• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

thanhhaifire

Bản mới Pin chạy được bao nhiêu ngày vậy bác ? Bàn phím gọi mặc định hay của C6 ?

bàn phím mặc định bản của mathanh pin bao nhiu thì bản này như vậy :D vì mình dùng 1 số file hệ thống của mathanh (bản 14/11/2010 của mathanh là bản mình yêu nhất)

thanhhaifire

n97v30 là version mình đang nhắm đến, mình cũng lai tạo thành công v30 và v12 để đạt đc pin tối ưu nhất, nhưng rất tiếc cái mình tâm đắc nhất ở v12 cũng là nét mới lạ của mình thì chưa làm đc, trình độ có hạn vì bung dll ra chả hỉu đc gì :D

nokia6686

đúng vậy nhưng có vẽ ít ng xài :D

Tại vì không đưa lên bài đầu tiên thì đâu có ai biết mà xài :D Mình vô tình coi lại bài cũ mới thấy đó chứ :D Thanhhaifire nên đưa bản Anna này lên bài #1 đi :D

AnTiBG

Đợi bản này của bạn "Bản Final N97mini v12 cho 5800 (N97mini SP3)".

nokia6686

Cuối cùng thì điều chờ đợi cũng đến :D Thanks bạn Hải!

P.s: Bản cuối cùng cho V12 mà còn dằn thêm 1 câu "... còn phát triển" làm hồi hộp quá trời :D Mình tiếp tục mong chờ bản V30 của bạn. Rất thích phong cách cook của Hải!

À, bản final này Hải bổ sung luôn cái mod xoay ngang bàn phím tự động full qwerty của binh24 luôn cho tiện dụng nhé! Thanks

Chỉnh sửa cuối:

ferrari777

bản cuối này có chức năng tự tắt màn hình sau ?s không vậy hay chỉ có tự khoá thôi ?

thanhhaifire

Phiên bản cuối cùng của N97mini v12 (SP3)

ps: tuy hiện N97mini đã up version v30 nhưng vẫn còn nhiều lỗi và chưa mấy ổn định (chưa mở hoàn toàn, 1 số mod cần có thời gian fix) nên mong rằng đây là bản ổn định cho các mem chờ đợi khi N97mini v30 hoàn thiện

anhtuandinhthu

:(Rosf mới mà pro kín tiếng thế :( định dùng 1 mình hả pro :)) may mà em nhìn thấy ko thì tiếc lắm :D:D

nokia6686

Cuối cùng điều tớ chờ đợi đã tới. Để JAF rồi sẽ phát biểu cảm tưởng... Cám ơn Hải nhé!

Khoaaaa

Active Member
Tối mai sử,chịu khó đổi gió wa anna xíu thôi,kết vụ đơn giản ,và có sẳn core 101,bản bác bún bún fải sửa core ngại wá,mà củng ko biết
bản này đầy đủ,btswitch,chuyển mạng,on off sensor,khóa trượt,rompatcher 3.1 chứ bác hải

thanhhaifire

Tối mai sử,chịu khó đổi gió wa anna xíu thôi,kết vụ đơn giản ,và có sẳn core 101,bản bác bún bún fải sửa core ngại wá,mà củng ko biết
bản này đầy đủ,btswitch,chuyển mạng,on off sensor,khóa trượt,rompatcher 3.1 chứ bác hải

bản này đơn giản lắm, vì chỉ phục vụ fan đơn giản của mình thôi, còn trống rất nhiều ai thich gì tự do nhé, phần lớn chỉ tối ưu hệ thống của FW thôi

Khoaaaa

Active Member
À,bác hải,file core trên khi giải nén ra là 40.91mb fải ko,trong core có sửa gi ko,mình dùng rosf với core mình đang dùng dc ko bác

dstruong

E cứ thấy cái dòng " PIN TRÂU " là em thích lắm rồi ^^. Máy của em 5800 lúc trước xem FW là v52.007 nhưng khi cài FW MOD v52.007 của anh bunrieucua giờ thì không xem được FW nữa chỉ thấy tên Bún Riêu Cua thôi. Bây giờ em cài FW của anh luôn được không hay em phải UP FW lên v52.010 hả anh ?