• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

nampro22

con c5-03 này có mỗi bác manhtu làm thôi. Có vẻ như con này k được ưa chuộng lắm

ok_never

con c5-03 này có mỗi bác manhtu làm thôi. Có vẻ như con này k được ưa chuộng lắm
CHắc do con này thuộc dòng v5, mà lại "sinh" sau mấy máy khác, chắc mấy máy kia trâu quá nên người ta không xài máy này nhiều

d617470

ko ổn rồi!! em dang fw tới bước cuối cùng thì nó thông báo lỗi Firmware updating failed.
màn hình thì hiện Test mode
bây giờ em phải làm sao đây?? sợ hư máy wa!! ai giúp em với
lần trc mình cũng thế, chả fláh nữa bật lên dùng bt =))

manhtu

Xin lỗi ae hôm nay có việc bận nên giờ mới up được
tối đang up thì PC lăn đùng ra

ok_never

Bác ơi dùm cung cấp thêm file rofs2 đi bác, xả nén không được file đó, nó báo lỗi đó bác

mattroiden27

file cài đặt báo lỗi bác ơi. file rofs2.v20. không cài đạt lên máy tính được. Bác chủ up lại nha bác. thanks bác nhiều. :X

manhtu

lạ thật file chưa up thì chạy ngon lành
file up lên tải về thì bị lỗi, trước mình cũng bị thế, nhưng tải lại ở win7 thì cài đặt trên xp cũng ngon, ko hiểu sao nữa
AE chịu khó chiều mình sẽ up lại ngay

Hchien2009

Bác khỏi làm ra file exe cũng được, nén lại up lên thôi còn lại a e tự làm cho đã:)):)):)):)):))

manhtu

file exe này thỳ flash kiểu gì vậy bác manhtu
exe thì cài đặt như bạn tải file exe về thôi
thử làm như hướng dẫn của ngviethoa cũng ko đc
chiều up file rar, nếu vẫn lỗi thì lại up lẻ file

manhtu

ae đợi tí nhé
vừa tích hợp thêm bộ python và dọn rác S-Cleaner

jomokino

Bạn ui mình nghĩ không cần tích hợq python đâu vì nếu có cài nó thì cũng chỉ có dùng cái quét rác. Mà quét rác xong thường gây ra lỗi lắm. Thân.

manhtu

Bạn ui mình nghĩ không cần tích hợq python đâu vì nếu có cài nó thì cũng chỉ có dùng cái quét rác. Mà quét rác xong thường gây ra lỗi lắm. Thân.
mình tích hợp sẵn python ai có nhu cầu thì dùng thôi, còn ko thì nó vẫn nằm nguyên đó
chưa thấy lỗi gì bạn ah
lướt web hay làm gì đó thường tạo ra file rác làm chậm máy nên quét