• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

OverYou

thanks to nicolask đã phát hiện lỗi, đó là do xung đột phím. hiện đang fix ...

A đã sớm biết là do cái bàn phím mới rồi =)) Nhưng vì cái bàn phím mới nó đẹp nên hy sinh cái Ghi Âm chẳng bao giờ đụng đến để tiếp tục phát triển CFW N97mini Butterfly :D

khoa1989

A đã sớm biết là do cái bàn phím mới rồi =)) Nhưng vì cái bàn phím mới nó đẹp nên hy sinh cái Ghi Âm chẳng bao giờ đụng đến để tiếp tục phát triển CFW N97mini Butterfly :D

ài pm ngoài là tốt nhất
hy sinh một ít để đc nhiều hơn=))

bowjthewen

Chưa dùng Sp2 mà đã có Sp3 rồi ... Pin sao vậy bạn| Thjk cái pin xài trâu .. Thanks bạn

thanhhaifire

Chưa dùng Sp2 mà đã có Sp3 rồi ... Pin sao vậy bạn| Thjk cái pin xài trâu .. Thanks bạn

chỉ là SP 2.3 thôi, những update nhỏ. SP3 mình dành cho bản hoàn hảo nhất, hiện nó vẫn chưa tượng hình nữa, chờ xem có mod gì thật đáng ko đã. thanks

ChanYue

thanks, thanh mediabar icon share online giờ đổi thành chức năng chuyển mạng 2G><3G, rất tiện với bộ phần mềm duyệt web, chat mà ko cần vào menu luôn =))

xike456

Không biết sao dùng fw cook thì phần add playlist từ thẻ nhớ không hoạt động. mà em thì vừa nghe nhạc, rồi av với cả truyện nên mỗi lần tạo playlist là phải thêm từng bài một. :(
Ko biết bản v52.0.101 có bị vậy ko a :|

OverYou

cũng đc 84 lượt down, tuy thua xa SP3. Nhưng chứng tỏ cũng có nhiều người thích thật đơn giản ko màu mè. Vui vui !

Bản phát triển N97mini Butterfly nguồn từ Hải cũng được anh em đón nhận ghê gúm lắm! Sắp tới A sẽ ra bản N97mini lai C6 và Sym^3 =)) Tự cook riêng nhưng vẫn lấy nguồn từ CFW N97mini Port Cho 5800 từ bro binh24 =D>