• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

M4_Vu0ng_001

mình flash rùi nhưng muốn flash lại như vậy có sao k,làm nhiều lần đt có hư k

không hỏng nhưng chắc cũng có ảnh hưởng,mà dùng s60v5 không flash thì dùng cục gạch còn hơn bạn ạ,=>cứ tẹt đi bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

anh thanh cho em hỏi,trong thư mục skin có 4 folder,"20202020,20202021,20202022,20202023" mỗi thư mục chứa theme gì trong đấy ạ?
cảm ơn anh nhiều

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

:)) hok phải đâu đồng chí , hok nghe tin internet việt nam đang bị đứt cáp quang biển à , tất cả đường truyền việt nam sẽ giảm , kể cả chơi game sẽ bị lag và delay, hiện tại thông báo khắc phục khoảng hơn 1 tuần nữa cơ , bạn cố gắng ra tiệm nét nào đó mạnh mạnh cũng lên dc 200kb/1s :p nếu sài IDM ^.^ chúc bạn thành công

mình xài 3G cũng đc 650kb/s mà?

@all: quái thật, CFW jì mà chạy vèo vèo như phản lực thế nhĩ??? :)) :)) :)) :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 51 minutes:

Phát hiện lỗi! Sao trình duyệt ảnh nó cứ đơ đơ thế nào ấy. Vuốt wa nhưng ko xem đc hình, chỉ thấy icon, đợi hồi lâu vẫn vậy, fải zoom tí mới xem đc, ai bị như mình hok?

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

mình xài 3G cũng đc 650kb/s mà?

@all: quái thật, CFW jì mà chạy vèo vèo như phản lực thế nhĩ??? :)) :)) :)) :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 51 minutes:

Phát hiện lỗi! Sao trình duyệt ảnh nó cứ đơ đơ thế nào ấy. Vuốt wa nhưng ko xem đc hình, chỉ thấy icon, đợi hồi lâu vẫn vậy, fải zoom tí mới xem đc, ai bị như mình hok?

Ko phải lỗi đâu. Nó cũng giống trình phát nhạc thôi. Lần đầu nó sẽ load ảnh và tạo 1 file thumbail cho các ảnh nên vậy. Từ các lượt sau thì sẽ load nhanh ngay

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

không hỏng nhưng chắc cũng có ảnh hưởng,mà dùng s60v5 không flash thì dùng cục gạch còn hơn bạn ạ,=>cứ tẹt đi bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

anh thanh cho em hỏi,trong thư mục skin có 4 folder,"20202020,20202021,20202022,20202023" mỗi thư mục chứa theme gì trong đấy ạ?
cảm ơn anh nhiều

20: brown, 21: blank, 22: blue, 23:white (nếu nhớ ko nhầm)

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

Ko phải lỗi đâu. Nó cũng giống trình phát nhạc thôi. Lần đầu nó sẽ load ảnh và tạo 1 file thumbail cho các ảnh nên vậy. Từ các lượt sau thì sẽ load nhanh ngay

cái đó mình bit mà, nhưng rõ ràng là lần này có bất thường, đôi khi mấy ảnh từng xem wa rồi khi vuốt ngược lại vẫn ko xem dc, fải zoom mới đc.
hình như ko ai bị như mình thì fải nhỉ? Để xem lại coi

traicauhd

ai đó có thể send cho mình file 2 trang ký tự gốc trong phần soạn thảo ko.....?
mình có dùng font chữ ko hỗ trợ 7 trang ký tự đặt biệt mà mình cũng ko cần các ký tự đó lắm...bạn nào có file gốc của máy send cho mình nhé....???

v2honline

a dt up lên host khác mediafire giúp e ik, megaupload chẳng hạn
Up giúp e :
Core 5230 v40
Rof2 5230 4x4 small
Data ovi map

chungtom123

a dt up lên host khác mediafire giúp e ik, megaupload chẳng hạn
Up giúp e :
Core 5230 v40
Rof2 5230 4x4 small
Data ovi map

ko biết có ai bị giống mình ko~X( ngày trc dùng unique2.2 ko vấn đề gì mà từ các phiên bản sau tự nhiên máy mình bị sao ý. cứ xài đc 1 lúc là máy mình trở về đơn nhiệm ( ví dụ ola thì nghỉ nghe nhạc và chỉ dùng đc mỗi ola thôi, dùng tất cả pm khác thì cảm ứng cứ đơ đơ sao ý:()
ai pít máy mình bị sao ko và cách khắc phục:(

manh056

dt up trúng bữa mình vê quê.xui quá.giờ phải cầm đt ngắm mấy bố test mà mình không dc.huhu.ma chừng nào ra bản có tap to unlock thế dt.mà tap to unlock của bản này đã fix lỗi hiện tn và cuộc gọi nhỡ chưa bạn?

traicauhd

duythanh ah bản cho 5230 4x4 ứng dụng Notifications (Thông báo) lỗi bạn ah? khi chon hs này thì ko hiện ra cái gì cả chỉ mỗi cái khung thui....???

Máy mình bị thế hỏng biết các bạn khác có bị vậy không nhỉ.......???

luckyfore94

=.=" sao duy thanh hok làm lun cái bảng thông báo trên HS như bản cũ luôn , mình thấy cái đó hay phết :D

manh056

duythanh ah bản cho 5230 4x4 ứng dụng Notifications (Thông báo) lỗi bạn ah? khi chon hs này thì ko hiện ra cái gì cả chỉ mỗi cái khung thui....???

Máy mình bị thế hỏng biết các bạn khác có bị vậy không nhỉ.......???

bac có thay tap to unlock ko vậy?

akhoa9955

bỏ làm gì để có có nặng đâu , máy mình chạy chục phần mềm + hiệu ứng mà vẫn còn dư đến 52mb đấy :))

:D bỏ nó trống đc 1Mb nhét thêm dc cái theme, hehe. Đã bỏ dc ùi, nó nằm trong C101F4CD2 \-/\-/\-/\-/

manh056

pac này theme thì pác có thể cài vào bộ nhớ máy mà.cài vào rofs 2 làm gì chi phí.

xubaxabu

Hiệu ứng của bản này hơi có vấn đề, thỉnh thoảng bị mờ mờ 1 tẹo rồi mới chạy tiếp (tắt hiệu ứng đi là hết luôn). Trong trình xem ảnh mình bị lỗi là ko thể cài ảnh làm hình nền được, thử restart lại thì mất hết ảnh trong E:\Images. Chắc là tại thẻ nhớ cùi :(

Status
Không mở trả lời sau này.