• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

Em nghĩ bác nên để lại ii, em thấy tiện hơn!!! :D. Xài good!! Ổ C tới 110mb lận, nên chép font vô C lun choa gọn!! :D

do bạn ý dùng Qt nên bị xung đột
mình thì vẫn để fontrouter, để font ở thẻ chỉ là đề phòng trường hợp cháy nổ thôi hehe

manhtu

xoá cái fontrouter làm ntn bác ơi

bung rofs2 ra vào del các file sau
rofs2\copy-c\FontRouter.ini
rofs2\resource\fonts\$FontRouter.txt
rofs2\sys\bin\FontRouter.dll
rofs2\private\100059c9\ mở file ScriptInit.txt xóa dòng
CP Z:\copy-c\FontRouter.ini* C:\data\Fonts\FontRouter.ini

Letuonghuy

Sao flash cfw mới này lại rồi, format thẻ nhớ luôn mà cứ cài slideunlock vào là nó báo phần cài đặt có sẵn ko cho cài. Bó tay, có pro nào từng bị giống mình ko giup với.

manhtu

Sao flash cfw mới này lại rồi, format thẻ nhớ luôn mà cứ cài slideunlock vào là nó báo phần cài đặt có sẵn ko cho cài. Bó tay, có pro nào từng bị giống mình ko giup với.

sao lạ vậy, mình ko hề thêm phần mềm khóa nào vào rom, chỉ có duy nhất 2 kiểu mở khóa mặc định của máy
bạn biết tiếng Philippin ah
bạn vào forum đó hỏi xin chủ topic bên đó những file mod cho cpu lên 1000mhz và cái menu gì đó của sym3 đc ko
mình post nhưng ko trả lời đc câu hỏi của nó

Binkutebin

Khi nào có phiên bản full apps - c114M vậy bác manhtu!
Bác bỏ đi FontRouterMan chứ khi add vào không chạy app QT được!! ^^
Hi..!

Letuonghuy

sao lạ vậy, mình ko hề thêm phần mềm khóa nào vào rom, chỉ có duy nhất 2 kiểu mở khóa mặc định của máy
bạn biết tiếng Philippin ah
bạn vào forum đó hỏi xin chủ topic bên đó những file mod cho cpu lên 1000mhz và cái menu gì đó của sym3 đc ko
mình post nhưng ko trả lời đc câu hỏi của nó
Mình ko bik tiếng philipin bạn ơi. Mình nhờ google dịch dùm hên xui đấy. ^^

wangsang1104

bị lỗi này k biết vì sao
25fec8c9d7dba1fc707f799ee85ec329_35586949.untitled.bmp

wangsang1104

hix mày mò cả ngày mà k đc hình như cách của bác manhtu bị lỗi rofs2 thì phải thì phải

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

bạn lại cẩn thận theo hướng dẫn là ok

cái này là cài phần mềm ngoài vào mà
sao em xoá theo bác hướng dẫn k đc nhỉ vào flash nó báo lỗi rofs2 nản thật bác có thể gửi cho em bản rofs2 đã xoá fontrouter k

Chỉnh sửa cuối: