• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài tất cả PM Python trên bộ nhớ thẻ vẫn chạy tốt (trang 12)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Nó báo lỗi chứng chỉ là sao sư huynh :|
máy cũng chưa hack :( đọc mấy bài viết về hack chả hiểu mô tê gì hết :| e sài N8 8gb sư huynh có cái hướng dẫn nào dễ làm cho e cái thx :d

Hack thì quá đơn giản, chỉ cần có file cer, sau đó sign file helloOX rồi cài vào máy để hack thôi mà. Hướng dẫn đầy đủ hết, ko tự làm được thì chỉ ra tiệm cho nó làm, tốn tiền vô ích :|

kissandbye

hix mình extract ra thì mỗi cái riêng nhau nó có gộp vào đâu.Extract sp1 xong extract sp2 thì cái 2 nó đè thay cái 1 chứ có phải gộp gì vào đâu?

Kojiro

Super V.I.P
hix mình extract ra thì mỗi cái riêng nhau nó có gộp vào đâu.Extract sp1 xong extract sp2 thì cái 2 nó đè thay cái 1 chứ có phải gộp gì vào đâu?

Tổng cộng trong đó có 2 file cài đặt nhưng chỉ cần down đủ 2 part và extract 1 part thôi, ai kêu extract 2 part chi bị chép đè :)

kissandbye

Tổng cộng trong đó có 2 file cài đặt nhưng chỉ cần down đủ 2 part và extract 1 part thôi, ai kêu extract 2 part chi bị chép đè :)

ra thế lúc extract thì extract cài nào cũng được ah bạn?Mà cài cái này thì vẫn cho vào bộ nhớ máy hay thẻ?Không phải cài cái mega gì đó mà mình thấy ở máy 2pic khác có ah???

Kojiro

Super V.I.P
ra thế lúc extract thì extract cài nào cũng được ah bạn?Mà cài cái này thì vẫn cho vào bộ nhớ máy hay thẻ?Không phải cài cái mega gì đó mà mình thấy ở máy 2pic khác có ah???

Đây là bộ python cài vào thẻ nhé, dành cho các máy có bộ nhớ máy nhỏ mà muốn dùng các trình python :)
Đúng rồi, down 2 part nhưng chỉ extraxt 1 part là đủ!

kissandbye

Đây là bộ python cài vào thẻ nhé, dành cho các máy có bộ nhớ máy nhỏ mà muốn dùng các trình python :)
Đúng rồi, down 2 part nhưng chỉ extraxt 1 part là đủ!

Hi máy mình bộ nhớ trong có 6mb nên cần cái này thanks bạn! thế còn cái mega gì đó ở mấy 2pic trc có nói mình chưa cài có phải cài không.Hay chỉ cài cái này là được rồi.

Kojiro

Super V.I.P
Hi máy mình bộ nhớ trong có 6mb nên cần cái này thanks bạn! thế còn cái mega gì đó ở mấy 2pic trc có nói mình chưa cài có phải cài không.Hay chỉ cài cái này là được rồi.

Trong file trên có 2 file, bạn phải cài đủ cả 2.

MinhThang

Manager
giải nén ra chỉ có 1 file sis thôi mà bạn.Còn cái megapymodule không phải cài nữa ah?:-?

2in 1 đó bạn cứ tải đủ 2 file đính kèm về giải nén cài thôi.Test lâu quá không nhớ rõ, nếu không được thì cài thêm megapymodule cũng thẻ luôn bạn nhé.

hvnh

nói là thế nhưng 1 số phần mềm cài đc nhưng vẫn ko dùng đc đâu anh ah giống như phần mềm ecleaner em vẫn phải cài python trên máy mới dùng đc (n73)

MinhThang

Manager
nói là thế nhưng 1 số phần mềm cài đc nhưng vẫn ko dùng đc đâu anh ah giống như phần mềm ecleaner em vẫn phải cài python trên máy mới dùng đc (n73)

Chính xác là vậy đó em, anh cũng chỉ cài trên máy thôi.

Kojiro

Super V.I.P

eCleaner mình dùng N95 cài trên thẻ vẫn dùng tốt :) Chắc khác dòng nên thế.

kissandbye

anh Kojiro cho em hỏi cài cái này là cài luôn được các ứng dụng python ah?Có cần cài cái megapy nữa không?ah mà cài python trong máy tốn khoảng bao nhiêu dung lượng:)

datoimaydau

cho hỏi se mình cài vô nó bảo cài đc rùi mà ko thấy bỉu tượng jì hết
giúp mình với
cảm ơn

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho hỏi se mình cài vô nó bảo cài đc rùi mà ko thấy bỉu tượng jì hết
giúp mình với
cảm ơn

Python là một nền tảng để bạn chạy PM thôi nên chỉ cài vô là được. Nó không có icons đâu.

datoimaydau

cho mình hỏi
khi mình cài cái của KJR vào thì xài đc cái pm dọn rác của anh letrungbuuphucdhct nhưng khi cài pythonscriptshell nó lại bảo thíu cái ...runetime jì đó, xong mình cài cái 1.9.5 của hoden vào thì ko xài đc cái pm dọn rác và chỉnh sửa hình ảnh
vậy bạn nói xem mình pải làm jì đây.... tùm lum hết8-|

Kojiro

Super V.I.P
Mình là newmem nên cho mình hỏi chút là cài python này nó chạy ẩn hở mấy bác, vậy nó ngốn Ram dữ kg...

Nó là nền tảng để chạy 1 số PM, ví dụ như Symbian phải có sẵn java thì cài đặt các PM .jar vào mới chạy đó. Ko tốn Ram chỉ tốn dung lượng bộ nhớ thôi :)

Status
Không mở trả lời sau này.