• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách h@ck phone nhanh cho UIQ 3.x - Tối quan trọng khi dùng UIQ!

shadow141206

link thì bình thường nhưng ko thấy hình, ko làm đc

Do hết bandwidth nên mới bị vậy thôi, bạn đợi chừng vài ngày nữa là lại thấy liền thôi. Nhưng, cách làm cũng khá đơn giản, bạn thực hiện thử xem, hình chỉ mang tính chất minh họa thôi ! ;)

yunneg

oh oh, lúc đầu thấy hình ko là hình tưởng hướng dẩn bằng hình mà ko thấy hình nên ko đọ kỹ, giờ làm đc rùi, thanks nhiều nha

hoanghai_188

Mình có thể hỏi được không. Mình có mua 1con P1i nhưng mà là máy cũ. Mình thấy có cài capswich,intallsever activator,swiss Mgr Pro rồi. Thế làm sao biết được là máy đã hackphone,với hackusign rồi. Mong các bạn chỉ giáo cho.hic

tommynguyen1961

Mình có thể hỏi được không. Mình có mua 1con P1i nhưng mà là máy cũ. Mình thấy có cài capswich,intallsever activator,swiss Mgr Pro rồi. Thế làm sao biết được là máy đã hackphone,với hackusign rồi. Mong các bạn chỉ giáo cho.hic

đã có file installserver.exe trong c/sys/bin là đã hack được rồi. Trong dt của bạn đã có cài installserver activation là đồng nghĩa với việc đã hack thành công.
Muốn test thừ thì bạn cứ cài chương trình vào máy đi.Nếu cài dc tất cả chương trình là xong.

hoanghai_188

đã có file installserver.exe trong c/sys/bin là đã hack được rồi. Trong dt của bạn đã có cài installserver activation là đồng nghĩa với việc đã hack thành công.
Muốn test thừ thì bạn cứ cài chương trình vào máy đi.Nếu cài dc tất cả chương trình là xong.

Cảm ơn bạn nhé. Thế bây giờ capswich phải để chế độ off hay là on hả bạn?

NokuaN70

Well-Known Member
Cảm ơn bạn nhé. Thế bây giờ capswich phải để chế độ off hay là on hả bạn?

Caps OFF chỉ sử dụng khi mod thôi, bình thường nên để ON, nếu để OFF dễ có nguy cơ chọc ngoáy rồi xóa nhầm file hệ thống lắm, hối hận kg kịp :D

trantam_web

các anh giúp em với.Khi em cài file CapsSwitch_v1.1.27 thì nó báo lỗi
unrecognized format
no viewer can be found on your phone to open this file.
và hiện ra CancleSave .Như vậy thì cài sao được ạ.Có phải update FM lên mới cài được không ạ.em đang rất cần.help me ,please

tommynguyen1961

unrecognized format
và hiện ra CancleSave .Như vậy thì cài sao được ạ.Có phải update FM lên mới cài được không ạ.em đang rất cần.help me ,please

coi chừng file capswitch của bạn download về bị lỗi đó. hãy thử với file khác xem sao nhé.
File mới cho bạn đây, nhớ giải nén ra rồi mới đưa vào dt cài đặt nhé.

trantam_web

Em đã down file của anh về nhưng vẫn Not ok.Vẫn lỗi không install được.Em đã từng cài cho p910 ,P900 nhưng không hiểu sao con này lại bị lỗi như vậy nữa.rất mong các bác chỉ giáo

Nguyen_Minh

unrecognized format

A down về phải giải nén ra thì mới có thể cài đc chớ

haminhminh

giúp mình với!!!
mình cài đến installserver thì nó báo lỗi "the identity of software supplier cannot be guaranteer". có phải máy mình không hỗ trợ soft này k? mình dùng g700.

Son_Nguyen

giúp mình với!!!
mình cài đến installserver thì nó báo lỗi "the identity of software supplier cannot be guaranteer". có phải máy mình không hỗ trợ soft này k? mình dùng g700.

Bạn lấy file này của mình về, giải nén ra sau đó chép vào C:\sys\bin là xong, ko cần phải cài cái installserver kia nữa.

Chỉnh sửa cuối:

nhcuong278

hix mấy anh ơi cho em hỏi là xem hack xong rồi nhưng mà sao không thấy ổ Z thế hix thấy mỗi ổ C với D thôi còn không thấy Z đâu hết :(. Em dùng swiss 1.7