• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài tất cả PM Python trên bộ nhớ thẻ vẫn chạy tốt (trang 12)

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhdbp

Bác cho em hỏi, nếu cài kái pm lắc tay đổi nhạc, như trên topic kia, thì thao tác làm ntn ? Em cài thành công python trên thẻ rùi, nhưng khi đọc bài viết về cài pm lắc tay đổi nhạc kia, thì các bác lại hướng dẫn là cài python máy.Em muốn cài lắc tay đổi nhạc trên thẻ, thì làm thế nào ? các bác làm ơn chỉ dùm em, trình tự các thao tác thực hiện với.Hiên giờ em đã cài python, chạy trên thẻ thành công, với N95 thường.

vqt0812

Bác cho em hỏi, nếu cài kái pm lắc tay đổi nhạc, như trên topic kia, thì thao tác làm ntn ? Em cài thành công python trên thẻ rùi, nhưng khi đọc bài viết về cài pm lắc tay đổi nhạc kia, thì các bác lại hướng dẫn là cài python máy.Em muốn cài lắc tay đổi nhạc trên thẻ, thì làm thế nào ? các bác làm ơn chỉ dùm em, trình tự các thao tác thực hiện với.Hiên giờ em đã cài python, chạy trên thẻ thành công, với N95 thường.

Neu ban da cai thanh cong python tren the nho roi thi chi cai dat file xyswres.sis thoi va file nay thi cai tren may nha. Minh cung dung n95-1 nhu ban. ^^

Posted via Mobile Device

khanhdbp

Neu ban da cai thanh cong python tren the nho roi thi chi cai dat file xyswres.sis thoi va file nay thi cai tren may nha. Minh cung dung n95-1 nhu ban. ^^

Posted via Mobile Device

Úi xời, em test luôn, đc, thì em báo cáo sau nhá.Nhưng cũng thank bác 1 phát, cho nó nhiệt tình!

khanhdbp

Đã test thành công.rất mượt, thank bác Korjiro, với bác vqt0812 nhiều nha !

Status
Không mở trả lời sau này.