• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách h@ck phone nhanh cho UIQ 3.x - Tối quan trọng khi dùng UIQ!

sun_set

Posted via Mobile Device
ban up may cai file 7 zip lai di.doi duoi nao cung khong xai duoc het,rar.zip,sis rui ma khong dc ke ca down 7zip ve giai nen cung khong dc lun
sr mod up bai bang dt kg go tv co dau dc vi chua hack duoc phone

anhai

mình mời xài P990i, mình làm theo hứong dẫn đã cài được phần mềm INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.0 PDAVIET.SIS vào máy rồi nhưng mở lên chọn install trong phần mềm đó ko được, máy báo lỗi "errnotfound: zip file not found", mình đã chuyển capswitch qua chế độ off rồi. Ai biết nguyên nhân chỉ giúp mình với.

redipro

mình mời xài P990i, mình làm theo hứong dẫn đã cài được phần mềm INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.0 PDAVIET.SIS vào máy rồi nhưng mở lên chọn install trong phần mềm đó ko được, máy báo lỗi "errnotfound: zip file not found", mình đã chuyển capswitch qua chế độ off rồi. Ai biết nguyên nhân chỉ giúp mình với.

Lỗi này lạ wa chưa gặp trường hợp này bao h...Làm đúng như trên là dc mà! :-??:-??:-??

tommynguyen1961

Vậy bạn hãy làm theo cách này:

Tắt capswitch.
Dùng trình duyệt đưa file installserver.exe vào c/sys/bin
.
Đây là cách thủ công khác với cách bạn install file installserver tự động.
Làm xong bước này là ok bạn đã hack máy xong.

doanhan07

tình hình mình mới mua P990i này nên chưa được rành lắm.
lúc mua về thì đã tập tành hack, mod,cài mấy cái phần mềm thì vẫn đc.

Nhưng khi biết máy mình la fw cũ nên đã tiến hành Up fw thông wa SEUS.
Up thành công lên R6E28 và sd bình thường, chỉ có điều không thể nào cài được thêm bất kỳ phần mềm, úng dụng hay game nào cả như( CapSwitch để hack cũng ko cài đc, X-plore, Swiss Mg, opera pdf +,games,... thậm chí cả Opere mini Java lun)

Cứ đang intalling là bị văng ra, có pm mới intall hoặc intall gần xong thì văng..hix. up fw lai cũng vậy.
Máy thì sd gọi ,nt nghe nhạc bt. Nhưng ko cài được thêm gì thì chán lắm, mong các bác giúp dùm. mình thanks nhìu...

phamxuanphucuong

các anh ơi sao em chạy cái nào nó cũng báo "certiticate had expired at the time it was used" nó đại loại là có nghĩa là hết hạn sử dụng mong các anh cho em cái nào còn hạn í để mong hack ổ C của sony G900 chứ em làm mãi mà chẳng đc gì hết em chán wa

phamxuanphucuong

có ai bít hack sony G900 không chỉ em với để em mod icon chứ em làm theo các bác mãi mà chẳng đc gì hết chán wa đi

phamxuanphucuong

có bác nào rảnh không ạ giúp em với em có con sony G900 mà em không bít hach hệ thống như thế nào hết em làm đủ mọi cách như các bác chỉ mà vẫn không đc em bó tay rùi có bác nào rảnh thì giúp em với thương người như thể thương thân mà các bác em thanks trước nhe

phamxuanphucuong

anh nói vậy sao mà em hỉu đc chứ anh làm ơn chỉ em làm từ đầu đi rùi dùng phần mềm nào nữa chứ em làm như các anh chỉ ở trên có mấy phần mêm hết thời gian sử dụng rùi nên khi install không đc nên em không làm sao mà hack đc ổ c em chỉ chạy đc capswiss thui à

phamxuanphucuong

anh nói vậy sao mà em hỉu đc chứ anh làm ơn chỉ em làm từ đầu đi rùi dùng phần mềm nào nữa chứ em làm như các anh chỉ ở trên có mấy phần mêm hết thời gian sử dụng rùi nên khi install không đc nên em không làm sao mà hack đc ổ c em chỉ chạy đc capswiss thui à mà em cũng chưa chạy đc swissmgpro nữa mà với cả x-plore nữa

NokuaN70

Well-Known Member
anh nói vậy sao mà em hỉu đc chứ anh làm ơn chỉ em làm từ đầu đi rùi dùng phần mềm nào nữa chứ em làm như các anh chỉ ở trên có mấy phần mêm hết thời gian sử dụng rùi nên khi install không đc nên em không làm sao mà hack đc ổ c em chỉ chạy đc capswiss thui à mà em cũng chưa chạy đc swissmgpro nữa mà với cả x-plore nữa

Để cài dc X-Plorer bạn phải chỉnh ngày tháng về trước ngày: 31/12/2008, sau khi cài xong thì chỉnh lại bình thường. Để xem dc file hệ thống bằng X-Plorer, chạy X Plorer, click vào Menu/Configuration, đánh dấu chọn ở dòng Show Rom driver, Show hiden files/ folders, Show system files. Xong là bạn có thể truy nhập các thư mục hệ thống dc rồi. Chúc vui.

Posted via Mobile Device

phamxuanphucuong

em làm giống như anh rùi nhưng khi chạy nó hỏi chạy vô máy thì em chạy vô máy rùi nó báo là cannot install A required capability is not signed for là sao hả anh em chẳng bít gì nữa cũng đành bí thui ạ

vietDuck

Bạn chưa sign. Hoặc chưa sign thành công. Bạn đọc kỹ và làm lại bước 2 và 3 nhé Chúc vui vẻ :D

ntha

Cứu em với, em hack xong rồi, mọi lần vấn ngon, nhưng lần này thì không thấy thư mục Resource trong ổ C nữa, em dùng SwissMgrPro, đã tích cả 5 ô trong Setting/file rồi. cứu cứu....

Nguyen_Minh

Cứu em với, em hack xong rồi, mọi lần vấn ngon, nhưng lần này thì không thấy thư mục Resource trong ổ C nữa, em dùng SwissMgrPro, đã tích cả 5 ô trong Setting/file rồi. cứu cứu....

Anh thử chạy 1 pm đc cài vào bộ nhớ máy xem có chạy đc ko. Nếu chạy đc thì ko sao. Ko vchạy đc thì seus

Posted via Mobile Device

ntha

Máy dùng bình thường, nhưng mà không thấy C:\resource để mà nghịch ý (he). Em thấy trong Z có thư mục này, nhưng không dám nghịch. Thanks anyway.