• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

hnay địh đổi gió qa tap unlock nhưg bị lỗi link thế là lại về vs swipe unlock...vẫn kết e nó :X mặc dù n` lúc quay phao = google k tiện lắm
Những thống kê cho thấy thì đa số sử dụng Swipe to unlock. Tap to unlock chỉ bằng 2/3 người sử dụng phiên bản Swipe to unlock. Mỗi người thích 1 kiểu thôi :D

shido_katori

Active Member
không thay effects bong bóng được, nhìn font xấu quá

mình thay effect bình thừơng mà. Font android này hỗ trợ 7 trang kí tự và tiếng Hoa nữa nên đổi làm gì.
Topic FW của duythanh luôn đông khách nhỉ, xài bản 4x4 5230 từ chiều tới giờ vẫn chưa thấy lỗi gì

xubaxabu

Mình dùng bản 5233 4x4 big icon và ko dùng được Dzmusic key, có ai bị ko??? Bạn nào có share cho mình mod fix với

cuti2105

Những thống kê cho thấy thì đa số sử dụng Swipe to unlock. Tap to unlock chỉ bằng 2/3 người sử dụng phiên bản Swipe to unlock. Mỗi người thích 1 kiểu thôi :D

ừ tại nó đơn giản qá :D mà lúc xoay màn hìh để unlock cái bản tap hơi chậm hơn thì p?...theo ýk kiến của mìh là nthế :D k biết p? k nữa

NguyenDuyThanh

ừ tại nó đơn giản qá :D mà lúc xoay màn hìh để unlock cái bản tap hơi chậm hơn thì p?...theo ýk kiến của mìh là nthế :D k biết p? k nữa

Đúng rồi đấy, vì nó thế, ko có cách nào sửa đc đâu.

tc89

DT ơi. Theo như hướng dẫn của bạn m Flash ở V21. Đổi tên các file như bạn nói nhưng k chạy đc. Bật máy lên chỉ rung thôi.

hoangphonghd

DT ơi tại sao khi xoay ngang thì thanh op ko căn giữa nhỉ :-?

Đứng thì căn giữa ngang thì ko

cuti2105

DT ơi. Theo như hướng dẫn của bạn m Flash ở V21. Đổi tên các file như bạn nói nhưng k chạy đc. Bật máy lên chỉ rung thôi.
bản cũ của bác là bn?? nếu mà đã up lên v40. mà úp lại bản v21. thì die phone là chắc rồi...máy e dùg bản v21. suốt nên e up v21. thôi...bác thử down lại v40. rồi flash lại xem...k e nghĩ thế này thì chỉ còn có cách đem ra care...mà đem ra đấy thì đem về nghe gọi nt thoai, na ná giốg con 1202

vantruong95

Hình như danh bạ bị lỗi. Mình để bộ nhớ danh bạ cả 2 luôn (bộ nhớ máy và sim) lúc người khác gọi tới không hiện tên chỉ hiện số thui.Nhưng khi để 1 trong 2 thì lại được :(

cuti2105

Hình như danh bạ bị lỗi. Mình để bộ nhớ danh bạ cả 2 luôn (bộ nhớ máy và sim) lúc người khác gọi tới không hiện tên chỉ hiện số thui.Nhưng khi để 1 trong 2 thì lại được :(

nên để 1 bộ nhớ thôi thì p? nếu để 1 bộ nhớ thì dù 1 trog 2 số trog tên db đều hiện 1 tên nhé...

@DT : DT ơi cho hỏi phát làm.cái phần mềm xem lyric nhạc ở đâu thế nhỉ

socloc20

bản cũ của bác là bn?? nếu mà đã up lên v40. mà úp lại bản v21. thì die phone là chắc rồi...máy e dùg bản v21. suốt nên e up v21. thôi...bác thử down lại v40. rồi flash lại xem...k e nghĩ thế này thì chỉ còn có cách đem ra care...mà đem ra đấy thì đem về nghe gọi nt thoai, na ná giốg con 1202

flash lại được mà đâu cần mang ra care

tc89

Máy m trc dùng V21 Unique. Sau đó m tải FW Anony...03/05 của DT. Đổi tên file Roft2 và fpsx về V21 như DT chi bảo. Dùng Core V21 Flash. Bây giờ máy k lên nữa. Down Core V40 và Rosf2 V40 về Flash vẫn vậy. Tình hình này Chết Phone rồi. Ai có cách nào k vậy?

socloc20

nên để 1 bộ nhớ thôi thì p? nếu để 1 bộ nhớ thì dù 1 trog 2 số trog tên db đều hiện 1 tên nhé...

để 2 bộ nhớ bình thường mà, đâu sao đâu

mà sao cái thanh nháy khi nhắn tin nó dài thế nhỉ, ai bị như thế ko, thay kiểu bàn phím khác vẫn bị

Máy m trc dùng V21 Unique. Sau đó m tải FW Anony...03/05 của DT. Đổi tên file Roft2 và fpsx về V21 như DT chi bảo. Dùng Core V21 Flash. Bây giờ máy k lên nữa. Down Core V40 và Rosf2 V40 về Flash vẫn vậy. Tình hình này Chết Phone rồi. Ai có cách nào k vậy?

coi chừng dùng nhầm core nhé, hay nhầm rotf nữa

vantruong95

Mình copy danh bạ trong sim vô máy. Xong để cả hai bộ nhớ luôn.Rùi lấy 1 máy khác (đã lưu số trong cả 2 danh bạ) goi thì không hiện tên, chỉ hiện số thui

Bạn dùng minilyrics nhé. Em nó đây :
http://www.crintsoft.com/dl.htm
Key :
Name: JANOSiK TEAM
Serial: LD4C8K3WHBC4Z1BZ12

hoangphonghd

Nhận xét qua sau khi flash.
1. Bộ cảm biến ánh sáng ko đc như trong hình

2. Màn hình khi xoay ngang thì chữ ko căn giữa

3. Ko ẩn logo mạng đc (Hình minh họa)

Continue ....​

0908727527

Logo mạng hình như là chọn hiển thị thì là tắt, và ngược lại
Mà cái theme trắng chả thấy cái logo mạng đâu ?

Status
Không mở trả lời sau này.