• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

x4kio

@DT ,hjx ,em bik ,lúc trướckũg xài bìh thườg ,chạy ngơn ơ ,h tự nhiên bị ,em ngĩ trog qá trìh flash bị lỗi ,mà flash lại vẫn bị ,mấy đợt trước ,em flash thì máy tự khởi độg lại ,còn h.qa vs h.nay ,em flash nó cứ đến đoạn setting mode rồi đứg máy ,tháo pin ra gắn zô lại khởi độg lại thì rompatcher nó k tự fục hồi ,fải tạo lại folder patches ,k bik trog qá trìh flash bị lỗi j ,bác DT chỉ em với ,em onl đt k up hih đc.,hjx

socloc20

@DT ,hjx ,em bik ,lúc trướckũg xài bìh thườg ,chạy ngơn ơ ,h tự nhiên bị ,em ngĩ trog qá trìh flash bị lỗi ,mà flash lại vẫn bị ,mấy đợt trước ,em flash thì máy tự khởi độg lại ,còn h.qa vs h.nay ,em flash nó cứ đến đoạn setting mode rồi đứg máy ,tháo pin ra gắn zô lại khởi độg lại thì rompatcher nó k tự fục hồi ,fải tạo lại folder patches ,k bik trog qá trìh flash bị lỗi j ,bác DT chỉ em với ,em onl đt k up hih đc.,hjx
ọc, bạn chờ xíu chứ, bạn flash vậy là lỗi hệ thống rùi, flash lại đi bạn, bình thương tới đoạn pooling phone mới bị đơ chứ ít khi nào đoạn setting mode bị đơ lắm, flash lại nhá:D

bác DT cho em hỏi tí ,em xài bản 1/4 đc. vài ngày thì xuất hiện hiện tượg treo máy ,zô các phần nhắn tin ,cài đặt ,nhật kí ...thì nó đứg ,bấm nút đỏ thì thoát ra nhưg zô lại nhưg vẫn đứg ,zô 1 đốg ứg dụg khác nó mới trở lại bìh thườg (mới h.qa àh ;)) )
hum nay flash lại bản 20/3 ( lúc trước flash bản 20/3 nó k bị thế này mà h bị ,em chả hỉu sao ) xài thì lâu lâu vẫn xuất hiện hiện tươg treo máy ,em đã flash lại 2 lần ròy mà vẫn bị
ức chế ,từ đó đến h đây là lần đầu tiên bị ,có ai bik cách khắc phục k ,chỉ em với ,chắc lỗi này k ai bị đâu nhỉ ,hjx

tớ cũng như bạn, phải flash lại bản 20/3, lâu lâu đang gọi dt mà còn bị treo nữa, quay về bản 20/3 thấy good hơn, nản nhất là công đoạn flash xong cài lại phần mềm ứng dụng, giờ mới thấy lợi ích cái autoins trong bản cook:p

x4kio

ọc, bạn chờ xíu chứ, bạn flash vậy là lỗi hệ thống rùi, flash lại đi bạn, bình thương tới đoạn pooling phone mới bị đơ chứ ít khi nào đoạn setting mode bị đơ lắm, flash lại nhá:D

tớ cũng như bạn, phải flash lại bản 20/3, lâu lâu đang gọi dt mà còn bị treo nữa, quay về bản 20/3 thấy good hơn, nản nhất là công đoạn flash xong cài lại phần mềm ứng dụng, giờ mới thấy lợi ích cái autoins trong bản cook:p

hjx ,mìh ngồi chở r` ,mà nó cứ setting mode ,còn trog JAF thì nó đã ghi chữ cuối là done r` mà bìh thườg khi flash có 2 chữ done lận ,h chỉ còn 1 chữ k bik bị sao nữa ,chán gê

socloc20

hjx ,mìh ngồi chở r` ,mà nó cứ setting mode ,còn trog JAF thì nó đã ghi chữ cuối là done r` mà bìh thườg khi flash có 2 chữ done lận ,h chỉ còn 1 chữ k bik bị sao nữa ,chán gê

