• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Aura cho 5233 v50

atrau

Lên navi down fw gốc là vietnam black black phải không Vurain? máy mình màu đen.

Bạn đổi tên FW của mình theo đúng bản tải về rồi chép đè lên là được. Trước khi flash nó phải hiện đủ 4 file thế này

Thiều 1 file cũng không được. FW gốc bạn nên tải bằng navif, nếu add link vào idm hay bị đổi tên, đến lúc cop vào flash sẽ không nhận.

huutran77

Bạn đổi tên FW của mình theo đúng bản tải về rồi chép đè lên là được. Trước khi flash nó phải hiện đủ 4 file thế này

Thiều 1 file cũng không được. FW gốc bạn nên tải bằng navif, nếu add link vào idm hay bị đổi tên, đến lúc cop vào flash sẽ không nhận.
máy mình 5233 màu đen v50, tải về rồi đổi tên gì nữa nhỉ.mình down trên navi về được tới 8 file.

atrau

máy mình 5233 màu đen v50, tải về rồi đổi tên gì nữa nhỉ.mình down trên navi về được tới 8 file.

Navifirm bản mới thường hỗ trợ cho down bằng idm, lần trước thằng bạn mình down kiểu này về bảo flash không được. Mình sang xem thì tên file đề có thêm mấy kí tự đằng trước nên jaf không nhận, đổi lại tên file thì flash được luôn.
Mình bảo bạn đổi tên file ở đây là đổi tên FW của mình theo tên các file tải bằng navifirm cho giống rồi chép đè lên ấy mà, mình dùng máy màu trắng nên tải bản màu trắng.

huutran77

Navifirm bản mới thường hỗ trợ cho down bằng idm, lần trước thằng bạn mình down kiểu này về bảo flash không được. Mình sang xem thì tên file đề có thêm mấy kí tự đằng trước nên jaf không nhận, đổi lại tên file thì flash được luôn.
Mình bảo bạn đổi tên file ở đây là đổi tên FW của mình theo tên các file tải bằng navifirm cho giống rồi chép đè lên ấy mà, mình dùng máy màu trắng nên tải bản màu trắng.
Cuối cùng cũnghiểu tại sao mình k flash dc bản này, do cái navifirm bản mới khi down bằng idm se bị đổi tên file,cách tốt nhất là down navi bản 1.3 sẽ không phải đổi tên gì cả cũng flash dc.

anhphu18

có cách nào ẩn video ko atrau, nó quét tùm lum à, mod ẩn file trong thư mục secrect hăy hidder là sao vậy :(

atrau

có cách nào ẩn video ko atrau, nó quét tùm lum à, mod ẩn file trong thư mục secrect hăy hidder là sao vậy :(

Bạn cứ để trong other hay data gì cũng được, nó ẩn hết đó

:-?không biết fw gốc có mod menu không nhỉ???:-?

mode thế nào, chỉ có thể sx và căn chứ giữa thôi, không mở rộng hay landspace được hén

không đâu :))

Luu_Tan_Vu

mode thế nào, chỉ có thể sx và căn chứ giữa thôi, không mở rộng hay landspace được hén

mở rộng thì được căn giữa phải dùg patch

x4kio

bác atrau ơi ,tìh hìh là em k bik làm sao để ẩn ảnh cả ,bỏ mod secret vô r` ,mà k đ.c ,em bỏ hìh ảnh vô orther kug~ k bik đ.c lun ,bác có cáck jì júp em vs :(:(

anhphu18

bạn sửa ở file này 102828AC.txt
0x2 string "System\\;Temp\\;Private\\;sys\\;resource\\;active notes\\;Others\\Contacts\\;Cities\\;data\\;UXTC\\; icons\\;Music\\;Sounds\\;Secret Videos\\;Wallpapers\\;data\\;BlueSpectrumHS\\;" 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail

x4kio

bạn sửa ở file này 102828AC.txt
0x2 string "System\\;Temp\\;Private\\;sys\\;resource\\;active notes\\;Others\\Contacts\\;Cities\\;data\\;UXTC\\; icons\\;Music\\;Sounds\\;Secret Videos\\;Wallpapers\\;data\\;BlueSpectrumHS\\;" 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
tks bạn :)
mìh có thể hay chữ secret = chữ khác đ.c k bạn