• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN- KẾT QUẢ HACK MỚI NHẤT FOR P990i,W600I,P1i,W9

CongVoi

Super V.I.P
CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN

ĐÃ CÓ BẠN POST QUA CHƯƠNG TRÌNH NÀY RỒI.NHƯNG ĐÂY LÀ BẠN MỚI NHẤT.HỖ TRỢ ĐƯỢC NHIỀU MÁY.CÁC BẠN CÓ THỂ CÀI THOẢI MÁI PHẦN MỀM UNSIGN MÀ KHÔNG CẦN PHẢI SIGN.

CÁCH CÀI ĐẶT:

BƯỚC 1: CÁC BẠN PHẢI HACK ĐƯỢC Ổ C ,XEM HƯỚNG DẪN CHI TIẾT Ở ĐÂY (BƯỚC 1 LÀ ĐỦ)

BƯỚC 2: TẢI installserver1.1.rar Ở DƯỚI ĐÂY VỀ.GIẢI NÉN WINRAR RA COPY installserver.exe
VÀO C:\sys\bin\

BƯỚC 3: HẾT RÙI :p:p

CHÚ Ý : Đối với những version thấp hoặc dòng 9.2 là không CÀI được đâu.HÃY NÂNG CẤP MÁY LÊN CÁC BẠN NHÉ!!

ĐÃ TEST THÀNH CÔNG TRÊN P990i 、 P1i、M600i、W950

Chỉnh sửa cuối:

tommynguyen1961

bóc tem cái nhé. Không ngờ cái này đã có cho p990 rồi.Bác tài thật đấy.

Last edited by a moderator:

tommynguyen1961

không dành cho p990i congvoi ạ. Mới thử nghiệm tức thời thì giống như phần mềm trước thôi.Khi copy nó vô sý/bin thì không thể install bất cứ chương trình nào hết.
Nó vẫn là bản cho p1.

CongVoi

Super V.I.P
không dành cho p990i congvoi ạ. Mới thử nghiệm tức thời thì giống như phần mềm trước thôi.Khi copy nó vô sý/bin thì không thể install bất cứ chương trình nào hết.
Nó vẫn là bản cho p1.

Mình dùng P990i đây mà bạn.Mình test thành công mới post lên đó :-?:-?.Các chương trình nổi tiếng như Smartmovie_3.40 Tiếng việt,Iphoneclok...Đều chiến được hết.Mình đang cài ầm ầm đây nè.Bạn xem lại đi nhé.;;);;)

tommynguyen1961

mình làm không được.Cứ copy vô là thua.ko hiểu sao nữa.
máy của mình mới up firmware mới tinh đấy.

tommynguyen1961

mình copy được hết vì mình đã hack ổ c rồi mà.
Khi copy xong thì khởi đông lại máy để cài chương trình thì nó không chạy nữa cho đến khi tháo nó ra mới cài chương trình lại được.
Mình lấy máy p1 ra thử thì ok chạy rất tốt những file chưa sign.

Kojiro

Super V.I.P
Hai bạn đối chiếu fw xem sao? Có thể fw khác nhau bị lỗi thế á!

CongVoi

Super V.I.P
mình copy được hết vì mình đã hack ổ c rồi mà.
Khi copy xong thì khởi đông lại máy để cài chương trình thì nó không chạy nữa cho đến khi tháo nó ra mới cài chương trình lại được.
Mình lấy máy p1 ra thử thì ok chạy rất tốt những file chưa sign.

Máy mình cũng được nâng cấp lên bản mới nhất.Sử dụng chương trình này có thể nói là hoàn hảo luôn.Bạn hãy thử lại đi nhé.Các bạn khác dùng cho ý kiến luôn nhé!!!

tommynguyen1961

phone:
CXC162037 R9EC001
organizer:
CXC 162036 R4B03
CDA 162008/15 R7A02

Chắc phải để ý kiến mấy bạn khác quá.Biết đâu dt mình không sử dụng được chương trình này.
Máy mình là của hãng Orange nên giao diện hơi khác 1 chút so với dt chính hãng ở đây.
Tất cả shortcut đều nằm bên trái và không có 4 shortcut ở giữa như máy chính hãng.
Nhưng nói chung tất cả chương trình mình đểu sử dụng được hết.

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
phone:
CXC162037 R9EC001
organizer:
CXC 162036 R4B03
CDA 162008/15 R7A02

Chắc phải để ý kiến mấy bạn khác quá.Biết đâu dt mình không sử dụng được chương trình này.
Máy mình là của hãng Orange nên giao diện hơi khác 1 chút so với dt chính hãng ở đây.
Tất cả shortcut đều nằm bên trái và không có 4 shortcut ở giữa như máy chính hãng.
Nhưng nói chung tất cả chương trình mình đểu sử dụng được hết.

Máy của fw cũ lắm rùi ý up lên bản mới đi nhé: Quite Old (R4B03,R4A13).Bạn vào đây để bít thông tin về fw nhé: http://uiq3.sourceforge.net/wiki/index.php/CDA/P990i

Của mình là :
Phone: CXC162037 R9G007 R9GA001

organizer: CXC162091 R6D23 CXC162036 R6E28

CDA: CDA162007/6 R6D23 CDA 162007/1 R6E28

justinhoang_am

vĩnh biệt phần mềm unsign. :D Không biết cái này có làm máy chạy kém ổn định không nhỉ. Minh thấy nó can thiệp nhiều vào hệ thống nên cũng hơi ớn. Nhưng dân chơi không sợ có...bầu. :D Cùng lắm là reset lại thôi.

tommynguyen1961

Máy của fw cũ lắm rùi ý up lên bản mới đi nhé: Quite Old (R4B03,R4A13).Bạn vào đây để bít thông tin về fw nhé: http://uiq3.sourceforge.net/wiki/index.php/CDA/P990i

Của mình là :
Phone: CXC162037 R9G007 R9GA001

organizer: CXC162091 R6D23 CXC162036 R6E28

CDA: CDA162007/6 R6D23 CDA 162007/1 R6E28

đâu có.mình mới up lên nó báo là hiên tại đã là mới nhất rồi. Cài lại hoặc thoát ra thôi.mình đã cài lại luôn vẫn vậy à.
Không lẽ sẻvice update của mình bị gì hả?

CongVoi

Super V.I.P
vĩnh biệt phần mềm unsign. :D Không biết cái này có làm máy chạy kém ổn định không nhỉ. Minh thấy nó can thiệp nhiều vào hệ thống nên cũng hơi ớn. Nhưng dân chơi không sợ có...bầu. :D Cùng lắm là reset lại thôi.

Ổn định lắm mình dung 1 thời gian rùi mà có sao đâu.;;);;)

CongVoi

Super V.I.P
cài được mấy file unsign thui bạn ơi. mấy file key không cài duoc

Bạn cài được fie Unsign là thành công rồi đó.Nội dung chính của chương trình này là giúp các bạn cài được file Unsign mà.Chúc mừng bạn nhé!!!!=D>=D>