• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

cũng nhiều đó trung bình khoảng từ 2mb - 2,6mb đó ^^!
dung lượng như vậy lâu cũng là đương nhiên rồi
Sao mình đổi hiệu ứng k dc nhỉ mà bao h bác manhtu cho ra bản mới vậy
mình vẫn đổi bình thường
chắc là tháng sao tháng này là tháng thi mà ko có time :D
mình thì ko thi cử gì chỉ là dạo này hơi bận với lười thôi

manhtu

cái c2z bác làm trên pc hay trên dt em làm đúng như hd nhưng k đc cái đc cái mất

mình làm trên đt, nó chỉ dị ứng với 1 số ứng dụng thôi còn đâu effects hay bàn phím như hình hôm qua vẫn chạy ngon lành

wangsang1104

cái hồ cá bác add vào đc k hay cái sấm sét nữa em làm đc cái sấm sét mất cái máy bay các bác ấy bảo phải là cfw c6/n97 kia mới có

manhtu

Mình đang test cái vừa sấm sét, sao, tuyết
đêm sẽ thử add cá vào xem sao

wangsang1104

mà thấy pdaviet của mình là xôm tụ nhất đấy thấy bác manhtu post bài này bên mấy 4rum khác mà cm có mấy trang à

namnek123

bác nào biết đổi font không mình đổi xong đc kết quả thế này đây

LỖI TƯNG BỪNG

keijyken

thêm mấy cái đó tốn ram với hao pin lắm mấy cái đó để tự ai thích thì thêm đi.

wangsang1104

à cho em hỏi luôn là bản cfw này của bác có phải fw gốc k và fw gốc với cfw khác nhau chỗ nào

manhtu

à cho em hỏi luôn là bản cfw này của bác có phải fw gốc k và fw gốc với cfw khác nhau chỗ nào

bạn có file icon chạy ẩn của C6 thì post lên luôn
bản cfw nào cũng phải từ bản gốc mà ra
cfw là chỉnh sửa các cài đặt chỉ việc dùng luôn, mod lại hoặc thêm vào các ứng dụng