• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

thin130491

cho mình hỏi bản này có gì khác với bản unique k bạn DT
mình mới vừa flash bản unique

nghia_kn

mình cài xong máy ko khởi dộng dược.bạn up nguyen 1 forder RM-588 len dược ko ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

da ok xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

Không biết bản này cái shareonline có chạy không các bạn. Bạn nào JAF bản này rồi cho ý kiến nha

giangktkt

Member
Không biết bản này cái shareonline có chạy không các bạn. Bạn nào JAF bản này rồi cho ý kiến nha

Hình như shareonline đã được loại bỏ, mình đã dùng cả 2 bản tap unlock và swipe unlock mà k thấy có.

Swipe ở trong folder nào vậy bạn?t bung file rofs2 ra rồi mà không tìm thấy.thanks

Dùng Nokia Firmware Cleaner chỉ cần tick vào ô swipe to unlock thì nó tự động xóa cho bạn. không phải vào tận thư mục chứa nó đâu. mà DT có nói k được dùng nokia editor beta để bung rosf2 nếu không sẽ bị lỗi nhé

ai cho mình lời khuyên với..nên úp lên v40 hay để v21 tốt hơn:-?

Mình trước đây cũng dùng v21 khi up lên v40 thì thấy cảm ứng mượt hơn. nhanh hơn. music play co hiển thị lời bài hát... nói chung là tốt hơn bản 21. còn bản cook của DT thì dùng rất mượt. nhiều chức năng hay. giao diện đẹp, nhanh và còn nhiều thứ khác nữa phải dùng mới biết..=D>

Hình như shareonline đã được loại bỏ, mình đã dùng cả 2 bản tap unlock và swipe unlock mà k thấy có.

Dùng Nokia Firmware Cleaner chỉ cần tick vào ô swipe to unlock thì nó tự động xóa cho bạn. không phải vào tận thư mục chứa nó đâu. mà DT có nói k được dùng nokia editor beta để bung rosf2 nếu không sẽ bị lỗi nhé
vậy thì tớ phải dùng phần mềm j để bung rosf2 hả bạn?bạn có thể nói rõ hơn 1 chút được k?thanks.
ah,tớ có thể dùng phần mềm killme để xóa luôn dc k nhỉ?

giangktkt

Member
vậy thì tớ phải dùng phần mềm j để bung rosf2 hả bạn?bạn có thể nói rõ hơn 1 chút được k?thanks.
ah,tớ có thể dùng phần mềm killme để xóa luôn dc k nhỉ?

Để bung rosf2 bạn dùng Nokia Firmware Editor chứ không phải nokia editor beta. DT có hướng dẫn nếu bung bằng nokia editor beta sẽ dẫn đến một số lỗi của themes. tớ đã dùng qua Nokia Firmware Cleaner thấy cũng dễ dùng còn killme thì tớ chưa dùng nên không biết..;;)

tớ cũng đang dùng Nokia Firmware Editor đây nhưng mà không biết nó ở chỗ nào để xóa.hix.

Chỉnh sửa cuối:

giangktkt

Member
tớ cũng đang dùng Nokia Firmware Editor đây nhưng mà không biết nó ở chỗ nào để xóa.hix.

Dùng Nokia Firmware Cleaner, chạy chương trình lên nó hiện lên 1 cái bảng trong đó có rất nhiều ô tíck vào để xóa như ovi, help. about.....có cả swipe to unlock nữa. nhấn thêm sau đó nhấn xóa là được mà bạn. phần mềm nó tự tìm và xóa cho mình

bente402

Sao mình xàj ttpod v4 mà cáj đèn trắng phím cứng cứ sáng hoài ức chế ghê

Status
Không mở trả lời sau này.