• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

m4l4ng

Các bạn tạm ngưng download nhá, vừa phát hiện xóa nhầm 1 file dẫn đến lỗi ko vào đc TTPod.
Ai donwload đc rồi thì cũng đừng flash vội, đang up bản fix. Sr vì sự cố đáng tiếc :( Con người mà, cũng có lúc nhầm :(

hèn gì test TTPOD cứ nghe 1 tí chọc chọc 1 tí là văng :(

NguyenDuyThanh

Thông cảm nhé, đang up bản fix lỗi rồi nè. Vài phút thôi.

Mà sao đứt cáp quang biển mà mình up nhanh dữ. Tốc độ upload lên tới 1000 kbps, có lúc nhảy cả 1500 kbps

Nhoxly00

Thanks Duy Thanh nhiều nhé.hehe. Bản này đã rất hoàn thiện rồi. Nếu có điều kiện Thanh cook bản 10hs cho mọi người nhé. Hehe. Xài cfw này rồi thì củng chẵng ai muôn quay về fw gốc... Vì cfw này quá là tiện lợi. Khai thác triệt để tính năng của một chiếc đt. Mình có thằng bạn dùng C6 còn phải ganh tị với đt mình nữa cơ:))

tatthanhlx

Anh DT ơi , bộ a bỏ luôn cái Ghi Chú trong bản Final này phải ko ? e Flash xong không thất ud Ghi Chú nữa

volam200588

Các bạn tạm ngưng download nhá, vừa phát hiện xóa nhầm 1 file dẫn đến lỗi ko vào đc TTPod.
Ai donwload đc rồi thì cũng đừng flash vội, đang up bản fix. Sr vì sự cố đáng tiếc :( Con người mà, cũng có lúc nhầm :(

hixx.... mình vừa mời flash xong hồi chiều. ăn cum xong thì thấy up fix rùi...flash típ!

Status
Không mở trả lời sau này.