• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

manh056

Vừa đọc báo, thấy cái tin S60v5 sẽ lên Anna trong tháng 7 , giao diện người dùng như anna mấy dòng đắt tiền, mà ko thấy nhắc tới 5233 trong đó, chỉ có 5230 thui à :(, hay con 5235 nó là 5233 nhi? :)

lo gì.cũng giống như 5233 mang giao diện n97 vậy thôi.người việt mà cái gì mà chả có thể làm được:D

Luu_Tan_Vu

Vẫn không cảm nhận thấy có gì khác những bản trước.nếu so với bản infinity bên daily thì còn kém một bậc.

ìninitive hay photon n97 cũng bình thường thôi. có thử bản của tui chưa so với ìninitive hay photon thì fw của tui k thua đâu

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
ìninitive hay photon n97 cũng bình thường thôi. có thử bản của tui chưa so với ìninitive hay photon thì fw của tui k thua đâu

Các bạn đổi Theme thì sẻ thấy ngay sự khác biệt! Cảm ứng mượt mà cũng do một phần của Theme!Đợi 1 lúc mình Up cái Theme của N97 photon-01 lên.Các bạn thử nhé ^^

bom1973

Nghe đâu bên ấy còn qua mình lấy bản của tùng về nữa kìa. Mà bản này tùng có nâng cấp trình duyệt máy lên như của bản c6 kia chưa? Có thêm cái đó thì perfect luôn.

thecong260282

Không công tác xa chỉ ở nhà dọc add thôi :D
cảm ơn T nhé.bạn hết sức nhiệt tình đấy .nếu k có tìm danh bạ c6 thì mình k flash bản này nữa. Đang dùng c6 v40 ngày 26/6 của bạn thấy rất tốt rùi.thank you 1lần nữa.

ThanhTungHT

Active Member
cảm ơn T nhé.bạn hết sức nhiệt tình đấy .nếu k có tìm danh bạ c6 thì mình k flash bản này nữa. Đang dùng c6 v40 ngày 26/6 của bạn thấy rất tốt rùi.thank you 1lần nữa.

Bàn phím tìm danh bạ cho vào chỉ tìm kiếm đc số và ký thôi ^^.Thực ra pin của bản 26/06 chỉ kém bản này 1 tẹo.Nhưng về Ram thì N97 mini hơn hẳn C6 ^^

ThanhTungHT

Active Member
Dùng hay không dùng thì cũng nhấn Thanks lấy tinh thần đi chứ ^^ Cứ thế này,sau này có gì hay ho,mình làm mình xài một mình vậy ! :|

Cảm nhận đầu tiên sau khi flash!bản này ko mượt bằng bản C6 final!ko biết dùng lâu dài sẽ thích ở điểm nào!đang restart lại máy xem có đỡ hơn ko?Thanks lethanhtung đã cook thêm bản này để có nhiều sự lựa chọn cho mọi ng

bom1973

Nghe đâu bên ấy còn qua mình lấy bản của tùng về nữa kìa. mình hỏi tí.
1.bản này có nâng cấp trình duyệt máy lên như của bản c6 kia chưa?
2. Bạn Có thêm trình quản lý mail của c6 vào ko? Có thêm 2 cái đó thì perfect luôn.

ThanhTungHT

Active Member
Nghe đâu bên ấy còn qua mình lấy bản của tùng về nữa kìa. mình hỏi tí.
1.bản này có nâng cấp trình duyệt máy lên như của bản c6 kia chưa?
2. Bạn Có thêm trình quản lý mail của c6 vào ko? Có thêm 2 cái đó thì perfect luôn.

2 cái đấy chỉ dành cho các bản nâng cấp sau này! Các bản cũ như bản cũ như N97 mini này,cho vào thì bị reset lại máy bạn ak ^^ Sắp có bản nâng cấp cho N97 mini,có lẽ nó sẽ hơn hẳn bản C6 v40.

ThanhTungHT

Active Member
Cảm nhận đầu tiên sau khi flash!bản này ko mượt bằng bản C6 final!ko biết dùng lâu dài sẽ thích ở điểm nào!đang restart lại máy xem có đỡ hơn ko?Thanks lethanhtung đã cook thêm bản này để có nhiều sự lựa chọn cho mọi ng

Bạn sẻ thấy thích ở Pin và Ram.nhất là sự lâu dài của Pin ^^

ko hiểu sao khi flash xong,toàn bộ file ảnh trong điện thoại bị lỗi nhi?Những bản khác ko thấy tình trạng như vậy,mình làm đúng hướng dẫn mà

ThanhTungHT

Active Member
ko hiểu sao khi flash xong,toàn bộ file ảnh trong điện thoại bị lỗi nhi?Những bản khác ko thấy tình trạng như vậy,mình làm đúng hướng dẫn mà

À quên.Bạn xem #1 nhé ^^Phần 6 mình mới bổ sung!.Bây giờ bạn *#7370# là hết ngay,cái này là lỗi trên tất cả các bản CFW N97 mini đấy nhé ^^