• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách up ROM cho Dopod C800?

namhoangh52002

Máy của bạn chưa HSPL đâu, bạn tiến hành HSPL rồi mới úp được bản rom trên nhé...
tình hình là em có 1 com P4350 em đã Úp Rom 6.5 xong xài được vài ngày em Úp lại Rom 6.1 nhưng Khi khởi động lên thì màn hình khởi động vẫn là Rom 6.5 sau đó mới lên rom 6.1 anh nào biét sao lại bị vạy chỉ giúp em>Bây giờ phức tạp hơn là Úp Rom nào cũng được nhưng khổ 1 điều là khi khởi động vẫn lên WM bình thường nhưng bấm vài cái thì đứng máy >máy tự động khởi động lại rồi sao đó vẫn lên WM nhưng cũng lại bị tiếp tục như trước là bị đứng máy rồi tự khởi động lại (có khi thì tắt luôn không khởi động lại được, chỉ gỡ Pin ra rồi gắn vào thì mới khởi động) Cũng có khi khởi động xong bấm vài cái thì màn hình lại bị mờ từ từ rồi chuyển sang trăng xong bị tắt luôn >nhưng nó vẫn khởi động lại.Có anh nào biết máy em bị vạy là do nguyên nhân gì làm sao để khắc phục được chỉ em dum.Thanks máy anh trước