• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

;;)

Hchien2009

bác bỏ nhửng j mà ra C được tới đó ghê vậy? bác có cách nào nâng RAM lên cao hơn chít dc hem dzậy

manhtu

bác bỏ nhửng j mà ra C được tới đó ghê vậy? bác có cách nào nâng RAM lên cao hơn chít dc hem dzậy

RAM là về phần cứng rồi nên bó tay
hiện tại sau khi khởi động xong thì tầm gần 60MB RAM

wangsang1104

bản này bác có mod thêm gì vào ngoài những cái trên k, có pm nào mở khoá mà k dùng nút mở khoá k nhỉ dùng nhiều bây h nó hơi lún vào khó bấm thật

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Hiện tại đã làm đc kéo mở khóa rồi.
mở khóa thì ấn phím menu thôi,cần gì ấn phím chức năng đâu.

wangsang1104

Hiện tại đã làm đc kéo mở khóa rồi.
mở khóa thì ấn phím menu thôi,cần gì ấn phím chức năng đâu.
vậy k có pm nào chạm vào màn hình để mở khoá hả bác, bản này bác có mod thêm gì vào k bác nhớ up sớm sớm cho ae nhé bác thank you very much

manhtu

Mình cũng kô rõ lắm, bạn thử search xem có phần mềm nào như vậy kô

wangsang1104

k biết có pm nào như vậy k nhỉ chứ bấm mấy fím cứng nản lắm

Chỉnh sửa cuối:

prosoldgold

giá như bác mod đc cái bàn phìm nhắn tin cho tiện thì hay, chứ cái dấu tick màu xanh đó phía trên quá, nhiều lúc viết nt một tay, viết xong ấn để hoàn thành thì tí nữa là rơi máy :D.

Hchien2009

thấy trên 4rum mình có nhiều topic làm c6 cho mấy con kia mà sao không thấy ai hổ trợ cho bác Tu cook con c5-03 này hết vậy huhu

crickvn

ko ổn rồi!! em dang fw tới bước cuối cùng thì nó thông báo lỗi Firmware updating failed.
màn hình thì hiện Test mode
bây giờ em phải làm sao đây?? sợ hư máy wa!! ai giúp em với

ok_never

ko ổn rồi!! em dang fw tới bước cuối cùng thì nó thông báo lỗi Firmware updating failed.
màn hình thì hiện Test mode
bây giờ em phải làm sao đây?? sợ hư máy wa!! ai giúp em với
Flash lại lần nữa đi bạn, không hư đâu mà lo