• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

banhmj

vậy cho mình xin link bộ icon với huong dan lun, hix mình gà cái vụ theme này

Luu_Tan_Vu

vậy cho mình xin link bộ icon với huong dan lun, hix mình gà cái vụ theme này

riêng link icon thì bạn qua bên binh24 down nha. tại vì xài 3g nên ngại up lắm. bạn down bộ full c6v20. anna lite và cái bộ c6v40 mới về. làm theo thứ tự nha. cho anna lite vào trước rồi tới c6v20 rồi mới tới c6v40. k theo hướng dẫn lỗi ráng chịu.

banhmj

à bạn cho hỏi lun, cách nào để chỉnh sữa thông tin trong *#0000#

drnguyenluan

Khi nào có bản n97 mini vay Tùng. Có cách nào sữa lỗi hiển thị mặt cười và cài được Qt ở 5233 v50 không?

Luu_Tan_Vu

Mình k hiểu sao mấy bạn bị lỗi đó. Mình dùng bản anna nhưng vẫn có mặt cười và qt

barracuda

bác thanhtung tìm đc cái lỗi hôm trc mình hỏi chưa :( hôm nay cả ngày mất điện bây h mới có :|

ThanhTungHT

Active Member
bác thanhtung tìm đc cái lỗi hôm trc mình hỏi chưa :( hôm nay cả ngày mất điện bây h mới có :|

Thông cảm nhé ^^ Mấy hum nay mình cũng bận 1 số việc^^ .Có phải lúc nào cũng Cook đc đâu,còn học hành + công việc nữa chứ ^^

banhmj

hjx. vẻy thank bạn. toàn nhờ bạn thôi. link bị gì rồi bạn ơi
P/S : hộp thư bạn đầy rồi, ng ta ko cho gũi nữa

nicky205

gần đây bị gì lạ lắm, ko biết có phải lỗi ko. Khi sử dụng mà pin xuất 1 vạch, rồi mình cắm sạc vào, màn hình điện thoại nó chớp chợp lạ lắm, kiểu như là bị lỏng màn hình ấy, nhìn có vẻ màn hình nó sắp hư, sợ bị gì ảnh hưởng phần cứng nên flash lại bản gốc :-ss bạn Tùng có biết vì sao ko :-s

Luu_Tan_Vu

gần đây bị gì lạ lắm, ko biết có phải lỗi ko. Khi sử dụng mà pin xuất 1 vạch, rồi mình cắm sạc vào, màn hình điện thoại nó chớp chợp lạ lắm, kiểu như là bị lỏng màn hình ấy, nhìn có vẻ màn hình nó sắp hư, sợ bị gì ảnh hưởng phần cứng nên flash lại bản gốc :-ss bạn Tùng có biết vì sao ko :-s

bạn flash hoặc format lại máy đi k có gì đâu

Status
Không mở trả lời sau này.