• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

zerolove77

thế phải bung FW ra tự chỉnh à :| bác dùng thấy có lim dim đc ko :-?

chỉnh cái này làm hao ram + pin.. mình làm rồi. Ram khởi động 60 :| ( ko hiệu ứng, ko app )

được cái này mất cái kia mà

vjsaoanhyeu

Nhìn cách bố trí menu + cách viết bài là bik hám lợi, bản chất con người ko tốt thì làm FW củng vậy thôi. làm mãi củng chi bằng 1/100 của NDT

lời khuyên chân thành. mong a Tùng xem xét lại

wimax16vnn

Nhìn cách bố trí menu + cách viết bài là bik hám lợi, bản chất con người ko tốt thì làm FW củng vậy thôi. làm mãi củng chi bằng 1/100 của NDT

j nữa đây ...................

vegates

chuẩn bị tiếp loãng topic

Luu_Tan_Vu

bạn là thành viên mớê nhưng phát biểu khiến người khác phiền lòng nhỉ. Nếu tung k cook thì fw cho 523x rất ít hay bạn là pro cook. Duy thanh đã chuyển qua ios cũng ít cook 523x rồi, có lẽ tụi này đừng cook nữa mà nên để cho bạn cook cho 523x nhỉ. Tunb lên vip do tháng vừa rồi bạn ấy có đóng góp cho s60v5. Cook fw rất cực mà gặp mấy comment thế này thực sự rất nản đó. Bạn nên tự cook fw từ đầu rồi tnì hãy phát biểu.

vegates

bạn là thành viên mớê nhưng phát biểu khiến người khác phiền lòng nhỉ. Nếu tung k cook thì fw cho 523x rất ít hay bạn là pro cook. Duy thanh đã chuyển qua ios cũng ít cook 523x rồi, có lẽ tụi này đừng cook nữa mà nên để cho bạn cook cho 523x nhỉ. Tunb lên vip do tháng vừa rồi bạn ấy có đóng góp cho s60v5. Cook fw rất cực mà gặp mấy comment thế này thực sự rất nản đó. Bạn nên tự cook fw từ đầu rồi tnì hãy phát biểu.

cho mình hỏi tý nha team CFW 523x còn hoạt động ko???

wimax16vnn

1 "thành phần" mún gây hấn đây mà, mới set nick ngày 2/7 :))
gặp những "thành phần " này tôi cũng hết mún share CFW của mình lên lun

nhaylau321

Mọi ng chỉ mình cái này với :(
Mình cài pm báo là phần cài đặt đã có sẵn
Rồi mở X-lore lên vào ổ Z/resource/adds/ vào xoá cái pm đó.mif thì báo là xoá không đc?

huyngotau

bác cho em hỏi tý, bản cook này ko có theme Anna àk, mún add thêm vào phải làm sao bây h

ThanhTungHT

Active Member
Mọi ng chỉ mình cái này với :(
Mình cài pm báo là phần cài đặt đã có sẵn
Rồi mở X-lore lên vào ổ Z/resource/adds/ vào xoá cái pm đó.mif thì báo là xoá không đc?

Cái này bạn phải xoá trong Rofs2 mới được chứ! Còn Xplore chỉ xem đc thui ^^

ThanhTungHT

Active Member

Không phải đâu.Bạn này thích bề ngoài hơn chất lượng CFW.Bạn cứ dùng thử CFW của mình đi.Rùi lại mang đi so sánh nhé ^^.Con người cũng vậy,bề ngoài chỉ đánh giá được 1/100 của bản chất con người a ta mà thôi. Trau chuốt vẽ bên ngoài nhưng quên mất trau chuốt phần lõi.Giống như 1 CFW trau chuốt Theme,Hiệu ứng,Icon,.......Nhưng quên mất Ram+Pin vẫn là cái quan trọng nhất.Cứ ngẫm nghĩ mà xem 1 CFW đẹp mà 1 ngày xạc Pin 2 lần1 CFW đẹp bình thường 2 ngày xạc pin 1 lần(Vọc mãi mới là 2 đấy nhé,Còn bt là 3 ngày) Bạn sẻ chọn cái nào??? =D>

p/s: Muốn đẹp thì dễ ngay ấy mà! Hỏi mấy bạn mới tập Cook mấy ngày qua cũng đã biết chĩnh sữa rùi.Thay Theme + Menu + Hiệu ứng!

n9uy3n7h34nh

Ban này swipe to unlock không tự động chuyển ngang khi xoay màn hình à bạn.tớ tét bản tap to unlock nhưng là bản c6v40 ported của bạn cũng không xoay được.hix

ThanhTungHT

Active Member
Ban này swipe to unlock không tự động chuyển ngang khi xoay màn hình à bạn.tớ tét bản tap to unlock nhưng là bản c6v40 ported của bạn cũng không xoay được.hix

Bản C6 V40 vẫn xoay ngang bình thường được mà bạn.Còn Bản N97 mini hình như là ko xoay được^^