• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

Luu_Tan_Vu

xin lỗi tui sẽ chờ. chỉ cần thêm mod pin và ram mọi thứ khác k cần sửa hay fĩx gì hết

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
@vurain : chỉnh font xuống đi. Để mai tui làm cho.Hum nay mệt quá rồi.Thức cả 1 đêm hum qua đấy :( Thông cảm nhá!

LoiPT

am ơn các bác. vậy để như Fw của bác là ngon nghỉ. mà em chạy rồi. ram 62,89 luôn mượt thật
kết nhất trình duyệt web lạ lạ. nhưng trắch dùng Oprera vs uUC hay hon nhỉ

socloc20

am ơn các bác. vậy để như Fw của bác là ngon nghỉ. mà em chạy rồi. ram 62,89 luôn mượt thật
kết nhất trình duyệt web lạ lạ. nhưng trắch dùng Oprera vs uUC hay hon nhỉ
tại browser của NOKIA nó tải flash nên chậm bạn ạ, nhưng cải tiến thế này là nhanh rồi :D, mới hum trước nghe opera ko hỗ trợ mobile nữa đang hoảng :D

LoiPT

Giúp em với trước em Flash FW c6 của duythanh trước khi Flash bản này của bác lethanhtung em có backup lại danh bạ.
nhưng h Flash song không thể cập nhật được dnah bạ cũ nưa có cách nào giúp em với. lưu lại từ đầu vất quá.

thainguu

mình cũng 5233, không ngại die máy nhưng lại. ngại add mod cá nhân vào, wa1 trời chứ đâu phải 1 2 cái

vừa mới flash xong, để kiểm tra thử coi có add cá nhân nhiều quá ko :)) em cũng ko thích lắm nhưng đó là quyền của cooker, quảng bá hình ảnh và đánh dấu độc quyền ấy mà :D

ThanhTungHT

Active Member
Giúp em với trước em Flash FW c6 của duythanh trước khi Flash bản này của bác lethanhtung em có backup lại danh bạ.
nhưng h Flash song không thể cập nhật được dnah bạ cũ nưa có cách nào giúp em với. lưu lại từ đầu vất quá.

Bạn cập nhật bình thường đi.Nó báo lỗi cứ kệ nó! Thường thì những tay Cooker lưu số vào Sim ^^

thainguu

báo cáo với các bác là 5233 v50 của em chạy tốt CFW của bác lethanhtung90, CFW rất tốt, ko thấy cá nhân cá nhéo gì, ngay cả FW Editer bác tung cũng ko để như ông già Rohit. Thánks bác Tùng nhiều nhắm :D

ThanhTungHT

Active Member
vừa mới flash xong, để kiểm tra thử coi có add cá nhân nhiều quá ko :)) em cũng ko thích lắm nhưng đó là quyền của cooker, quảng bá hình ảnh và đánh dấu độc quyền ấy mà :D

Chủ nghĩ không cá nhân bạn à! ^^ Bản dành cho mọi người,nhưng tớ thấy có người Flash xong chẳng thấy ấn Thanks gì cả :(

thainguu

Chủ nghĩ không cá nhân bạn à! ^^ Bản dành cho mọi người,nhưng tớ thấy có người Flash xong chẳng thấy ấn Thanks gì cả :(

hihi, em ấn thank rồi bác nhé, hè hè, với lại em vừa mới báo cáo cho các bác biết là CFW này ko cá nhân gì cả :D mà sao nãy giờ nút thank bị mất nhỉ?

LoiPT

Bạn cập nhật bình thường đi.Nó báo lỗi cứ kệ nó! Thường thì những tay Cooker lưu số vào Sim ^^

hĩ do mình không để ý nên cập nhật danh bạ bị lỗi. may có danh bạ cập nhật từ tuần trước nhưng bị mất máy số. hĩ. em tưởng không cập nhật được. thank bác

socloc20

Ủng hộ việc ko cá nhân hoá, cứ mỗi lần down mấy bản cá nhân hoá về lại phải bung ra sửa lại, hơi mệt :D

thainguu

theo như bác Tùng nói thì Music player là bản 15.2 (1034) nhưng sao em cài thử vào thì nó vẫn hỏi là "Replace Music 15.2 (904) with Music 15.2 (1034)?" đại loại là thế??

Sao ngộ thế?

à cho em hỏi một câu ngu lun ạ? Bản này đã tích hợp luôn QT 4.7.3 và QT Mobility lun rồi đúng ko?? ^^

ThanhTungHT

Active Member
theo như bác Tùng nói thì Music player là bản 15.2 (1034) nhưng sao em cài thử vào thì nó vẫn hỏi là "Replace Music 15.2 (904) with Music 15.2 (1034)?" đại loại là thế??

Sao ngộ thế?

à cho em hỏi một câu ngu lun ạ? Bản này đã tích hợp luôn QT 4.7.3 và QT Mobility lun rồi đúng ko?? ^^

Cái này nói thật mình ko rõ lắm ^^ Thấy Bình giới thiệu là Có QT rùi ^^ Thử cài 1 phần mềm chạy trên nền QT xem!