• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách H@ck máy ko cần k@y và cer cho Symbian ^3/Anna/Belle.

luvkrazy

mình dùng N500 Belle khi cài Dr web.sis thì nó báo là unable to installed. component build in là sao ?

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvulinh

LAM ON GIÚP EM VỚI, E ĐẢ HACK THANH CÔNG KHI SAI ANNA, DEN KHI UPDATE LÊN BELLE BANG PC SUITE CAI LAI DR WEB BAO LOI "Unable to install.Component is built-in", TRỜII ƠI NẢN QUÁ, CÓ CÁCH NÀO KHẮC PHỤC NGOÀI CÁCH FORMAT KO CÁC BRO, LÀM ƠN CHỈ EM VỚI

Bele hack kiểu khác rồi bạn ơi.file hack khác mà.pm nortonsymbian

k0y

các bác cho em hỏi làm đến bước 5 quarantine ~~> no data là sao ai rảnh nt vào sdt 0973348225 chỷ em em gọi lại nhé

daoducvt12

[Giúp] em hack phone nokia 500 chạy Symbian anna

tinhf hình là em mới tham gia diễn đàn. mong các anh giúp đỡ nhiều. em mới mua con nokia 500. em cài ứng dụng thì toàn lỗi chứng chỉ. anh nào giúp em hack phone với. à tiện đây, em hỏi là sau khi hack phone mà muốn nâng lên Symbian belle thì có sao không? hay hack phone rồi thì không nâng lên Belle được nữa. tks các anh ( ko chỉ TK bằng mồm );;)

tranbinh183

tinhf hình là em mới tham gia diễn đàn. mong các anh giúp đỡ nhiều. em mới mua con nokia 500. em cài ứng dụng thì toàn lỗi chứng chỉ. anh nào giúp em hack phone với. à tiện đây, em hỏi là sau khi hack phone mà muốn nâng lên Symbian belle thì có sao không? hay hack phone rồi thì không nâng lên Belle được nữa. tks các anh ( ko chỉ TK bằng mồm );;)

Hack phone thì có nhiều bài viết hướng dẫn rất cụ thể rồi, bạn cứ vào chuyên mục của nó tìm là thấy, chú ý trước khi hack nên tham khảo qua cách đó có thành công hay không. Còn update lên belle thì cứ up vô tư xong hack phone sau cũng đc mà, tội gì phải hack khi còn anna rùi lại mới up típ rùi hack lại mất công ra. có thể xem bài viết này nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?186682-Hack-Symbian-3-v%C3%A0-Belle-k-c%E1%BA%A7n-Flash-k-c%E1%BA%A7n-Rompatcher

Chỉnh sửa cuối:

daoducvt12

Hack phone thì có nhiều bài viết hướng dẫn rất cụ thể rồi, bạn cứ vào chuyên mục của nó tìm là thấy, chú ý trước khi hack nên tham khảo qua cách đó có thành công hay không. Còn update lên belle thì cứ up vô tư xong hack phone sau cũng đc mà, tội gì phải hack khi còn anna rùi lại mới up típ rùi hack lại mất công ra. có thể xem bài viết này nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?186682-Hack-Symbian-3-v%C3%A0-Belle-k-c%E1%BA%A7n-Flash-k-c%E1%BA%A7n-Rompatcher
:). up len belle có dễ không bác ? có thay đổi gì nhìu không. em chưa làm gì tới máy. nên ngại lắm. hu hu . miss phát thì .... chít.

daoducvt12

bác nói = nhau à. bác spam box của em là không đưọc à nhha. em bít bác nào thì em .... xẻo. ka ka

YinYang

Active Member
bác nói = nhau à. bác spam box của em là không đưọc à nhha. em bít bác nào thì em .... xẻo. ka ka

Thế mình nói sai à. cùng lắm à bật nguồn, rung 1 cái, màn hình đen xì chứ gì:)). Dùng phoenix + file gốc tải trên navifirm rồi flash lại chứ j :))

daoducvt12

Miss thì chạy lại. Lo gì :))

tks cho bác phát cho bác hài lòng nè. em là dân đen. chưa bít gì thì bác phải hướng dẫn chứ. bác nói sơ sơ thì sao em bít đưọc. híc. nói ngây ngô mà đưọc phát tks sướng nhỉ. he he

YinYang

Active Member
tks cho bác phát cho bác hài lòng nè. em là dân đen. chưa bít gì thì bác phải hướng dẫn chứ. bác nói sơ sơ thì sao em bít đưọc. híc. nói ngây ngô mà đưọc phát tks sướng nhỉ. he he

Bạn đọc cái NÀY xem sao