• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

wimax16vnn

chờ NOKIA tung bản cập nhật N97mn chạy sym 5.0 rồi port wa 1 thể đi mấy chú, chứ h N97mn cạn mod rồi

zerolove77

BẠN DƠN BỘ ICON ANNA CHO N97 MINI VỀ CHÉP VÀO. GỒM X7 LITE VÀ FULL UPDATE CHO N97

Anh có thể cho em link được ko? cám ơn anh nhiều nhiều :D

mà nếu cho vào thì dung lương rofs2 có đủ ko?

zerolove77

làm icon ANNA đó có quá dung lượng rofs2 ko anh?
dung lượng rofs2 bao nhiêu là hết cở?

ThanhTungHT

Active Member
Làm 2 Bản Final C6 và N97 mini rùi nhé! Tuỳ vào cách sử dụng của từng người mà Flash! Mình cũng mong các bạn ổn định CFW,chứ flash đi flash lại cũng mệt và ko thích lắm ^^

raisen

bản này ram tạm ổn add thêm bộ effects full vào ram là 55Mb ^^ còn lại đang test

ThanhTungHT

Active Member
Các bạn Flash ở Ver 50 thì làm đúng hướng dẫn ở #1 nha.Khi đó vừa có Ovi Map 3.06 + QT ^^

barracuda

bản này của bác có chỉnh đc độ sáng màn hình như FW gốc , chỉnh đc thời gian khoá phím và lim dim ko :-?? mình thấy bản v1 của bác k có :|

socloc20

Vừa đọc báo, thấy cái tin S60v5 sẽ lên Anna trong tháng 7 , giao diện người dùng như anna mấy dòng đắt tiền, mà ko thấy nhắc tới 5233 trong đó, chỉ có 5230 thui à :(, hay con 5235 nó là 5233 nhi? :)

caothufw

Vẫn không cảm nhận thấy có gì khác những bản trước.nếu so với bản infinity bên daily thì còn kém một bậc.

xubaxabu

Bạn xem lại hộ mình với, cài qt ở trên #1 rồi nhưng cài phần mềm vẫn báo thiếu thành phần 'qt'. Tiếp tục cài ứng dụng đấy thì cũng ko chạy được