• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

traicauhd

vẫn có hai trang mặt cười đó nhưng khi chèn vào thì ko hiển thị được (hiện thị dạng kí tự thui ah)....???

thui mình out đây mai còn đi làm? có gì mọi nguời pm một tiếng nhé....?

Chúc cả nhà ngủ ngon......

sangitpro

vẫn có hai trang mặt cười đó nhưng khi chèn vào thì ko hiển thị được (hiện thị dạng kí tự thui ah)....???

thui mình out đây mai còn đi làm? có gì mọi nguời pm một tiếng nhé....?

Chúc cả nhà ngủ ngon......

đâu cần phải hiện ra khi mình soạn tin đâu !!! người ta gửi tới các kí tự nó vẫn mã hóa thành icon mà. giống yahoo messenger đó :))

bom1973

Bác tùng cố làm bản n97 nhanh cho ae đi. Mong bản này lắm. Cố đợi bản này rồi flash luôn. Hi hi 5233 mình nhiều lựa chọn ghê.

mrminh2911

Cho mình hỏi là mod smart dialer có dùng được trong bản N8 5230 ko. Nếu được thì cho mình xin mod đó nhé. Thanks!!!

sangitpro

Bác Tùng Hay Anh Vurain84 cho em xin cái mod menu dọc 3x4 và menu ngang 6x2 kèm file matrixmenudata.xml nhé !!!!

sangitpro

c6 thì a k có chỉ có n97 thôi. nếu e có down bản c6 của tung thì lấy file 10283389.dll akn_logical_template_3.xml maxtrixmenu.exe eikcoctl.dll

Em ko có download anh ạ !!! mạg 3G ko dám dowm. chắc chờ anh Tùng lên quá :)

Status
Không mở trả lời sau này.