• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Carbide.ui S60 Theme Edition 3.1

heocoi22

em muốn sửa thêm có sẵn mà không biết làm sao đưa được vào Carbide.ui S60 Theme Edition.có bác nào giúp em với

hth2813

các bác cho hỏi làm cách nào để thiết kế theme 320.240 full cả cột sóng nhỉ :|

khongchothithoi

NÈ, AI LÀM ĐC CHƯA ?
SAO MÌNH CHỌN PHẦN MỞ 1 THEME CÓ SẴN THÌ NÓ CHỈ CÓ ĐỊNH DẠNG *.tdf , *.project, *.xml, *.nth MÀ THEME CHO S60 V3 MÌNH LÀ ĐỊNH DẠNG .sis, .sisx

natak36

Hello cả nhà...
Dùng phần mềm Carbide.ui S60 Theme Edition, muốn sửa theme có sẵn đuôi *.sis thì phải làm thế nào?? Ko thì chỉ cần thay hình nền ngoài và trong là được... Thanks cả nhà nhiều

THCN

Hello cả nhà...
Dùng phần mềm Carbide.ui S60 Theme Edition, muốn sửa theme có sẵn đuôi *.sis thì phải làm thế nào?? Ko thì chỉ cần thay hình nền ngoài và trong là được... Thanks cả nhà nhiều

Mình cũng đang tìm cách sửa theme có sis bằng cái này mà không được. Nếu bạn muốn thay hình nền thì có phần mềm Pic2Theme, mình cũng đang dùng thấy cũng OK lắm!

Posted via Mobile Device

bongma83

có bác nào biết cách add icon và tạo thêm icon mới vào không, e làm mãi mà không tìm ra cách...help!!!

fuyumiluv13

cho em hỏi, lúc mình muốn thay đổi số của phần đồng hồ digital
nó có tới 2 hìh lận 1 cái đen 1 cái bt
nhưng trên 4rum của ownskin chỉ có 1 hình thôi vậy mình thay như thế nào????
AI biết cách thì chỉ em vs ạ

w2k

tốt nhất là chịu khó search thôi. chứ dùng thằng này mà tạo 1 theme đúng fong cách của mình thì tốn thời gian lắm.

hungcobap

Không lưu được file sau khi hoàn thiện, no sign hay sign bằng key, cer cũng bị lỗi.

tranbinh183

AE nào cho tớ hỏi làm thế nào để làm được theme động? ai bít ở đâu chỉ tớ với nhé,có gì có thể mail tớ kutecp@gmail.com. Thanks AE rất nhìu. Tớ mới edit đc 1 cái theme bằng cái pm Carbide xong, tuy chưa hoàn thiện nhưng cũng k tốn tgian lắm, mất tầm 3-4h thôi, nhưng mà như thế thấy thích lắm

huyroby

mình đang dùng bản carbide.ui 3.4 mình làm cái themes cho dòng e72 nhưng không hiểu sao nó có 1 làn ngăn mờ bên trên cột sóng mình tìm mọi cách để xóa làn ngăn mờ đó đi nhưng hiện giờ thì mình pó tay rồi có pro nào biết cách xóa nó đi không, giúp mình với . tôi rất trân thành cám ơn và hậu tạ :D

ngthda

tai phan mem nay cho nao sao minh k thay

tai phan mem tao theme nay cho nao chi minh voi:((

Chỉnh sửa cuối:

tranbinh183

mình đang dùng bản carbide.ui 3.4 mình làm cái themes cho dòng e72 nhưng không hiểu sao nó có 1 làn ngăn mờ bên trên cột sóng mình tìm mọi cách để xóa làn ngăn mờ đó đi nhưng hiện giờ thì mình pó tay rồi có pro nào biết cách xóa nó đi không, giúp mình với . tôi rất trân thành cám ơn và hậu tạ :D

bạn post cái hình lên được khồng? mình có nghịch qua cái này 1 thời gian nên bít chút ít