• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

bente402

Khj nào cho ra n97v30 vay T..ra lun đj tar test hết 1luot fw 3tay c0ok 523x pro pda :D

ThanhTungHT

Active Member
Khj nào cho ra n97v30 vay T..ra lun đj tar test hết 1luot 3tay c0ok 523x pro pda :D

Đâu phải.4 chứ.Duy Thanh cũng sẻ ra 1 bản CFW cho 523x.Mình thì chưa Cook được.Vì trong thời gian này cũng hơi bận 1 số việc.Chưa tập trung Cook được ^^

bente402

Đâu phải.4 chứ.Duy Thanh cũng sẻ ra 1 bản CFW cho 523x.Mình thì chưa Cook được.Vì trong thời gian này cũng hơi bận 1 số việc.Chưa tập trung Cook được ^^

ủa DT nua hả.tưởg ổg pỏ 523x r0j,chả thấy độg tĩnh gj..cfw team cung chả thấy dau

tớ dùng mod 4x4 big icon thêm vào nhưng khi để màn hình ngang rất xấu,nó bị nhỏ :( .đó có fai là do mod Mở rộng Landscape k vậy?

Chỉnh sửa cuối:

ctgreen312

Tùng rãnh thì làm FW nhanh nhanh cho anh em dùng nhé, hiện tui đang dùng bản N97v12 của bạn, cảm giác là dùng ổn định, PIN trâu(mình thích cái này nhất), dùng cũng thường xuyên mà PIN cũng đc 3 ngày(trâu nhất hồi trước tới giờ mà mình biêt).
:D

NguyenDuyThanh

ủa DT nua hả.tưởg ổg pỏ 523x r0j,chả thấy độg tĩnh gj..cfw team cung chả thấy dau
<Ko liên quan tới cfw của bạn nên xin 1 post bên topic tùng để trả lời thành viên nhá>
Hi! Mình đang làm fw nè, lần này mình làm cho 523x/5530/5800/X6 luôn (định làm 5250 nhưng ko thấy ai dùng) :D Mình đang vận hết nội công để làm 1 bản hoàn thiện rồi cho ổn định đt nên hơi lâu, mới đc 90% thui.

ctgreen312

<Ko liên quan tới cfw của bạn nên xin 1 post bên topic tùng để trả lời thành viên nhá>
Hi! Mình đang làm fw nè, lần này mình làm cho 523x/5530/5800/X6 luôn (định làm 5250 nhưng ko thấy ai dùng) :D Mình đang vận hết nội công để làm 1 bản hoàn thiện rồi cho ổn định đt nên hơi lâu, mới đc 90% thui.

Thế khoảng khi nào thì hoàn thành vậy duythanh.
P/S: định thống trị lun FW PDAViet này hả :D

ctgreen312

Tung,Vu hay DuyThanh cho mình xin các mod sau nha:
- tắt đèn phím cứng, tắt đèn khi sạt PIN luôn.
- giữ phím 0 để bật bluetoot (cái này có ảnh hưởng đễn độ trâu của PIN k)
- mod đèn màn hình sáng mờ trc khi tắt
tks bạn.

P/S: cái phần mềm BTreveiver (bắn trực tiếp các file nhận từ bluetoot sang E:\) mình không biết đung, bạn có thể hướng dẫn mình dùng luôn không.

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Tùng rãnh thì làm FW nhanh nhanh cho anh em dùng nhé, hiện tui đang dùng bản N97v12 của bạn, cảm giác là dùng ổn định, PIN trâu(mình thích cái này nhất), dùng cũng thường xuyên mà PIN cũng đc 3 ngày(trâu nhất hồi trước tới giờ mà mình biêt).
:D

N97 mini V30 chính là C6 V40.Nên bạn có thể dùng bản này http://www.pdaviet.net/showthread.p...v40-Ported-by-lethanhtung90-(26-06-11)/page50
2 Bản C6 V40 và N97 min V12 của mình ,pin dùng tương đương nhau.( N97 min chỉ hơn 1 tẹo \-/ )

ctgreen312

- tắt đèn phím cứng, tắt đèn khi sạt PIN luôn.
- giữ phím 0 để bật bluetoot (cái này có ảnh hưởng đễn độ trâu của PIN k)
- mod đèn màn hình sáng mờ trc khi tắt
tks bạn.

bạn cho mình xin các mod trên đi.

socloc20

Giờ mới thấy cfw này khi chơi farm frenzy thì bị dis ra, chắc quên cho java runtime rồi

TRANSYHUNG10

MÌNH ÚP ĐƯỢC RỒI NHƯNG CÁI NÀY CỨ THÁO SIM RA LÀ MẤT HẾT DANH BẠ,AI CÓ PHẦN MỀM HOẶC THỦ THUẬT GÌ GIÚP KHÔNG,MÌNH MUỐN LƯU GIỮ HÀNG THÁNG VÌ CÔNG VIỆC,MÁY MÌNH LÀ 5230

nhockfc

bản này của bạn vẫn quét ảnh & video ở E: Secret, em zấu mấy cái film mà vẫn bị lộ ra _ _! nếu có bản sau thì mod lại nhé :D tks pro!

allmyljfe

mấy bác chỉ em cách add cái conversation vào phần tin nhắn đuợc ko vậy? Em add rồi mÀ nó toàn vào mục applications!

shanyoung

Bản này của Tùng pin rất trâu bò nha.Nhưng mà cảm ứng không mượt như Anonymous v10 cuả NguyenDuyThanh. Với lại bản này bị lỗi java thật Tùng ạh. Tùng xem sao fix lại cho ae dùng nha. Cố gắng làm ứng thật mượt nha Tùng. Ủng hộ nhiệt tình ^^