• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] 5530 v32.0.007 (bản gốc) RAM Free 75MB sau mỗi lần khởi động

baydi

Có ai có link bãn Firmware V32 gồc không cho mình xin. Cần gấp (bản cỏe bên PNHT chỉ có 5file, giải nén của anhtamhcm nữa là 6 file không Flash được

dduuoonngg88

bác cho em sin cái jbacktasman việt hóa bác cook vào rom được không.mấy bản vh vửa tiếng anh vừa tiếng việt cook rom toàn ra tiếng anh không thui

coolboymd12

Tuyệt vời, bản này nhanh gọn nhẹ nhàng, k cầu kì k phô trương rất thích hợp cho anh em nào thích tốc độ.
flashing....

condandatcang

bản này dùng mượt ghê anh ạ đúng là nó như thế thì cứ để như thế mà dùng là hay nhất :D

minhthang772

ai có trọn bộ fw 32.0.007 cho mình xin nha máy mình down ko được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 47 minutes:

a tâm có thể up nguyên bộ dùm e được ko máy e dùng navi ko được

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

bản này dùng mượt ghê anh ạ đúng là nó như thế thì cứ để như thế mà dùng là hay nhất :D

Nếu để ý một chút sẽ thấy bản này tôi MOD cảm ứng mượt như giống màn hình điện dung.:))

Thôi chào anh em. Đây là lần ghé thăm cuối cùng của tôi với diễn đàn này>:)

Nhường chỗ lại cho các bạn làm ăn, hất chén cơm của họ mất công gây thù>:)>:)>:):))

JokerB

ặc lâu lắm mới thấy bác mà bác thả bom xong té :(
Nói chung tất cả các sản phẩm bác làm ra em hay những ai đã sài v1 v2 biết thì đều tin tưởng tuyệt đối =))
Ủng hộ bác cook thêm vài bản nữa :p

nhoxkuteit

bác ơi cho e hỏi. e đã Jaf 2 lần rồi, nhưng phần Rompatcher no ko hoạt động. Nhấn vào nó đen màn hình 1 hồi rồi nó lại thoát ra

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

hihi đc rùi. thanks bác chủ thới nhé. đây là bản FW mà e hài lòng nhất. cam ứng rất mượt và nhạy. Tuyệt vời

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

bác ơi cho e hỏi. e đã Jaf 2 lần rồi, nhưng phần Rompatcher no ko hoạt động. Nhấn vào nó đen màn hình 1 hồi rồi nó lại thoát ra

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

hihi đc rùi. thanks bác chủ thới nhé. đây là bản FW mà e hài lòng nhất. cam ứng rất mượt và nhạy. Tuyệt vời

bạn giải nén cái này http://www.mediafire.com/download.php?z3x7zoutqn70fdw rồi vào thẻ nhớ tìm folder patches giải nén được chép tất cả vào folder patcher trên thẻ là ok lun.bạn xem rompatcher cái ở trên máy hay thẻ rồi tìm đến copy tất cả file giải nén được vào

max1397

Member
đã flash thử mấy bản C6 cho 5530,bây h mún quay lại FW gốc !!!mấy bản C6 ram ko cao,tầm 43-45 MB ak

langthangtronkiep

Ai đã dùng v1 v2 thì sẽ biết cao thủ anhtamdaica :))
Em thì tuyệt đối tin tưởng bản cook của bác nhưng mà em lại sài 5k8 :D
Bác làm giúp 1 bản cho 5k8 đi bác :D em cũng sài C6 chán rồi, muốn quay lại v52 :)
Há há, VIP JokerB cuối cùng cũng quay lại rồi à :)) Anh em cứ lo bác nghỉ hưu dài hạn luôn! :D Cung ngênh bác. Sắp tới có bản CFW nào hay hay chào năm mới ko bác :D

bác cho em sin cái jbacktasman việt hóa bác cook vào rom được không.mấy bản vh vửa tiếng anh vừa tiếng việt cook rom toàn ra tiếng anh không thui

Dùng SISCONTENT bung Jbak ra xem nó bao gồm những thư mục nào, sau đó bung rofs2 của bác tam ra, tìm những thư mục đó ném vào bản của mình là xong ngay mà =))

danhtai

bản này có bị lỗi đèn phím xanh đỏ giống như các bản c6 khác không,ai test rồi bảo mình với

max1397

Member
bản này có bị lỗi đèn phím xanh đỏ giống như các bản c6 khác không,ai test rồi bảo mình với

làm gì lỗi đèn !!! flash đi bạn,mình đang xài nè,nhanh cực !! thanks

danhtai

mấy bản c6 thường bị lỗi đèn phím đỏ tắt chậm hơn các đèn khác độ 2s hoặc đèn phím đỏ tự sáng.còn bản này không bị lỗi ý ak bạn

kenkangpro

Hình như bản này lỗi Ovi thì phải/ Bấm vào biểu tượng ko thấy nhúc nhích gì, phải tải ovi về và cài lại :(

tritran18518

có bác nào cho cái nhận xét về tộc độ chuyển ảnh khi xem ảnh trong gallery có được ko. Bản C6 cook cho 5530 khi xem ảnh, vuốt mượt xin lỗi, ko có cái vụ chờ ảnh load.