• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài tất cả PM Python trên bộ nhớ thẻ vẫn chạy tốt (trang 12)

Status
Không mở trả lời sau này.

Unfaithful

Cài python oy thì cài các ứng dụng chạy trên nền python ở bộ nhớ thẻ có chạy đc ko hả anh

MinhThang

Manager
Cài python oy thì cài các ứng dụng chạy trên nền python ở bộ nhớ thẻ có chạy đc ko hả anh

Mã:
[B]Đây là ứng dụng Python đã được mod lại để chúng ta có thể cài tất cả các phần mềm liên quan đến python lên bộ nhớ thẻ mà vẫn dùng tốt (rất có ích cho các máy có bộ nhớ máy nhỏ như N73, N81...)[/B]

yukyae

Cho mình hỏi, có phải cài Python 1.45 và Megapy 2.01 bài viết trên vào thẻ đúng không? hay cài vào bộ nhớ máy, rồi những phần mền cài vào thẻ?
Mình mới sử dụng nên chưa rõ, mong anh em giúp đỡ nhé.

Caominh171

Cho mình hỏi, có phải cài Python 1.45 và Megapy 2.01 bài viết trên vào thẻ đúng không? hay cài vào bộ nhớ máy, rồi những phần mền cài vào thẻ?
Mình mới sử dụng nên chưa rõ, mong anh em giúp đỡ nhé.

Đúng, tất cả đều cài trên thẻ, cả ứng dụng cũng zậy. Nếu ứng dụng nào cài trên thẻ ko chạy thì mới cài lại vào máy thôi!

yukyae

Đúng, tất cả đều cài trên thẻ, cả ứng dụng cũng zậy. Nếu ứng dụng nào cài trên thẻ ko chạy thì mới cài lại vào máy thôi!

Vậy ý của bạn là nếu phần mền nào đó cài lên thẻ không được thì xóa hết tất cả kể cả Python 1.45 và Megapy 2.01 cài lại hết lên bộ nhớ máy hay là chỉ cài phần mền đó lên bộ nhớ máy thôi?

MinhThang

Manager
Vậy ý của bạn là nếu phần mền nào đó cài lên thẻ không được thì xóa hết tất cả kể cả Python 1.45 và Megapy 2.01 cài lại hết lên bộ nhớ máy hay là chỉ cài phần mền đó lên bộ nhớ máy thôi?

Tất cả đều cài trên máy bạn à, chỉ trừ bản Mod thì dùng trên thẻ, tuy nhiên cũng có 1 số pm không chạy được.

lampard08

Mình cài python của bác Kojiro rồi mà sao mình cài pm pyUninstaller v.0.2(5) không sử dụng được ai biết giúp với

MinhThang

Manager
Mình cài python của bác Kojiro rồi mà sao mình cài pm pyUninstaller v.0.2(5) không sử dụng được ai biết giúp với

Không được thì dùng bản cài lên máy, thử đi bạn đã có nhiều thông tin chia sẻ ở bài trên đó.

lampard08

Không được thì dùng bản cài lên máy, thử đi bạn đã có nhiều thông tin chia sẻ ở bài trên đó.

Mình cài lại khi mở pm pyUninstaller lên nó hiện ra một bảng chữ, trên cùng là Fatal Error là sao vậy bạn?

Mr_Tommy

Mình cài lại khi mở pm pyUninstaller lên nó hiện ra một bảng chữ, trên cùng là Fatal Error là sao vậy bạn?
bác này bị giống mình. 2 bên đều là exit. Hình như mega lỗi hjx2.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P

bác này bị giống mình. 2 bên đều là exit. Hình như mega lỗi hjx2.
Posted via Mobile Device

2 bạn dùng thử bản 0.25 Việt hóa của mình bên box Việt hóa xem được ko nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device lại phiền đại ka up lên mediafire dùng em pàn python trên E trang 12 nữa rùi,nha đại ka,tks

Tìm bản 1.96 mà dùng hay dùng bản cài trên thẻ chủ đề mới kìa, giờ này ai dùng bản này nữa :)

khoa123

Tìm bản 1.96 mà dùng hay dùng bản cài trên thẻ chủ đề mới kìa, giờ này ai dùng bản này nữa :)
Posted via Mobile Device ở mục chú ý hả anh,em xài rùi nhưng liệu có hợp hết mấy cái này hok anh

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device ở mục chú ý hả anh,em xài rùi nhưng liệu có hợp hết mấy cái này hok anh

Uhm! Ở chú ý á, dùng đi, a test nhiều PM rồi, chạy good hết, bản đó chỉ là Mod để chạy trên E thôi mà chứ module thì vẫn đầy đủ, đảm bảo chạy tất tần tật, hơn cả các bản cũ luôn ấy chứ :)

Status
Không mở trả lời sau này.