• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

saomai262

Có ai bị lỗi là : khi cài một file jar, vào trong Cài Đặt >> Quản lý ứng dụng >> Ứng dụng đã cài đặt >> tùy chọn ( một file .jar, ở đây của em là ola ken ) >> Cài đặt nhóm ứng dụng thì tất cả các mục trong đó đều hiện là " Luôn được phép ". Thế này nguy hiểm quá. Mua vip ola mà lag thì hết sạch tiền mất :(.

0908727527

Có ai bị lỗi là : khi cài một file jar, vào trong Cài Đặt >> Quản lý ứng dụng >> Ứng dụng đã cài đặt >> tùy chọn ( một file .jar, ở đây của em là ola ken ) >> Cài đặt nhóm ứng dụng thì tất cả các mục trong đó đều hiện là " Luôn được phép ". Thế này nguy hiểm quá. Mua vip ola mà lag thì hết sạch tiền mất :(.

Đó là do mod java đó bạn :)

ryuk9x

bản đồ 3.0.6 này mình thấy khó sử dụng quá, ko trực quan và hiển thị rõ ràng như bản 3.0.4 bạn cung cấp lần trc ở bên CFW Unique, mình copy dữ liệu 3.0.4 vào mà nó ko chạy, có cách nào ko ?

0908727527

bản đồ 3.0.6 này mình thấy khó sử dụng quá, ko trực quan và hiển thị rõ ràng như bản 3.0.4 bạn cung cấp lần trc ở bên CFW Unique, mình copy dữ liệu 3.0.4 vào mà nó ko chạy, có cách nào ko ?

Xóa OVI Maps 3.06 rồi cook lại 3.04 :))

thangku1989

Phiên bản này của DuyThanh cũng binh thường nhỉ. Ram bình thường luôn ở từ 40-42 Mb

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Nhokly00 ơi bạn bung cái CFW này của duyThanh ra sau đó thay cho mình cái chữ NguyenPhuHa vào phiên bản tùy chỉnh với, thanks

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Phiên bản này của DuyThanh cũng binh thường nhỉ. Ram bình thường luôn ở từ 40-42 Mb

Nhokly00 ơi bạn bung cái CFW này của duyThanh ra sau đó thay cho mình cái chữ NguyenPhuHa vào phiên bản tùy chỉnh với, thanks
hơi bị......=))
Làm luôn 1 bản OFW nếu rảnh Duy thanh ơi =D>

shido_katori

Active Member

~100 soft, Ram ổn định 45-46 MB

NguyenDuyThanh

Sau nhiều ngày đêm nghiên cứu cho firmware N97mini thì đã sửa đc hết các lỗi và hoàn thành các khâu khoảng 80%, cố gắng vài ngày nữa, và đang làm thêm 1 số mod nữa là sẽ ra bản N97 tốt (cho cả 5233 và 5230).

x4kio

Sau nhiều ngày đêm nghiên cứu cho firmware N97mini thì đã sửa đc hết các lỗi và hoàn thành các khâu khoảng 80%, cố gắng vài ngày nữa, và đang làm thêm 1 số mod nữa là sẽ ra bản N97 tốt (cho cả 5233 và 5230).

chờ mãi mới thấy DT ra CFW mới :D:D

Luu_Tan_Vu

mình thì chỉ hy vọng bạn làm sao cho máy sống được khoảng 2 ngày là mừng rồi. fw nào của bạn mình cũng thấy pin rất mau hết nhưng k hiểu sao mình xài mấy fw c6 khác thì k bị như vậy nữa hay có gì nhỉ khó hiểu quá

socloc20

mình thì chỉ hy vọng bạn làm sao cho máy sống được khoảng 2 ngày là mừng rồi. fw nào của bạn mình cũng thấy pin rất mau hết nhưng k hiểu sao mình xài mấy fw c6 khác thì k bị như vậy nữa hay có gì nhỉ khó hiểu quá
bạn mình xài fw của DT nhắn tin chat chít nghe nhạc, web liên tục cả gần 2 ngày mới sạc 1 lần mà pin vẫn còn 4 vạch, bạn xem lại cục pin máy bạn xem, nhiều khi máy mới mua mà pin chai rồi

socloc20

hay máy của bác dị ứng với fw=)), chờ vài hôm nữa DT ra bản mới xem có khác biệt về pin ko

Luu_Tan_Vu

mình vẫn đang xài fw cook nè nhưng chỉ mỗi fw của dt là mau hết pin và nong máy k hiểu nữa. cứ chờ coi sao

socloc20

Không biết N97mn pin ngon hơn bản này không :-?
chắc hơn, muốn pin vô đối thì lại quay về fw gốc, mà giờ quay về fw gốc cũng khó vì core bản này là 40.7 rồi, mà fw gốc mới ko có LANG việt lại phải thêm vào -> lười:p

Status
Không mở trả lời sau này.