• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

nicky205

Cho mình hỏi trong bản CFW này DT đã bỏ cái cảm biến tự động ngắt phải không. vì khi đang thực hiện cuộc gọi thì k thấy máy tự động khóa màn mình mà nó cứ sáng trơ tra ra đó

bạn xài bản nào thế, mình vẫn bình thường mà

nicky205

cắm tai nghe vào để gọi thì dĩ nhiên là nó ko tắt rồi, ko phải lỗi đâu, tại vì chả ai đã đeo phone vào gọi, có mic ở dây phone luôn mà lại áp tai vào dt mà nghe, vô hiệu hóa chức năng đó thôi :D ko tin bạn thử fw gốc cũng thế

nhoem_nhoem219

[/QUOTE]

Úp ảnh thì úp vào hots nào ấy chứ như upanh, photobucket...rồi up link lên đây.Thế kia sao mà thấy được.Cái QT thu nhỏ như thế thì hình như phải cài thêm phần mềm,chắc Swype, không rành lắm:D

Chỉnh sửa cuối:

shido_katori

Active Member
Mình dùng 5233 4x4 big icon. lúc tắt lúc không.lúc cắm tai nghe để gọi thì nó không ngắt.
khi gọi áp tai vô điện thoại, che cái cảm biến đó thì mới tắt màn hình

luckyfore94

à thanh ơi gửi cho mình cái âm thanh khỏi động máy như CFW cũ ý nhạc khởi động của win 7 ý để mình ném zô NDT ^.^ thankiu

con_quy1987

cho mì hỏi,xài cái fw cũ thì dùng x plo để ẩn đc,giờ cái nì ko đc mìh dùng cách nào...giúp mìh cái,hít ẩn đc....

giangktkt

Member
cắm tai nghe vào để gọi thì dĩ nhiên là nó ko tắt rồi, ko phải lỗi đâu, tại vì chả ai đã đeo phone vào gọi, có mic ở dây phone luôn mà lại áp tai vào dt mà nghe, vô hiệu hóa chức năng đó thôi :D ko tin bạn thử fw gốc cũng thế

fw gốc dù cắm tai nghe thì nó vẫn tắt mà.Bình thường hay đi xe máy cắm tai nghe để nghe điện thoại thì phải có tự động ngắt chứ. Bình thường khi dùng tai nghe mà cầm đt ở tay thì khi che cảm biện tự động thì nó vẫn khóa màn hình như thường mà.

cool_aloha

Lúc mở những ứng dụng # thì có hiệu ứng rất mượt mà và đẹp mắt. Mình thích nhất hiệu ứng lúc đang xem ảnh rùi lật sang ảnh khác. Nhưng sao lúc mở menu lên thấy thô cứng quá bạn àh, không có hiệu ứng j hết.

anhtrung1991

cái tai nghe mặc đinh của 5233 đi kèm theo máy..khi nghe nhạc không next đựoc bài tiếp theo..nghe radio thì next kênh khác được..là do tai nghe hay do máy...FW gốc cũng vậy..hix..câu hỏi hơi ngớ ngẩn..liệu DT có thể cook hay làm thế nào để chuyển bài khi bấm tai nghe không ..thank X_X

NguyenDuyThanh

Lúc mở những ứng dụng # thì có hiệu ứng rất mượt mà và đẹp mắt. Mình thích nhất hiệu ứng lúc đang xem ảnh rùi lật sang ảnh khác. Nhưng sao lúc mở menu lên thấy thô cứng quá bạn àh, không có hiệu ứng j hết.

Để tăng tốc độ truy cập menu đó bạn

giangktkt

Member
DT có thể cho mình xin bộ themes trong bản cook của bạn được không. nó có full icon N8 hay mình phải thêm icon vào. nếu themes k có icon sẵn thì bạn cho mình bộ icon N8 như trong bản cook và hướng dẫn mình cách cook themes va icon vào room luôn nhe. cảm ơn!

boychoiboi123

cái tai nghe mặc đinh của 5233 đi kèm theo máy..khi nghe nhạc không next đựoc bài tiếp theo..nghe radio thì next kênh khác được..là do tai nghe hay do máy...FW gốc cũng vậy..hix..câu hỏi hơi ngớ ngẩn..liệu DT có thể cook hay làm thế nào để chuyển bài khi bấm tai nghe không ..thank X_X

Mình cũng đang có thắ mắc giống bạn nỳ. Ai biết thì trả lời giúp nha! Mình dùng 5230. Thank

cool_aloha

Àh, bạn cho mình hỏi là, mấy cái ký tự đặc biệt dạng hình ảnh trong mục nhắn tin ấy, mình đã thử gửi tin nhắn một hình sang máy Nokia 7260 nhưng nó hiển thị không được. Vậy nếu gửi sang máy cảm ứng khác của Samsung, Sony hay iPhone thì máy đó có hiển thị được không bạn?

J_Tuan

Àh, bạn cho mình hỏi là, mấy cái ký tự đặc biệt dạng hình ảnh trong mục nhắn tin ấy, mình đã thử gửi tin nhắn một hình sang máy Nokia 7260 nhưng nó hiển thị không được. Vậy nếu gửi sang máy cảm ứng khác của Samsung, Sony hay iPhone thì máy đó có hiển thị được không bạn?
ha`ha`, máy nào cũng có dùng mấy cái kí tự đó mới nhìn thấy dc. Mấy kí tự đó chủ yếu để làm đẹp cho máy thôi. Bạn gửi cho mình mấy cái kí tự ấy chắc là mình nhận ngon đấy :D (cũng dùng CFW này mờ ^^)

nghiacbg

Mở hiệu ứng lên,Sao mình vào cài đặt,màn hình nó mờ đi 1 lúc,,nó thế à hay bị sao?

Mình cũng bị thế, mở cái gì đấy là bị tối đi rồi mới sáng lại, còn nữa, cái dialer không xoay ngang dc hả bác

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.