• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN- KẾT QUẢ HACK MỚI NHẤT FOR P990i,W600I,P1i,W9

CongVoi

Super V.I.P
Các anh em đâu hết rùi.Ai đã hack được ổ C rùi thì chiến cái này thôi.Còn ai chưa hack được thì mau hack đi để mà dùng chứ b-)b-)

justinhoang_am

Mình đã cài được rồi. đã cài thử 1 số phần mềm unsign. Nhưng còn phải chờ sử dụng 1 thời gian để xem sao. :D

huynhminhhung

mình đã thành công trên p990i ,cài thử rất ok, dễ sử dụng. chưa biết tương lai ra sao những phần mềm mình cài thử bài này có đòi hỏi gì ko ? hiện tại thì tốt quá

justinhoang_am

Mình thì chưa gặp virus lần nào. Nhưng chỉ sợ sau khi sử dụng cai này rồi thì chương trình nào cũng cài vào máy được cả. Rồi sẽ có những em cài vào rồi, không sử dụng được mà cũng chẳng tháo nó ra được

thanhchi

Tuyệt vời, không cần sign nữa roài. Vừa cài thử mấy soft, sử dụng tốt cho P990i pà con ah.

CongVoi

Super V.I.P
Tuyệt vời, không cần sign nữa roài. Vừa cài thử mấy soft, sử dụng tốt cho P990i pà con ah.

mình đã thành công trên p990i ,cài thử rất ok, dễ sử dụng. chưa biết tương lai ra sao những phần mềm mình cài thử bài này có đòi hỏi gì ko ? hiện tại thì tốt quá

Chúc mừng 2 bạn nhé!!!!!^^

CongVoi

Super V.I.P
Mình thì chưa gặp virus lần nào. Nhưng chỉ sợ sau khi sử dụng cai này rồi thì chương trình nào cũng cài vào máy được cả. Rồi sẽ có những em cài vào rồi, không sử dụng được mà cũng chẳng tháo nó ra được

Ăn chơi không sợ mưa rơi bạn nhé!!!!;;)

thanhchi

Cái này hay, nhưng hôm qua mình phát hiện ra một điều như sau: Test trên hai máy P990i thì máy cài PM smartmovie đã sign sẽ không có đoạn đen trắng Demo khi phát hình, còn máy cài smartmovie theo cách không cần sign sẽ có đoạn đen trằng Demo.
Không biết bác nào bị tình trạng như mình không nhỉ???

hdkhoi

hix mình làm ko được, chạy file 1.py rùi, mở Ex-lore ra vào C ko gặp sys :((, CONGVO giúp mình với nhé, trong lúc sửa file1.py không tìm thấy câu lệnh ser = MMMMM.serial4 ....com5,chỉ thấy ser = serial.Serial(4) # I have COM5, không biết có đúng không nữa

CongVoi

Super V.I.P
hix mình làm ko được, chạy file 1.py rùi, mở Ex-lore ra vào C ko gặp sys :((, CONGVO giúp mình với nhé, trong lúc sửa file1.py không tìm thấy câu lệnh ser = MMMMM.serial4 ....com5,chỉ thấy ser = serial.Serial(4) # I have COM5, không biết có đúng không nữa

Chính là nó rồi đấy!!!!!:D:D

namthebells

hehehe mình copy và đã thành công cài được smart 340 tiếng việt rồi hêhê để mình chiến tiếp mấy cái soft nữa : Thank
:D :D hê hê alo alo tiếp tục nào bộp bộp....................

CongVoi

Super V.I.P
hehehe mình copy và đã thành công cài được smart 340 tiếng việt rồi hêhê để mình chiến tiếp mấy cái soft nữa : Thank
:D :D hê hê alo alo tiếp tục nào bộp bộp....................

Chúc mừng bạn nhé!!!!=D>=D>

thietvtec

Bác Cong Voi oi, sao mình chép vào C/sý/bin rồi, nhưng vẫn không cài được PM ADL vậy ta???. Bác giúp mình với. Cám ơn bác.

CongVoi

Super V.I.P
Bác Cong Voi oi, sao mình chép vào C/sý/bin rồi, nhưng vẫn không cài được PM ADL vậy ta???. Bác giúp mình với. Cám ơn bác.

Bạn khởi động lại máy chưa??Máy bạn là máy gì???Tất cả các PM unsign mình đều cài tốt nè!!!