• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] 5530 v32.0.007 (bản gốc) RAM Free 75MB sau mỗi lần khởi động

kid1412v

trùi.tin vịt! bản này quá pro nhé.chắc bác chưa j.a.f chỉ nghe lung tung.đây là bản bác tám làm để còn giải nghệ mà.vợ con rồi phải khác chứ.

binzhaha

hi tôi flash rồi mới dám nói lỗi chứ ban thế này tôi cũng từng làm 1 lần rồi
khi chạy hay bị lag , độ trễ khi trượt và chạy ứng dụng rât lâu :D

minhthang772

hi tôi flash rồi mới dám nói lỗi chứ ban thế này tôi cũng từng làm 1 lần rồi
khi chạy hay bị lag , độ trễ khi trượt và chạy ứng dụng rât lâu :D

bạn có xào nấu gì ko đó,mấy bạn muốn xài cfw do aT làm thì qua symbianvn.net có những bạn rất chất và aT vẫn đang tiếp tục làm

lailai123

mính muốn jaf bản này cho 5530 of bạn mình để cảm nhận thử ,nhưng sao bản jaf (bản chay cho win7) của mình không có hỗ trợ flash cho 5530 vậy hở chủ thớt , mình phải làm sao đây ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

mính muốn jaf bản này cho 5530 of bạn mình để cảm nhận thử ,nhưng sao bản jaf (bản chay cho win7) của mình không có hỗ trợ flash cho 5530 vậy hở chủ thớt , mình phải làm sao đây ?

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Hướng dẫn các bạn cài JAF cho Win7

1. Các bạn tải file JAF ở đây về
http://www.mediafire.com/?mqtqczmznfz
2. Sau khỉ giải nén ra thì vào thư mục giải nén chọn file JAFSetup_1.98.62.exe
sau đó sét các thuộc tính ở tab Compatiblity ( click chuột phải vào file trên rồi chọn Properties):
- Compatibility mode là Windows XP SP3
- Pivelege level là Run this program as an administrator

3. Sau đó bạn cài đặt file JAFSetup_1.98.62.exe ( file vừa sét các thuộc tính xong)
4. Sau khi cài đặt xong các bạn copy file All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe vào thư mục
C:\Program Files\ODEON\JAF ( ở đây mình cài đặt vào ổ C nên có đường dẫn như vậy)
Các bạn cũng sét lại thuộc tính của file này như đã làm với file JAFSetup_1.98.62.exe nhé!
5. Bạn quay ra thư mục C:\Program Files\ODEON\ chọn chuột phải để ra phần tùy chọn các thuộc tính cho thư mục.
Ở tab Security bạn chọn phần Edit rồi xem cái account mà bạn đang sử dụng là account nào thì chuyển đến đó sau đó tích vào phần Allow Full Control => OK thôi

6. Chạy file All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe đã copy vào và nhấn RUN thế là chạy được JAF rồi.

Đến đây các bạn có thể sử dụng JAF ....?

lailai123

Hướng dẫn các bạn cài JAF cho Win7

1. Các bạn tải file JAF ở đây về
http://www.mediafire.com/?mqtqczmznfz
2. Sau khỉ giải nén ra thì vào thư mục giải nén chọn file JAFSetup_1.98.62.exe
sau đó sét các thuộc tính ở tab Compatiblity ( click chuột phải vào file trên rồi chọn Properties):
- Compatibility mode là Windows XP SP3
- Pivelege level là Run this program as an administrator

3. Sau đó bạn cài đặt file JAFSetup_1.98.62.exe ( file vừa sét các thuộc tính xong)
4. Sau khi cài đặt xong các bạn copy file All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe vào thư mục
C:\Program Files\ODEON\JAF ( ở đây mình cài đặt vào ổ C nên có đường dẫn như vậy)
Các bạn cũng sét lại thuộc tính của file này như đã làm với file JAFSetup_1.98.62.exe nhé!
5. Bạn quay ra thư mục C:\Program Files\ODEON\ chọn chuột phải để ra phần tùy chọn các thuộc tính cho thư mục.
Ở tab Security bạn chọn phần Edit rồi xem cái account mà bạn đang sử dụng là account nào thì chuyển đến đó sau đó tích vào phần Allow Full Control => OK thôi

6. Chạy file All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe đã copy vào và nhấn RUN thế là chạy được JAF rồi.

Đến đây các bạn có thể sử dụng JAF ....?

xin loi dang onl = mobile nen ko viet co dau duoc
ban jaf (win7)cua minh flash cho 5800 ngon lanh .nhung no chi khong flash duoc cho 5530 vi khong co model RM-504 .khong biet co cach nao add RM-504 - 5530xm vao jaf khong ha bac .

samiboy007

Tải bằng navi lâu kinh khủng,
ùh.lần trước tải cho cái x6 (9part) hơn 2 tiếng.chờ dài cả cổ.download xong .đọc thấy cái cfw c6.x6 của vũ hiên .vậy là đem về xào nấu lại luôn.vậy là download xong xóa bỏ.=))=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

lailai123

không cài được navifirm bạn ơi ,nó cứ báo lỗi ah .ban up core lên mediafire dùm cho mình luôn nha .thanks bạn