• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Aura cho 5233 v50

x4kio

trên fw gốc thì k thếy tác dụng lắm
hjx ,vậy k có cák nào ẩn đ.c àh
tại em xài explore ,r` copy truyện vô thư mục secret để đọc ,6gb mấy ,khỏag 70k hìh ,hjx ,h mà copy vô pc chắc chết :((

Luu_Tan_Vu

tại em xài explore ,r` copy truyện vô thư mục secret để đọc ,6gb mấy ,khỏag 70k hìh ,hjx ,h mà copy vô pc chắc chết :((
bạn copy vào mấy thư mục gốc

atrau

Tạm thời bạn để trong các thư mục hệ thống ấy, nó sẽ không quét được.
không hiểu sao bản FW mình up lên lại thiếu mất mod giới hạn gallery, có lẽ do lúc làm bản v50 sửa lại chút để không xung đột nhỡ tay xóa nhầm. mod anphu đưa bạn chính là mod mình gửi anphu đấy,mình dùng nó trong v40 đảm bảo không quét nhầm foler nào. Mod này trong rof3 không có, bạn chịu khó tìm trong rof2 vậy.
FW gốc giờ ít người dùng nên mình không sửa lại nữa mà hỗ trtwungf người, ai cần gì cứ pm mình.