• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

ThanhTungHT

Active Member
lim dim xong tắt đèn, chạm vào sáng lại => 5230 N97mini => OK đó, tiếp tục nghiên cứu sẽ ra nha các VIP (giờ đến giữa tuần sau các VIP chưa tìm ra e sẽ up, tại đang bị nhốt ko up đc)

Mình ko quan trọng tới chuyện ấy cho lắm :p
Nếu bạn có thì Up cho a e cùng xài ^^

bometao

Huhu!!! Mấy anh ơi, em làm cứ đến đoạn ấn nguồn xong thì nó ra thế này:
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing....
Em tưởng bị corup nên down lại nhưng vẫn bị như thường!!! :(( . Giờ làm sao các anh??? Mấy lần flash rồi đều đc hết giờ lại bị thế này!!! Nản :(

akhoa9955

Mình ko quan trọng tới chuyện ấy cho lắm :p
Nếu bạn có thì Up cho a e cùng xài ^^

ý mình nói là đang học ko đc ra khỏi khuôn viên trường đến giữa tuần sau, giờ đến đó nếu chưa bạn nào làm đc up lên thì mình sẽ up. Hiểu chứ? Thấy 2 pác nói chỉ đc chọn 1 trong 2, vì thế mình bgiờ mình chỉ giúp đc là khẳng định sự kết hợp giữa 2 thứ là có thể, để các pác tìm sớm cho ae xài

ThanhTungHT

Active Member
Huhu!!! Mấy anh ơi, em làm cứ đến đoạn ấn nguồn xong thì nó ra thế này:
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing....
Em tưởng bị corup nên down lại nhưng vẫn bị như thường!!! :(( . Giờ làm sao các anh??? Mấy lần flash rồi đều đc hết giờ lại bị thế này!!! Nản :(

Tháo pin ra,rùi lắp lại và flash tiếp :))

ý mình nói là đang học ko đc ra khỏi khuôn viên trường đến giữa tuần sau, giờ đến đó nếu chưa bạn nào làm đc up lên thì mình sẽ up. Hiểu chứ? Thấy 2 pác nói chỉ đc chọn 1 trong 2, vì thế mình bgiờ mình chỉ giúp đc là khẳng định sự kết hợp giữa 2 thứ là có thể, để các pác tìm sớm cho ae xài

Cứ thanks trước^^

tc89

Ah.thi ra bản naỳ của Tùng vẫn chưa lim dim -> tắt chạm vào sáng lại khi chưa khoá phím hả. M tửơng Tùng fix rồi chứ. M đang dùng bản V1 của Tùng.
@akhoa9955: Cái mod màn hình Sáng-> Lim dim-> Tắt chạm vào sáng lại khi chưa khóa phím. Cái đó các cooker đã làm ok rồi mà. Bản V1 của Tùng m đã sử dụng mod màn hình thành công và đặc biệt đã thêm mod đc chỉnh thời gian khóa phím theo ý muốn.

bom1973

Tháo pin flash lại vẫn corup anh ơi!!!! :((

lỗi đó có thể là do pạn chưa đổi tên file rofs2 đó. Đọc kĩ lại hd của tug trên kia nhá

Chết mấy bản gần đây e flash cua Tug thấy đều rất khó vào mạg từ các ưd. Vào thì phải chờ lâu mới kết nốj đc. Xog rùi thoát ra thì đôi khi còn đơ. Rất hay rớt khi vào lâu. Lại bị lôĩ j về mođun bảo mật nữa chứ. Ai biêt júp e chữa bệnh nó với? Rất bức súc. Mog pr0 chỉ jáo

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Chết mấy bản gần đây e flash cua Tug thấy đều rất khó vào mạg từ các ưd. Vào thì phải chờ lâu mới kết nốj đc. Xog rùi thoát ra thì đôi khi còn đơ. Rất hay rớt khi vào lâu. Lại bị lôĩ j về mođun bảo mật nữa chứ. Ai biêt júp e chữa bệnh nó với? Rất bức súc. Mog pr0 chỉ jáo

Bạn thử chọn bản khác xem thế nào nhé ^^

ThanhTungHT

Active Member
Ah.thi ra bản naỳ của Tùng vẫn chưa lim dim -> tắt chạm vào sáng lại khi chưa khoá phím hả. M tửơng Tùng fix rồi chứ. M đang dùng bản V1 của Tùng.
@akhoa9955: Cái mod màn hình Sáng-> Lim dim-> Tắt chạm vào sáng lại khi chưa khóa phím. Cái đó các cooker đã làm ok rồi mà. Bản V1 của Tùng m đã sử dụng mod màn hình thành công và đặc biệt đã thêm mod đc chỉnh thời gian khóa phím theo ý muốn.

Mình chỉ có tắt chạm vào sáng lại + lim dim ở bản này thôi.Còn ko xoay được cái mở khóa ấy ^^

tc89

Kái bản V1 của bạn xoay ầm ầm đây nè. M thấy bạn cho mod chỉnh đc tg khoá phím vào cho a e dùng cho tiện!

akhoa9955

tc89 nếu có rồi thì bạn up cho a e xài. Mình dạo này ít quan tâm mod mới nên cứ.....tưởng bở với mod của mình :))

ThanhTungHT

Active Member
Kái bản V1 của bạn xoay ầm ầm đây nè. M thấy bạn cho mod chỉnh đc tg khoá phím vào cho a e dùng cho tiện!

Mod ấy là của C6.Cho vào ko biết có dùng đc ko? Vì lần trước thử 1 lần + với mấy Mod ,thấy ko lên nguồn ,Nên kệ nó,ko cho vào lun ^^

bom1973

Bạn thử chọn bản khác xem thế nào nhé ^^

đôi khi thôg báo "lỗi bảo mật mođun, or ko mở ưd vì lỗi bộ nhớ" có thể do cache ở e ko? Ai biêt đổi lại wa c thi chỉ jáo với. Câu này hỏi nhìu ruj mà chưa ai chỉ giáo cả. Hjx hjx

huyhieu901

pro cho hoỉ QT để làm j vậy nhỉ có cần thiết phải cài đặt kô???? có ai cho mình xin ứng dụng nào mà thay đổi được thành icon 4x6 kô?

Luu_Tan_Vu

đôi khi thôg báo "lỗi bảo mật mođun, or ko mở ưd vì lỗi bộ nhớ" có thể do cache ở e ko? Ai biêt đổi lại wa c thi chỉ jáo với. Câu này hỏi nhìu ruj mà chưa ai chỉ giáo cả. Hjx hjx

fw của mình chuyển mọi thứ qua e nen ram luôn 6x mà có bị lỗi j đâu. Fw của mình có thấy ai bảo cái đó đâu. Chắc lỗi hệ thống rồi