• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

nicky205

mạo muội xin hỏi, làm sao để đổi lại cái *#0000#, nếu cảm thấy có chịu, bạn có thể không trả lời, thanks

samiboy007

mạo muội xin hỏi, làm sao để đổi lại cái *#0000#, nếu cảm thấy có chịu, bạn có thể không trả lời, thanks
Pạn bung fw ra và theo đườgdẫn này mà sửa nha.
Rofs2/resource /versions
pạn edit customersw.txt và fwim3.txt

bạn ơi,sao tớ flash xong toàn bị trắng màn hình thui,không thể khởi động được.hix

pạn thử flash lần nữa xem sao.chứ mấy pạn kia vẫn flash pản này bình thườg mà.

bente402

dùng tai nghe N81 có đầy đủ tất cả các nút play/pause stop next prew volume + - , dùng ok nhé ;) có 175k thôi, mua ở anhvu mobile nhé ;) ko muốn mua tai nghe thì cài tạm cái Dzmusic key vaò, dùng phím cứng next lúc khóa màn hình ngon mà ;)

bạn có thể chỉ mình cách chỉnh thông số trong cái dz musjckey ko..mình chỉ xài dc nút pause thui

pạn thử flash lần nữa xem sao.chứ mấy pạn kia vẫn flash pản này bình thườg mà.
bạn cho tớ hỏi tớ down về rồi coppy đè vào folder R-625 hay tớ phải xóa hết dữ liệu trong folder R-625 rồi mới coppy vào để flash.tớ mới tập flash lên chưa biết nhiều.thanks!
hehe.t đã làm đc juj.thanks b nhá.vui wa' xá=D>

Chỉnh sửa cuối:

bente402

Ai biết thông số nút cứng của dz music key chỉ mình với.mình chỉ xàj dc pause thuj..5233

phuonxinh

nguyenduythanh94 Giúp mình thay Font này vào bản ROFS2 V40 - SWIPE TO UNLOCK dc ko vậy.mình mù tịt về CFW.à bạn cho nó vào cả 2 bản 4x4 big icon & bản 4x4 icon nhỏ nhé. đây là Font Viet- Trung. minh để trên thẻ khi cắm vào máy tính thì toan bị rétart lại máy khi kết nối ở ổ đĩa chung.rất bất tiện...bạn bớt thơi gian giúp mình nhé,Cảm ơn bạn nhiều.......
Link dơnload Font : http://www.mediafire.com/?ntv1sie1b3pis9h

phuonxinh

nguyenduythanh94 Gúp mình thay cái Font Việt Trung này vào Bản CFW ROFS2 V40 - SWIPE TO UNLOCK cho 5230 đc ko vậy? nếu đc thì bạn cho vào 2 bản 4x4 big icon & 4x4 Small icon nhé. CFW minh mù tịt,bạn bớt chút thoei gian giúp mình nhé. Font này minh đang dùng nhưng để ở trên thẻ nhớ thì cứ khi nào cắm phone vào máy tính ở ổ dĩa chung lại rétart phone.ko kết nối đc.Cảm ơn bạn nhiều.......
http://www.mediafire.com/?ntv1sie1b3pis9h

traicauhd

phải có mod fix lỗi cho cfw c6
mod này không biết dt đã cho vào chưa

theo mình biết là mod này duythanh chưa cho vào? mình có mod thêm vào thì khi khóa phím màn hình vẫn cứ sáng bình thường mặc dù là đã khóa phím..../???

hung160990

theo mình biết là mod này duythanh chưa cho vào? mình có mod thêm vào thì khi khóa phím màn hình vẫn cứ sáng bình thường mặc dù là đã khóa phím..../???
nghĩa là mod fix dzmusic cho vào thì màn hình vẫn cứ sáng mặc dù đã khóa phím à??????????????

NguyenDuyThanh

nguyenduythanh94 Gúp mình thay cái Font Việt Trung này vào Bản CFW ROFS2 V40 - SWIPE TO UNLOCK cho 5230 đc ko vậy? nếu đc thì bạn cho vào 2 bản 4x4 big icon & 4x4 Small icon nhé. CFW minh mù tịt,bạn bớt chút thoei gian giúp mình nhé. Font này minh đang dùng nhưng để ở trên thẻ nhớ thì cứ khi nào cắm phone vào máy tính ở ổ dĩa chung lại rétart phone.ko kết nối đc.Cảm ơn bạn nhiều.......
http://www.mediafire.com/?ntv1sie1b3pis9h

Bạn dùng bản 4x4 icon nhỏ hay icon to để mình biết còn làm chứ làm 2 bản upload lên hơi lâu.

luckyfore94

ủa đèn bị sao mà phải fix :-?? ? , rồi cái DzMusicKey để làm gì vậy Duy thanh :-?? ?

Status
Không mở trả lời sau này.