• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

thecong260282

Thành cho mình hỏi tí nha vì mình hơi gà. Bản n97 này có bàn phím tìm danh bạ nhu c6 k vậy.mình cũng đã từng flash bản n97 trước của T. Mình nghĩ là k thể cho bàn phím tìm danh bạ c6 vào dc đúng k.trả lời giúp mình nha

ThanhTungHT

Active Member
Thành cho mình hỏi tí nha vì mình hơi gà. Bản n97 này có bàn phím tìm danh bạ nhu c6 k vậy.mình cũng đã từng flash bản n97 trước của T. Mình nghĩ là k thể cho bàn phím tìm danh bạ c6 vào dc đúng k.trả lời giúp mình nha

Bàn phím C6 trên N97 mini chỉ làm cảnh,tức là ko thể tìm danh bạ như C6 được^^.Nên mình ko cho vào! Bản N97 mini này dành cho những người nào công tác xa,yêu cầu pin lâu dài+ Nghiện vọc ứng dụng( Cài 100 App,Ram vẫn là 52 Mb )

nhaylau321

Bàn phím C6 trên N97 mini chỉ làm cảnh,tức là ko thể tìm danh bạ như C6 được^^.Nên mình ko cho vào! Bản N97 mini này dành cho những người nào công tác xa,yêu cầu pin lâu dài+ Nghiện vọc ứng dụng( Cài 100 App,Ram vẫn là 52 Mb )

Không công tác xa chỉ ở nhà dọc add thôi :D

Luu_Tan_Vu

Khởi động lại máy+ Để máy ổn định 1 lúc nhé! Về độ mượt như thế N97 mini là cố gắng lắm rùi đấy bạn! Với N97 mini dùng lâu dài bạn sẻ thấy thích nó hơn!

n97 mini thì k so với c6 được

nhaylau321

Khởi động lại máy+ Để máy ổn định 1 lúc nhé! Về độ mượt như thế N97 mini là cố gắng lắm rùi đấy bạn! Với N97 mini dùng lâu dài bạn sẻ thấy thích nó hơn!

Mượt là mượt về tay mình cảm ứng vào màn hình hả anh TÙng :D

ThanhTungHT

Active Member
Mượt là mượt về tay mình cảm ứng vào màn hình hả anh TÙng :D

Ừm ^^ Vì bản này là bản cập nhật của Nokia tháng 10 năm ngoái,nên đừng ai so sánh về độ mượt cảm ứng của C6V40 tháng 6 năm nay nhé ^^

nhaylau321

Ừm ^^ Vì bản này là bản cập nhật của Nokia tháng 10 năm ngoái,nên đừng ai so sánh về độ mượt cảm ứng của C6V40 tháng 6 năm nay nhé ^^

Đang phân vân pin bản c6v40 bên topic kia đc như bản này không anh?

thangku1989

Nếu dùng bản này phải chia tay với cái phiên bản lướt web kiểu mới kia và biểu tượng mặt cười trong tin nhắn :))
Đang phân vân pin bản c6v40 bên topic kia đc như bản này không anh?
n97 mini tất nhiên là hơn hẳn về pin rồi còn phải hỏi nữa sao