• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

anhtrung1991

có 1 vấn đề là..vào wed font chữ hơi nhòe bạn có thể sửa khi vào wed font cũ dc không..nhìn chán quá..còn đâu có vẻ tốt đó..ram cao thật :))

socloc20

có 1 vấn đề là..vào wed font chữ hơi nhòe bạn có thể sửa khi vào wed font cũ dc không..nhìn chán quá..còn đâu có vẻ tốt đó..ram cao thật :))

xài thêm cái thêm 5 mb ram của bác kienvp nữa là số 1. Ram từ chìu giờ vẫn 62 mb =))

shido_katori

Active Member
Cái này mình port chưa hoàn toàn sang hẳn N97 mini mà vẫn giữ 1 số thứ của C6 nên ko biết thế nào? Bạn thử test xem. Mình cũng ko sử dụng các effect sao, lá bay gì cả nên chưa test. Nhưng theo mình ko nên sử dụng các effect nặng như vậy, lúc xử lí đa nhiệm sẽ rất lag (bạn từ ứng dụng này thoát ra menu, sang ứng dụng khác sẽ khá lag).
mình có thay cái effect khác vào rồi, nếu effect mà có hỗ trợ trong menu thì vẫn xài ok dc

thuyna

bản này có xài chung cái swipe to unlock với jbaktaskman ko huh các bác

cuti2105

@ALL: Thời gian này mình hơi bận, cố làm xong bản mới rồi tập trung thi cử nên trong khoảng 2 tuần nữa sẽ ít online, ít trả lời thắc mắc của các bạn đc, các bạn thông cảm nhé. Ai giúp đỡ đc mình trả lời các post trong thời gian này thì mình rất cám ơn :D

DT học trường gì thế mà bh mới thi :D

NguyenDuyThanh

Phiên bản mở khoá N8 và C5 cái nào hấp dẫn hơn vậy anh em?
Nếu anh thích phong cách kéo giống iOS thì dùng N8 swipe to unlock vì nó cũng khá đẹp. Còn anh thích sự đơn giản, nhanh chóng thì nên chọn C5-03 tap to unlock. Em chọn C5-03 tap to unlock vì còn 1 lí do: tùy theo từng theme nó có thể thay đổi màu của nút mở khóa.

NguyenDuyThanh

Bản này ko có effect menu như n97 ??? Fix đc ko DT ??
Mình chưa tìm đc file liên quan tới effect menu như N97 nên chưa port đc hoàn toàn, port đc thì lại lỗi phần danh bạ nên chưa làm. Đó cũng đâu phải là lỗi đâu mà fix ^^, để thời gian tới rảnh nghiên cứu xem.
Nhưng effect menu rất lag, khó đa nhiệm, theo mình ko nên dùng những effect nặng như vậy.

ban nay da la ban final chua ha duythanh?
Rồi.

NTiolanDatluu

Nếu anh thích phong cách kéo giống iOS thì dùng N8 swipe to unlock vì nó cũng khá đẹp. Còn anh thích sự đơn giản, nhanh chóng thì nên chọn C5-03 tap to unlock. Em chọn C5-03 tap to unlock vì còn 1 lí do: tùy theo từng theme nó có thể thay đổi màu của nút mở khóa.

chuẩn! nếu bạn la ng thích mã thì chọn swipe to unlock khá đẹp, mình cũng từng dùng qua ( bản beta ) nhưng đôi khi nó ko tiện lợi cho lắm, nếu đơn giản và nhanh thì chọn C5-03 tap on lock mà ok nhất!

cuti2105

hnay địh đổi gió qa tap unlock nhưg bị lỗi link thế là lại về vs swipe unlock...vẫn kết e nó :X mặc dù n` lúc quay phao = google k tiện lắm

Status
Không mở trả lời sau này.