• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách h@ck phone nhanh cho UIQ 3.x - Tối quan trọng khi dùng UIQ!

vnyelsea

đi em rồi. máy mình trước đã cài được capswitch thành ko nhưng bây h sau khi mình master reset và hard reset thì lại ko cài đc nữa. nó báo CapsSwitch.exe already exists and will be overwritten. Do you want to proceed? mình kick vào yes thì nó bật ra ko cài nữa. đã có ai bị như mình chưa và chỉ dùm mình cách sửa với. mình cảm ơn rất nhiều!

Lý do chỉ có thể là trước đó bạn đã cài capsswitch trên thẻ nhớ.
Làm sạch nốt thẻ nhớ là xong.

rockdanh

G900 camera 5M mà thua camera 2M của K550 thì kỳ quá, mình muốn mod camera cho G900 nhưng đòi hỏi phải "hack", nhưng mình mù tịt về vụ này, bạn nào biết ở SG chổ nào làm được xin chỉ mình với. Cám ơn

Nguyen_Minh

G900 camera 5M mà thua camera 2M của K550 thì kỳ quá, mình muốn mod camera cho G900 nhưng đòi hỏi phải "hack", nhưng mình mù tịt về vụ này, bạn nào biết ở SG chổ nào làm được xin chỉ mình với. Cám ơn

Anh làm luôn ở nhà đi, ra hàng tốn tiền mà cũng chỉ như thế này thôi

rockdanh

làm không được mới hỏi

Anh làm luôn ở nhà đi, ra hàng tốn tiền mà cũng chỉ như thế này thôi

trời ạ, làm không được mới hỏi chứ làm được thì hỏi làm gì, đã làm rồi như thế này:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=41620&page=4
nhưng nhưng vẫn y xì như cũ, không có ảnh hưởng gì đến chiến tranh hay hòa bình thế giới cả, bác nào biết chỉ giùm. Cám ơn

nguyendoanto

trời ạ, làm không được mới hỏi chứ làm được thì hỏi làm gì, đã làm rồi như thế này:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=41620&page=4
nhưng nhưng vẫn y xì như cũ, không có ảnh hưởng gì đến chiến tranh hay hòa bình thế giới cả, bác nào biết chỉ giùm. Cám ơn
ngày 2/9 mình được nghỉ, nhà mình ở chợ tân sơn nhất ngay công viên gia định. gọi 01687810678 mình làm dùm cho bạn. ok

Posted via Mobile Device

dinhducbao

Lý do chỉ có thể là trước đó bạn đã cài capsswitch trên thẻ nhớ.
Làm sạch nốt thẻ nhớ là xong.
sau khi format thẻ nhớ thì capswitch mình đã cài đc nhưng cái fontrouter thì ko đc. ko hiểu tại sao nữa

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

rockdanh

OK, quyết định vậy đi

ngày 2/9 mình được nghỉ, nhà mình ở chợ tân sơn nhất ngay công viên gia định. gọi 01687810678 mình làm dùm cho bạn. ok

Posted via Mobile Device
rất cám ơn bạn, mình sẽ call trước cho bạn khi đến.

dungtv0503k

Cái đấy mình biết nhưng phải đọc hết tất cả các trang thì mới có thể tìm hiểu được hết Nhưng ai biết rồi thì không nói làm gì Cái này nó quá bình thường Nhưng với ai mới sử dụng UIQ3 thì gặp khó khăn Mình viết ngay từ đầu là dành cho nhưng bạn mới dùng UIQ3 Mình không nói là post trước hay sau Bạn không cần thì người khác cần Có ai bắt ép phải đọc đâu :-??:-??
đúng đúng , về phần e e rất cảm ơn pac, e là người mới dùng nếu ko có bài viết này của pác e cầm chiếc máy mới mua mà như cầm cục gạch =D>
rất mong pac có nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm cho những người mới dùng như e=D>=D>=D>=D>=D>=D>

dzungbkk7

Mình đang dùng W950i, mình đã làm đúng heo như trong topic này, bước 1,2 không có vấn đề gì.Nhưng khi cài x-plore hay swissmg...thì máy báo là "component failed securiyt check, canot install".Có ai biết giúp mình cái!

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

Mình đang dùng W950i, mình đã làm đúng heo như trong topic này, bước 1,2 không có vấn đề gì.Nhưng khi cài x-plore hay swissmg...thì máy báo là "component failed securiyt check, canot install".Có ai biết giúp mình cái!

Lý do rất đơn giản, 2 pm bạn cài đã hết date rồi. Bạn làm như sau nhé, lúc cài pm nó có 2 mục là Details & Install, bạn bấm vào Details để xem lại ngày tháng hạn cài của pm sau đó chỉnh lại ngày giờ của máy theo đó là cài OK. Sau khi cài xong lại chỉnh lại ngày giờ của máy như cũ.

Tôi cũng cài xong 2 bước đầu thấy ok, nhưng khi cài phần mềm khác như chặn cuộc gọi ACM thì lại báo cannot installer, như vậy là chưa hack unsign được phải không.

Nguyen_Minh

Tôi cũng cài xong 2 bước đầu thấy ok, nhưng khi cài phần mềm khác như chặn cuộc gọi ACM thì lại báo cannot installer, như vậy là chưa hack unsign được phải không.

A cho cả cái thông báo lỗi của nó lên đây xem nó là tại sao

Posted via Mobile Device

khoamap

mấy cái File đính kèm của Bro mà có đuôi *.7z sao em dow ve rồi bỏ cái .7z đi nhưng máy em ko đọc đc zậy Bro

Son_Nguyen

mấy cái File đính kèm của Bro mà có đuôi *.7z sao em dow ve rồi bỏ cái .7z đi nhưng máy em ko đọc đc zậy Bro
Bạn phải bỏ đuôi 7z ở trên PC rồi mới cho vào máy đt nhé, trên đt xóa đi rồi nhưng nó vẫn ko đọc được đâu!

khoamap

Bạn phải bỏ đuôi 7z ở trên PC rồi mới cho vào máy đt nhé, trên đt xóa đi rồi nhưng nó vẫn ko đọc được đâu!
có nghĩa là em phải "Rename" nó trên PC luôn hả anh ?????? nhưng làm zậy thì khi đưa vào máy nó vẫn hiện dấu ???????????? và một dòng lệnh đại loại là ko đọc đc..........

Nguyen_Minh

Đổi duôi 7z thành đuôi zip or rar. Sau đó cho file vào máy đt rồi cài đặt

Nguyen_Minh

van ko dc ma ??? em da thu roi ma ????? no toan hien ???? thoi

Hay máy anh chưa có win rar? Anh down vào đt cũng đc. Đổi đuôi như trên rồi mở x plore giải nén. E chỉ bik đc đến đây thôi. Còn sao nữa thì chịu

Posted via Mobile Device

danggiakhanh

xoắn nhiều, bác thật vl! e xem mấy hướng dẫn trước hoang mang quá...đến bác làm fa't gangbang luônb-)
thanks bác vl ways!