• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

wangsang1104

anna đâu ra vậy hay chỉ là theme thôi chứ mình cũng update sao k thấy anna gì đâu sao lại có chuyện đó nhỉ, mà ngon hơn chỗ nào bạn

trilonelynb

anna đâu ra vậy hay chỉ là theme thôi chứ mình cũng update sao k thấy anna gì đâu sao lại có chuyện đó nhỉ
.thật 100% mình test con này hoài mà.cách sử dụng em nó hơi khác với s60v5.mà vs cả thằng bạn mình gà gô có bít gì đâu.đảm bảo ko phải là thêm anna

wangsang1104

.thật 100% mình test con này hoài mà.cách sử dụng em nó hơi khác với s60v5.mà vs cả thằng bạn mình gà gô có bít gì đâu.đảm bảo ko phải là thêm anna
bạn có thể chụp vài cái hình post lên cho ae xem đc k

ok_never

? anna đâu ra thế ta? Up hình đi bác
Con c5-03 xài vốn đã khác mấy con v5 khác rồi mà

d617470

tình hình là landscape k có slide2 unlock , lúck mở khoá ở landscape thì nó giật giật rồi lại khoá đứng

trilonelynb

? anna đâu ra thế ta? Up hình đi bác
Con c5-03 xài vốn đã khác mấy con v5 khác rồi mà
.trời thế icon mặc định mớii mua của nó là anna thỳ sao hả bác.thăng bạn em nó chưa hề cái một thêm anna vào máy nó.vs cả cách dùng,giao diện mở khoá vs fw của nó khác thỳ sao.em ko nhớ rõ nữa nhưng hình như phiên bản của nó là 12.... gì gì đó nữa.để thứ 2 chắc là có hình up lên thoy mà

ok_never

.trời thế icon mặc định mớii mua của nó là anna thỳ sao hả bác.thăng bạn em nó chưa hề cái một thêm anna vào máy nó.vs cả cách dùng,giao diện mở khoá vs fw của nó khác thỳ sao.em ko nhớ rõ nữa nhưng hình như phiên bản của nó là 12.... gì gì đó nữa.để thứ 2 chắc là có hình up lên thoy mà
12xxx hả bạn? uh bạn up lên cho ae xem nha!

manhtu

V20 này còn chả có anna nữa là v12 từ bao biờ rồi
bạn chụp cho cái hình khi check *#0000# và hình danh sách themes của máy là ok

ok_never

uk.ak nhân tiện bác nào chỉ em cách up hình từ phôtbuchket wa diễn đàn ta dc ko.em gà mấy vụ này lắm
Ver mới nhất là v20 mà ta?
Bạn up bằng trang khác coi sao, mình up bằng mediafire thôi cho đơn giản