1 CHỮ THUI BẠN, không biết mấy bác kia lấy đâu ra 2 chữ nhưng mà 1 chữ done là ok, nếu dt không khởi động lại bạn tháo pin lắp lại mở nguồn là xong, nhưng mà bình thường là nó mở lại, và lúc đó là OK:D

x4kio

1 CHỮ THUI BẠN, không biết mấy bác kia lấy đâu ra 2 chữ nhưng mà 1 chữ done là ok, nếu dt không khởi động lại bạn tháo pin lắp lại mở nguồn là xong, nhưng mà bình thường là nó mở lại, và lúc đó là OK:D

mìh bik ,bìh thườg nó sẽ khởi độg lại ,đằg này nó k khởi độg mặc dù đã hiện done ,sau đó mở lên ,rs máy ,xài 1 hồi bị treo ,còn rompatcher thì k tự phục hồi ,phải tạo lại folder patch ,mình k bik bị j` nữa .nên mới hỏi ,từ đó h mình chưa bị cái này bao h ,cái này mới bị hồi h.qa ,nản qá

thienxa323

tks anh nhiều, em flash được rùi, hiện 1 chữ done làm em lo quá, tháo pin ra là là được

em thấy bên forum dally mobile cũng có bản này của anh Thanh thì phải

shido_katori

Active Member
nếu hiện 1 chữ Done thì tháo pin ra gắn vào rồi bật nguồn, hiện 2 chữ Done thì máy tự khởi động cho mình luôn !

m4phja

cho em hỏi là tại sao sau khi flash xong phần ghi chú lại không tìm thấy ở đâu vậy bạn?

anhtrung1991

trước khi flash nếu thẻ nhớ có video ..flash xong vào xem ảnh đến 1 video nào đó thì có hiện lên 1 hình ....ví dụ như sau có cái nút play tam giác ở giữa...

nhưng bây giờ mình copy video vào nó không như vậy nữa ,,mà nó hiện như cái ảnh bi lỗi ...

không ai giúp mình ak.:((

Luu_Tan_Vu

mình mới flash xong để sử dụng coi sao. cám ơn nha

ủa mà sao mình xài bản tap to unlock mà sao k thấy gì hết vậy. có cần phải mở cái gì k. chỉ mình với. à mà đựo7 rồi thank nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

à mà bạn bỏ mấy cái icon e7 ra đi nó chưa hoàn thiện lắm nên hơi xấu. dùng toàn n8 sẽ đẹp hơn.

à sao bạn k dùng cái theme n8 black của LA sẽ đẹp hơn. đó là góp ý của mỉnh thôi. hay là bạn sửa giúp mình đi. trong theme chỉ cần theme nokia theme white mặc định của c6 với cái n8 black thôi. mình xài nokia 5233 bản 3x4 tap to unlock.

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

mình mới flash xong để sử dụng coi sao. cám ơn nha

ủa mà sao mình xài bản tap to unlock mà sao k thấy gì hết vậy. có cần phải mở cái gì k. chỉ mình với. à mà đựo7 rồi thank nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

à mà bạn bỏ mấy cái icon e7 ra đi nó chưa hoàn thiện lắm nên hơi xấu. dùng toàn n8 sẽ đẹp hơn.

à sao bạn k dùng cái theme n8 black của LA sẽ đẹp hơn. đó là góp ý của mỉnh thôi. hay là bạn sửa giúp mình đi. trong theme chỉ cần theme nokia theme white mặc định của c6 với cái n8 black thôi. mình xài nokia 5233 bản 3x4 tap to unlock.
Icon E7 mình chỉ thay thế icon Cài đặt và Danh bạ thôi. Icon Cài đặt N8 hơi nhỏ nên mình mới thay.
Bạn ơi ko nên cầu toàn quá, nếu bạn thích bạn có thể cài nó vào dùng cũng đc mà.

không ai giúp mình ak.:((
Định dạng của video ko đúng nhé bạn!

NguyenDuyThanh

Bỏ cái Factory set đi.

Bạn flash bỏ đừng tích vào Factory set nhá.
Còn ko tự tạo folder patches là do bạn tháo thẻ nhớ (hoặc lỏng thẻ nhớ).

NguyenDuyThanh

cho em hỏi là tại sao sau khi flash xong phần ghi chú lại không tìm thấy ở đâu vậy bạn?
Mình đã sử dụng phần mềm Ghi chú mới với giao diện và tính năng tốt hơn đó (trong phần Văn phòng nhé).

P/S: Sr post thành 3 bài rồi, mọi khi làm mem bình thg tự gộp bài bây h làm VIP post các bài riêng ko tự gộp. Lần sau sẽ để ý hơn. ^^

barracuda

sao mình vẫn tích vào factory set mà vẫn flash ầm ầm nhỉ :-?? chả thấy lỗi lầm ji :-??

traicauhd

Hai máy 5233 và 5228 cả 5232 nữa đều là một thui, cùng thuộc RM-625....???

ctgreen312

duythanh có thể cho mình file tap to unlock để mình dùng cho bản unique 3.0 không

chu_tuanpro

Sao khj minh vao phan rompatches thi man hinh chi nhay 1 cai roi thoat ra luon nhi.hay la do minh khi flash minh thao the nho ra nhi.gio minh phai lam the nao de vao duoc phan do vay?.sr minh dang online bang dt khong viet duoc dau

Status
Không mở trả lời sau này.