• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

banhmj

tùng cho mình hỏi bãn này cài dc ttpod không, mấy bản trc' mình cài cứ bị cài đặt đã có sẵn hoài , côk vào thì ko open dc

LoiPT

làm theo các bước mình chỉ nhé , B1 : remove hết spb weather+path
B2: cài spb weather
b3 : cài tiếp Spb weather N97 path
B4 : vào spb weather remove hết các thành phố chỉ còn lại thành phố bạn đang ở
B5 : tắt spb và ra màn hình chủ chĩnh sữa nội dung/spb weather ,
nếu nó hiễn thị lun thì ok. nếu hiển thị N/A thì khởi động lại máy xong chạm vào widget spb weather chờ tí là ok

cảm ơn bác nha mọi khi em làm 2 bước đầu thôi. nên hok được để em thử. Sr đã spam ở topic này

LoiPT

Bác lethanhtung90 ơi. em cài nhiều soft vs game nhưng cài trên thẻ nhớ vẫn làm tăng thêm ram trong máy làm nặng máy đúng không bác

Chỉnh sửa cuối:

darkangel762

Bác lethanhtung90 ơi. em cài nhiều soft vs game nhưng cài trên thẻ nhớ vẫn làm tăng thêm ram trong máy làm nặng máy đúng không bác

mình nghĩ soft cần thiết thì cài vào máy. còn games và soft hok cần thiết thì nên để vào thẻ nhớ

thainguu

p/s tiếc là cái c6v40 lần này ko thể dùng Anna icon pack được huhuhu, chỉ có thể cài vào, chứ ko thể tích hợp vào Rom

Luu_Tan_Vu

bạn bè gì mà nhờ có chút xíu cũng k làm giúp nữa. xin mod thì k cho . chán

banhmj

5233 hay 5230 bác, sao thấy gớm gớm nhỉ, tớ chuẩn bị flash lun , vẫn để v40 :-ss

socloc20

đang muốn lên v50 mà cũng ngại, flash đợt này xong bỏ sym qua WP7, nhìn hình bản cfw này thấy " ngon " thật :D:D:D:D:D:D:D

banhmj

mình cũng 5233, không ngại die máy nhưng lại. ngại add mod cá nhân vào, wa1 trời chứ đâu phải 1 2 cái