• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

traicauhd

đã ai dùng bản của binh24 port chưa? còn những lỗi nào thế...........??/

ThanhTungHT

Active Member
đã ai dùng bản của binh24 port chưa? còn những lỗi nào thế...........??/

Mình đang Down Rofs2 về,Chắc là ko có lỗi nào đâu.Vì mình chuyển Rofs2 của 5800 sang 523x.Chạy ngon lành.Chỉ lỗi mỗi Camera.Nghe bảo là Rofs2 523x đã Fix lỗi Camera.Chắc ngày mai hoặc ngày kia mình Up cho a e xài :)

Trunghuy90

Bác nào có thể cho mình xin 2 cái avkon.r01 và avkon.r96 gốc của nokia vs. Mình flash 2 cái avkon full symbol bị lỗi. Giờ muốn xin lại bản gốc. Xin thank.

ThanhTungHT

Active Member
Bác nào có thể cho mình xin 2 cái avkon.r01 và avkon.r96 gốc của nokia vs. Mình flash 2 cái avkon full symbol bị lỗi. Giờ muốn xin lại bản gốc. Xin thank.

Lỗi gì thế? Hiện mấy cái ô vuông thì thay Font là xong mà ^^

traicauhd

Mình đang Down Rofs2 về,Chắc là ko có lỗi nào đâu.Vì mình chuyển Rofs2 của 5800 sang 523x.Chạy ngon lành.Chỉ lỗi mỗi Camera.Nghe bảo là Rofs2 523x đã Fix lỗi Camera.Chắc ngày mai hoặc ngày kia mình Up cho a e xài :)

thanks trước nhé? cái pc nhà mình cùi quá chẳng làm gì đuợc cả.............???

anhhiepdhktcn

sao vẫn chưa có bản cho 5230 v50 vậy ? mình download rof2 về đổi tên giồn v50 rồi flasd với core 50 nhưng ko dc,cụ thể là v50.6.001,mong bạn giúp đơ ! (hiện mình đang dug firmware gốc v 50.6.001 )

ThanhTungHT

Active Member
sao vẫn chưa có bản cho 5230 v50 vậy ? mình download rof2 về đổi tên giồn v50 rồi flasd với core 50 nhưng ko dc,cụ thể là v50.6.001,mong bạn giúp đơ ! (hiện mình đang dug firmware gốc v 50.6.001 )

Bạn down Core của Bình trên Blog nhé.Sau đó đổi tên Rofs2 của mình giống tên Rofs2 của Bình đê flash!

tuyenhp

bạn Tùng cho mình hỏi sao cái MOD limdim cho vào chẳng có tác dụng j vậy ! m cho cả 2 cái rồi :((
vs lại cái MOD landscape mất dòng tuỳ chọn vs thoát ở dưới nữa :((

ThanhTungHT

Active Member
bạn Tùng cho mình hỏi sao cái MOD limdim cho vào chẳng có tác dụng j vậy ! m cho cả 2 cái rồi :((
vs lại cái MOD landscape mất dòng tuỳ chọn vs thoát ở dưới nữa :((

Thử cái light mod mới của Bình xem ^^

ThanhTungHT

Active Member
Cái thằng mahan2607 bên daily lại ra ver 10 C6 V40 rồi.Sao chép Rofs2 của người khác lại ko biết ngượng lại còn đề thêm câu: " Vui lòng donate cho tôi để tôi có thể ra bản tiếp theo! "( Chuyển tiền cho nó ấy ).A e lúc nào rãnh rỗi đi qua daily chém nó giúp mình nhé.Cho đỡ tức ^^