• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

mình còn thắc mắc nho nhỏ mong các bác giải thích giùm. ở trên bác manhtu có nói là Quét nhạc ở E:\Sounds\ và E:\Music\ vậy nhưng mình cài Vietmap thì nó quét lun. Zậy có cách nào làm nó không quét Vietmap không :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

bạn kiểm tra lại xem nhé
mình vừa copy bộ âm thanh hướng dẫn tiếng Việt của VietMap vào, quét trong Music thì vẫn ok

manhtu

vừa sưu tầm đc, có ai thích thế này ko nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

dung lượng file rofs2 vượt quá giới hạn nên báo lỗi
bạn add vào có bị báo lỗi ko? mình muốn đổi cái hiệu ứng hồ cá + mở khóa C5 thì phải làm sao cho dung lượng file rofs2 ko vượt giới hạn vậy bạn

Binkutebin

Qúa đẹp! Hi
And thêm font ^3 full 7 trang kí tự và tiếng trung vào luôn thì hơn cả tuyệt vời!
Đang chờ bản mod tiếp theo! ^^
Ak mở khóa c6 để sáng tự nhiên luôn cho đẹp! Mờ quá ra sáng khó nhìn

manhtu

Qúa đẹp! Hi
And thêm font ^3 full 7 trang kí tự và tiếng trung vào luôn thì hơn cả tuyệt vời!
Đang chờ bản mod tiếp theo! ^^
Ak mở khóa c6 để sáng tự nhiên luôn cho đẹp! Mờ quá ra sáng khó nhìn

mình để font mặc định, ai thích font nào thì thay vào thôi
khóa C6 là trượt đấy ah
mỗi người thích mở khóa một kiểu

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

manhtu

có bạn nào thay đổi hiệu ứng hồ cá + mở khóa C5 dùm mình được ko hjx k biết cách nào để ko bị vượt giới hạn file rofs2 bây giờ nữa,mong các bạn ai làm đc giúp mình với

dùng Nokia firmware edit bung rofs2 ra, rồi nhìn xem dung lượng còn bao nhiêu
xóa cái effects mậc định đi,thay effects bạn muốn vào rồi Repack là ok

Binkutebin

Bản mod này mh đang dùng nè là khoá C6 mà tại mh thấy lúc mở khoá đèn mờ qúa ra ngoài sáng thì hơi bất tiện! Bản mod sao bạn để đèn sáng tự nhiên cho đẹp!
Khi nào có bản mod mới vậy bạn

manhtu

Mình chỉnn độ sáng chung giảm xuống nên mới vậy
bạn vào chỉnh lại là ok thôi
đợt này mình hơi bận nên chưa làm đc

Hikira

dùng Nokia firmware edit bung rofs2 ra, rồi nhìn xem dung lượng còn bao nhiêu
xóa cái effects mậc định đi,thay effects bạn muốn vào rồi Repack là ok
mình làm hết rùi bạn ơi hjx mà sao mình repack nó cứ báo lỗi image size.... gì đó @_@