• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

tuyenhp

Trùi.mình có lỗi Ovi Map đâu.Vẫn vào được bình thường đây nè ^^
Bạn phải dùng Series60Skin.mif ở file pack nhé ^^
thank ! để mình thử lại cho đúng với c6 :( chắc down nhầm bản cho other FW
có phải bản ~ 10MB đó ko ???

Chỉnh sửa cuối:

tuyenhp

hix tưởng xong bây h lại bị lỗi cái phần nháy nháy khi mình xoạn tin nhắn ý ! nó lại dài ra :(( help me

tuyenhp

khi xoan tịn nhắn ý bạn để ý nó có cái nháy nháy sau ký tự mình vửa xoạn đấy ! bây h nó dài ra chém hết 2 trang :(

mrminh2911

Bạn Tùng cho mình hỏi mình dùng 5230, hôm trước lỡ up lên bản 50.6.2. Hôm nay mình muốn flash bản của bạn thì làm như thế nào. Mình đã down core ở blog của bạn Bình về rùi. Hôm qua mình flash bằng core và rofs2 của bạn Bình thì bị die phone. Giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!

ThanhTungHT

Active Member
Bạn Tùng cho mình hỏi mình dùng 5230, hôm trước lỡ up lên bản 50.6.2. Hôm nay mình muốn flash bản của bạn thì làm như thế nào. Mình đã down core ở blog của bạn Bình về rùi. Hôm qua mình flash bằng core và rofs2 của bạn Bình thì bị die phone. Giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!

Bạn down lại Core đi chú ý Ver nhé V50.0.1 New Core,V50.6.1 New Core,V50.6.2 New Core,.Bạn lỡ Up lên Ver nào thì phải dùng Core Ver đó.Sau đó đổi tên Rofs2 của mình giống tên Rofs2 của Bình rùi flash.

tuyenhp

đây nè bạn ! chán :( từ khi cho icon vào nó mới thế

ThanhTungHT

Active Member
Cái này là lỗi của bàn phím Alpha chứ^^ Cái 148(1) ký tự của tớ nằm ở gốc bên phải dưới cùng ^^

mrminh2911

Bạn down lại Core đi chú ý Ver nhé V50.0.1 New Core,V50.6.1 New Core,V50.6.2 New Core,.Bạn lỡ Up lên Ver nào thì phải dùng Core Ver đó.Sau đó đổi tên Rofs2 của mình giống tên Rofs2 của Bình rùi flash.

Mình đã down chính xác core V50.6.2 New Core, sau đó đổi tên Rofs2 của bạn giống tên Rofs2 của bạn Bình và flash, kết quả vẫn ko đc là sao hả bạn??? Giúp mình với!!!

ThanhTungHT

Active Member
Mình đã down chính xác core V50.6.2 New Core, sau đó đổi tên Rofs2 của bạn giống tên Rofs2 của bạn Bình và flash, kết quả vẫn ko đc là sao hả bạn??? Giúp mình với!!!

Để xem nào? Của bạn là 5230 Rm-588 chứ :-? .Vì còn có
- For 5230 RM-593 -
- For 5230 RM-594 -
- For 5230 RM-629 -

tuyenhp

của tớ nó cũng nằm dưới cùng ! ko hiểu sao no lại lên kia ! nhưg ko hiểu tại sao bị lỗi như kia nữa ! từ khi cho icon ANNA mới vậy :(
bạn up cho mình xin file icon của bạn đi :( ! chắc m làm sai điều j rồi

mrminh2911

Chính xác thì rof2 của bạn có tên là RM-588_40.6.003_prd.rofs2.V21. Mình đã đổi thành giống bạn Bình là RM-588_50.6.002_prd.rofs2.V25. Bạn xem mình làm đúng chưa nhé. thanks!!!

mrminh2911

Để xem nào? Của bạn là 5230 Rm-588 chứ :-? .Vì còn có
- For 5230 RM-593 -
- For 5230 RM-594 -
- For 5230 RM-629 -

Máy mình là RM-588, đã dùng rất nhiều bản CFW của bạn NguyenDuyThanh và gần đây nhất là bản n97 mini của bạn mà

ThanhTungHT

Active Member
Máy mình là RM-588, đã dùng rất nhiều bản CFW của bạn NguyenDuyThanh và gần đây nhất là bản n97 mini của bạn mà

Bạn thử dùng Core của Bình + Rofs2 n97 mini của tớ hoặc Rofs2 của DT( đổi tên khi Flash) Nếu ko được thì Core vẫn đang thử nghiệm đấy^^
Mình đã khuyến cáo các bạn từ từ Up lên Ver 50 rồi.Cứ theo mấy người phát biểu ko đâu vào đâu rùi up theo họ.Nêu ko đc,bạn phải chờ Core 5230 v50 hoàn thiện của Bình vậy.

mrminh2911

Bạn thử dùng Core của Bình + Rofs2 n97 mini của tớ hoặc Rofs2 của DT( đổi tên khi Flash) Nếu ko được thì Core vẫn đang thử nghiệm đấy^^
Mình đã khuyến cáo các bạn từ từ Up lên Ver 50 rồi.Cứ theo mấy người phát biểu ko đâu vào đâu rùi up theo họ.Nêu ko đc,bạn phải chờ Core 5230 v50 hoàn thiện của Bình vậy.

Mình đang sạc pin để làm lại như lời bạn nói, mong là thành công. Mình up lên V50 vì nghĩ ver mới thì dùng tốt hơn thôi. cám ơn bạn đã giúp đỡ. thanks mấy phát nữa :D