• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

chu_tuanpro

Mấy pác ui. Sa0 e lên google đánh tên chủ đề topjc “cfw anonymous for 523x...” thì nó tìm ra ngay forum của pdaviet mìh. Nhưng kjck zô thì ko sao vào đc thế. Mà gõ thẳng trag chủ pdaviet.net trog khug web thì zô vẫn 0k ma. Nhưg như thế thì tìm topjc mình mờ mắt lun. Pác nào pjết cách zô nhah thj pày e với. E t0àn ra wán net chơi thuj. Thank các pác nhju. Thàh vjên mớj nên gà lắm. Hjx

bạn kích chuột phải vào link chọn mở link trong cửa sổ mới nha

socloc20

mình thấy cái mod tăng chất lượng camera ko có hiệu quả lắm nhỉ, bất kì bản cfw nào mình flash camera đều tệ hơn hơn fw gốc, hình nó nhòe đi, hơi mờ, ko sắc nét như camera fw gốc, ai biết tại sao ko?????
Có thể bỏ cái mod tăng chất lượng camera đó ra được ko nhỉ, có khi bỏ ra nó lại như fw gốc:-?

thangku1989

mình thấy cái mod tăng chất lượng camera ko có hiệu quả lắm nhỉ, bất kì bản cfw nào mình flash camera đều tệ hơn hơn fw gốc, hình nó nhòe đi, hơi mờ, ko sắc nét như camera fw gốc, ai biết tại sao ko?????
Có thể bỏ cái mod tăng chất lượng camera đó ra được ko nhỉ, có khi bỏ ra nó lại như fw gốc:-?

theo mình là bỏ đc chắc bạn đã biết cái mod tăng chất lượng camera nó ở chỗ nào rùi đúng không? giờ chỉ cần download CFW gốc của mình về bung nó ra sau đó copy cái flie camera cũ ra rùi nhét vào CFW của DuyThanh chắc là đc

đúng là camera hiện tại nó không đc thật cho lắm

DuyThanh mình còn bị một lỗi nữa đó là thỉnh thoảng những ứng dụng mình cài đặt tự dưng biến mất phải khởi động lại máy thì mới hoạt động lại bình thường

Chỉnh sửa cuối:

huutran77

mới mất con 5233.huhu.tính mua con mới mà không biết 6 triệu trở lại mua máy cảm ứng nào đc ta?

wimax16vnn

mới mất con 5233.huhu.tính mua con mới mà không biết 6 triệu trở lại mua máy cảm ứng nào đc ta?

6 chai thì
1/ thik android thì mút con LG Optimus one (5tr7)
2/ thik SYM thì con C6 (5tr8) cố tý lênC6-01 7tr

huutran77

vậy chắc chọn c6 quá.mình thix adroi,nghe nói ad mạnh hơn sym phải k?nhưng lại k thix lg va ss,ước gì nokia ra máy chạy ad.hey.

huutran77

mua C6 đi , còn về CFW với a e :))

Nói ra câu này thấy ngại chứ trc giờ mình toàn đow về rồi flash k ah chứ k có biết côok.hihi.mà c6 rồi còn cfw gì nữa nhỉ.chẩng lẻ lại lên sym3???:ar!

darkness90vt

vậy chắc chọn c6 quá.mình thix adroi,nghe nói ad mạnh hơn sym phải k?nhưng lại k thix lg va ss,ước gì nokia ra máy chạy ad.hey.

h còn mua sym làm gì nữa, nó ngừng phát triển rồi, để dành ít nữa mua con sony ericsson mini chạy ad 2.3 quay film hd đi

thangku1989

ai cho mình biết tác dụng của cái tích này khi mình flash factory set(hay còn gọi là nhà máy sản xuất thiết) nó có tác dụng gì vậy? Vì mình thấy bạn DuyThanh lại không tích còn những phiên bản khác các bạn vẫn tích vào đó? thanks

socloc20

ai cho mình biết tác dụng của cái tích này khi mình flash factory set(hay còn gọi là nhà máy sản xuất thiết) nó có tác dụng gì vậy? Vì mình thấy bạn DuyThanh lại không tích còn những phiên bản khác các bạn vẫn tích vào đó? thanks
à, tích cái đó nó format máy luôn nha bạn, nhưng tích vào cái đó flash xong máy hay đơ lắm, phải tháo pin rùi gắn lại

Nhoxly00

mua LG omtimus one đi anh em! đáng đồng tiền bát gạo nhất! tuy k đẹp bằng mấy con ss. tốt gỗ hơn tốt nước sơn :))

nhoxjnhzai

à, tích cái đó nó format máy luôn nha bạn, nhưng tích vào cái đó flash xong máy hay đơ lắm, phải tháo pin rùi gắn lại

mình flash liên tục ,toàn tích vào đó mà chưa thấy đơ bao h.tích vào như thế thì hđh hoàn toàn mới k dính dáng gì đến cái cũ ,rất hay đấy chứ!

Status
Không mở trả lời sau này.