• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài tất cả PM Python trên bộ nhớ thẻ vẫn chạy tốt (trang 12)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
THANKS ANH....... ANH CHO EM HỎI NƠI CƯ TRÚ CỦA ANH Ở ĐÂU ZẬY?

Ko post bài in hoa nhé! Python đâu có liên quan gì đến cư trú đâu ta :-?? :D A ở Bình thuận, vấn đề khác e liên lạc qua PM nhé, ko post bài trong này.

trecononline

bạn ơi cho mình hỏi chút cái phần mềm này có tác dụng gì thế!mình dùng e 61i đã hack rùi cài vào ok k bạn:p

Caominh171

bạn ơi cho mình hỏi chút cái phần mềm này có tác dụng gì thế!mình dùng e 61i đã hack rùi cài vào ok k bạn:p

Anh Kojiro đã từng giải thích rồi mà:
Python là 1 ứng dụng nền để chạy 1 số ứng dụng khác, ví dụ như bạn cài java thì máy bạn phải có hỗ trợ java, do java đã được nhúng vào FW nên bạn ko cần cài còn python thì bạn phải cài.
Ứng dụng nào người ta ghi cần có python thì bạn phải có python ứng dụng đó mới chạy được.

CongVoi

Super V.I.P
Python.06.04.2009 Ổ E

Bản cập nhật.Là bản thật sự hỗ trợ hoàn toàn trên ổ E.Cài với File duy nhất (1.81Mb)

Python.2009.04.06.E.www.pdaviet.net

leminh1988

cài cái này có cần megapyplugin và keypress để dùng bản xyz lắc tay đổi nhạc ko anh, em cài bộ pythonpack và ultrapyplugin nhưng vẫn ko dùng được xyzmusiccontrol, chỉ dùng được cái ak47, flipsilent, nhá máy, menueditor 1 vài cái này, mà cái xyz rồi lắc hoài ko thấy đổi bài mặc dụ chương trình có chạy.

Caominh171

cài cái này có cần megapyplugin và keypress để dùng bản xyz lắc tay đổi nhạc ko anh, em cài bộ pythonpack và ultrapyplugin nhưng vẫn ko dùng được xyzmusiccontrol, chỉ dùng được cái ak47, flipsilent, nhá máy, menueditor 1 vài cái này, mà cái xyz rồi lắc hoài ko thấy đổi bài mặc dụ chương trình có chạy.

Bạn nói sao ấy chứ mình cài bộ pythonpack và ultrapyplugin của anh Kojiro up trong topic Cài python lên thẻ áh, dùng đc hết mọi thứ mà bạn đã nêu trên mà ko cần cài gì thêm :-?
Bạn thử xem lại cách cài và cách dùng của mình có chính xác chưa nhé!!

phanphu

anh mod ơi, em xài N73 mà đã hack em chưa cài python, ma cài phần mềm vẫn tốt,vậy python có tác dụng gì, giúp em với? thanks

vnpt1706

anh mod ơi, em xài N73 mà đã hack em chưa cài python, ma cài phần mềm vẫn tốt,vậy python có tác dụng gì, giúp em với? thanks

python là PM nền để chạy các UD khác thôi (không cần khỏi cài)

MinhThang

Manager

Bạn để ý các ứng dụng nào khi đòi hỏi máy phải cài Python, thì bạn mới cài, còn nếu bạn sử dụng các PM mà không cần Python thì không cần cài cũng được.

CongVoi

Super V.I.P
Python E 16.04.2009 Uplate

Không ngờ là bản Python này cũng Uplate thường xuyên quá :D.Có thì cứ up cho a e thôi.Dùng bản cũ cùng chả sao cả

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

Python.06.04.2009 Ổ E

Bản cập nhật.Là bản thật sự hỗ trợ hoàn toàn trên ổ E.Cài với File duy nhất (1.81Mb)

Python.2009.04.06.E.www.pdaviet.net
Bản này của MOD mình test thử với pm FontChanger thì lúc nó báo restart lại máy để nhận font thì ko tự restart được, phải dùng đến JbakTaskMan hoặc X-Plore để restart. Mình thử lại với bản MOD KJR post ở bài #1 thì OK. Ko biết tại sao.:-??.

calvinklein87

cài báo là lỗi cập nhật bác ah...hình như là chưa sing...bác cho e bản nào sing rùi đó mà cài trên thẻ hay bô nhớ máy j cũng dc...thank nh
xài n95 imel :354835010800648

Kojiro

Super V.I.P
cài báo là lỗi cập nhật bác ah...hình như là chưa sing...bác cho e bản nào sing rùi đó mà cài trên thẻ hay bô nhớ máy j cũng dc...thank nh
xài n95 imel :354835010800648

Hack đi rồi cài nhé, phải gỡ hết các trình python trên máy ra rồi cài. Rảnh thì ngồi đọc lại từ đầu đến cuối, ko hỏi các vấn đề này nhiều.

Kieu_Phong

Python E 16.04.2009 Uplate
Không ngờ là bản Python này cũng Uplate thường xuyên quá :D.Có thì cứ up cho a e thôi.Dùng bản cũ cùng chả sao cả

Mới cài thử bản này hôm qua. Kết quả là không chạy được cái gì hết. Kể cả cái Crazy Skin cũng tịt luôn. Lạ thật.

Status
Không mở trả lời sau này.