• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

huybehp

bạn ơi sao 5230 mình k vào nghe nhạc được...bấm vào bài hát thì nó cứ đơ ra k vào trình nge đc
mìh để nhạc ở E music vào nge trong quản lý tập tin thì được
với lại k biết có ai giống mình k dùng effects chỗ đc chỗ mất
trước giờ mìh vẫn dùng effects đấy bt

bom1973

bác tùng cho em cái trình duyệt web máy của bản này để em cho sang bên bản n97mini kia nhé. hihi. ý mà thêm wa bên đó có sao ko nhey?:D

ThanhTungHT

Active Member

+ Fix lỗi.

zk91

lethanhtung90 ơi muốn cook phần simell vào fw c6 thì lấy ở đâu để cook ak

thecong260282

Sau 3ngày dùng mình thấy nói chung là được.máy chạy nhanh.quay ngang màn hình rất mượt.camera net.1 điểm chưa được là Ram k như quảng cáo.ram còn trung bình khi dùng 40->50mb.mặc dù mình cài k nhièu phần mền.tuy nhiên chưa thấy tình trạng treo máy do thiếu Ram. Nói chung cải thiện Ram là bản này ok nhất trog tất cả các bản cho 5233 mình đã dùng.

M4_Vu0ng_001

bản này rof2 nặng quá,không thêm cái gì vào được,nản quá,
:(:(:(
mà tùng thay icon sao không thay icon pin luôn,cái icon pin đấy ko đẹp bằng icon anna

bom1973

huhu em flash xong vào nhạc ko thấy loa kêu j nữa? em *#7370# rùi mà vẫn vậy. ai bĩ giúp em với. help me:((

zerolove77

Anh Tùng ơi! a có thể share cho em mod ICON ANNA REMIX X7 LITE đc ko?

Icon X7 Lite by binh24 cho ai cần : Link down pass giải nén: binh24
cái này em kết hợp với ANNA ICON có đc ko a? Tại em nghiền 2 cái icon này :D

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
fix lỗi cảm biến ánh sáng rồi hả bạn, cho cả 5230 chứ =D>

Tạm thời mình chưa up bộ FW icon anna lên được.Vì mình vừa phát hiện mất chữ ở một số phần mềm do sử dụng bộ icon này ^^
Anh Tùng ơi! a có thể share cho em mod ICON ANNA REMIX X7 LITE đc ko?

Icon X7 Lite by binh24 cho ai cần : Link down pass giải nén: binh24
cái này em kết hợp với ANNA ICON có đc ko a? Tại em nghiền 2 cái icon này :D

E cho vào là hiểu ngay mà.Nó kết hợp với icon n8 cũng khá đẹp ^^)
huhu em flash xong vào nhạc ko thấy loa kêu j nữa? em *#7370# rùi mà vẫn vậy. ai bĩ giúp em với. help me:((
Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.Nên chọn Factory Set lúc Flash hoặc sau khi Flash xong ấn *#7370# để hệ thống ổn định hơn ^^

caobang200

cho mình hỏi fix đc lỗi ánh sáng chưa vậy lethanhtung ? mình nghĩ nên để link update ngay dưới changelog,thanks

ThanhTungHT

Active Member
Thông báo cho các a e Pda.Chiều ngày mai sẽ Update toàn bộ bản Fix lỗi nhỏ dành cho 523x.Sẽ có nhiều lựa chọn cho bạn icon N8.anna.Swipe unlock,tap to unlock,.v...v...v...v...Mong mọi người ủng hộ nhiệt tình ^^

tuyenhp

bạn Tùng ơi cho mình hỏi bạn dùng icon ANNA down ở đâu và có lỗi với OVImap hay ko? nếu có thể thì bạn cho mình xin bộ đó ! thank trước

ThanhTungHT

Active Member
bạn Tùng ơi cho mình hỏi bạn dùng icon ANNA down ở đâu và có lỗi với OVImap hay ko? nếu có thể thì bạn cho mình xin bộ đó ! thank trước

Bộ Icon Anna dành C6 v40 Bình 24 đã fix lỗi,hiện tại bạn có thể down trên blog của Bình ^^

tuyenhp

Bộ Icon Anna dành C6 v40 Bình 24 đã fix lỗi,hiện tại bạn có thể down trên blog của Bình ^^
mình có thấy j đâu ! :( chỉ có pack sữa lỗi mấy cái thôi ! nhưng mình cho vào vẫn bị lỗi ovimap ! bạn có thể gủi cho mình ICon bạn dùng cho ban này qua MF đc ko ?

ThanhTungHT

Active Member
mình có thấy j đâu ! :( chỉ có pack sữa lỗi mấy cái thôi ! nhưng mình cho vào vẫn bị lỗi ovimap ! bạn có thể gủi cho mình ICon bạn dùng cho ban này qua MF đc ko ?

Trùi.mình có lỗi Ovi Map đâu.Vẫn vào được bình thường đây nè ^^
Bạn phải dùng Series60Skin.mif ở file pack nhé ^^