mục Private thì nó báo skip và skipall và cancel không tài nào chép Private vào được dù ổ C,Thẻ nhớ nên cài 3.Drweb 6.00 signed.sis vào Quarantine thì nó báo là no dataX-(!Mình đành gắn thẻ nhớ vào đầu đọc thẻ thì chép được Private vào thẻ nhớ!Mừng quá mình làm đến bước 7 xong thì cài 2.RomPatcherPlus v3.1 LiteVersion.sisx xong vào romPactcher apply patch "open4all.rmp" và "installserver.rmp" thì nó báo chấm đỏ chéo không tài nào nổi chéo xanh được!Thật bó tay luôn!Ae giúp được ko chỉ dùm mình!

taychojlc

anh em diễn đàn cho hỏi. mình dùng N8. tại sao mình cài rồi mà sao đến b6 mà sao không có gì để chọm tất cả như bác chủ thớt nói nhỉ, không biết có phải minh làm sai ở đoạn nào không nhỉ. anh em diễn đàn ai biết chỉ hộ với. mình loay hoay mấy ngày nay rồi. va giải nén rồi song chép thư mục vào "private" la như nào vậy anh em diễn đàn. cảm ơn anh em trước nha

Chỉnh sửa cuối:

khongconet

có a e nào hack dược N701 chưa,xin chi mình với.Mình làm theo hướng dẫn nhưng khi cài tới file Dreb6.00 thì nó hiện thông báo""unable to íntall.Component is bult-in"

nguyenvulinh

Mình thật buồn khi ko hack được con N8 của mình!Mình xin nói rỏ các bước mong ae nào đã hack được chỉ giáo giúp mình với!8-|
Mình dùng cáp kết nối N8 với pc chọn chế độ ổ đĩa chung!rồi mình vào My computer chép 2 thư mục Private và Patcher vào ổ đĩa Mass memory thì thư mục Patcher chép bình thường còn thư mục Private thì nó báo skip và skipall và cancel không tài nào chép Private vào được dù ổ C,Thẻ nhớ nên cài 3.Drweb 6.00 signed.sis vào Quarantine thì nó báo là no dataX-(!Mình đành gắn thẻ nhớ vào đầu đọc thẻ thì chép được Private vào thẻ nhớ!Mừng quá mình làm đến bước 7 xong thì cài 2.RomPatcherPlus v3.1 LiteVersion.sisx xong vào romPactcher apply patch "open4all.rmp" và "installserver.rmp" thì nó báo chấm đỏ chéo không tài nào nổi chéo xanh được!Thật bó tay luôn!Ae giúp được ko chỉ dùm mình!
Bạn chép và cài hết ở 1 mục thôi.1 là cài hết trên thẻ,2 là cài hết trên máy.hic.
Mình hack giờ mất chưa đầy 5p.

Chỉnh sửa cuối:

batluudanh88

LAM ON GIÚP EM VỚI, E ĐẢ HACK THANH CÔNG KHI SAI ANNA, DEN KHI UPDATE LÊN BELLE BANG PC SUITE CAI LAI DR WEB BAO LOI "Unable to install.Component is built-in", TRỜII ƠI NẢN QUÁ, CÓ CÁCH NÀO KHẮC PHỤC NGOÀI CÁCH FORMAT KO CÁC BRO, LÀM ƠN CHỈ EM VỚI